Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Kim Soo Hyun gây sốt với tạo hình giáo sư đại học có m

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-11-2013 09:08:00 | Chỉ xem của tác giả
Phong cách y kiểu giáo viên nam trẻ ở nước ngoài á.
Ôi dời nghe cái nội dung fim mà không biết phải tả thế nào.
Dạo này fim Hàn hay có chiều hướng làm giả tưởng nhế, mà anh Soo Hyun có vẻ hay đóng những vai kiểu này.
Hông biết, nói chug hóng giai đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-11-2013 09:26:13 | Chỉ xem của tác giả
Ứ chịu đâu mất mặt tiền ầu (
tại giáo sư làm sốc từ sáng giờ đó {:140:} {:140:} *vừa hun vừa quẹt* {:438:}
kiểu này là fan cuồng như mềnh ko cần quan tâm gì tới nội dung phim nữa :v
ai làm gì làm mình bận lau màn hình ko có rảnh để theo dõi cốt truyện đâu {:436:}

Bình luận

http://123.uhm.vn/117753  Đăng lúc 13-11-2013 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-11-2013 09:29:01 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi cái mặt bơ sữa kìa
Tóc này đẹp trai siêu cấp luôn
Thích quá
Tóc mái xéo và balo, giày xì tin, xe đạp lọc cọc, giáo sư mà như vầy thì nữ sinh nào học hành cho được, toàn ngắm thầy thôi hà

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-11-2013 09:52:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mẹ ơi.
cái tin hót họt thế này mà mình ko được đứng mặt tiền, hận quá hận quá.
Nhưng mà nhìn cái mẹt zai là lại vui phơi phới rồi.
Người đàn ông 400 tuổi của tôi sao lại như học sinh cấp 3 thế kia, nuôi mãi không lớn là sao hả Ngố..
Giáo sư đại học cơ đấy, thế này thì chết với các sinh viên nữ mất (mà có khi còn chết cả với sinh viên nam ý chứ )
Hóng quá hóng quá, bao giờ anh già của tôi lên sóng thế {:437:}

Bình luận

đùa chứ lâu lắm e ms vô nhà.. toàn lướt tin trên fb của mấy má mì thoai :))  Đăng lúc 30-11-2013 02:05 AM
@ suki: dạo này ss nặng mông nên làm tàu ngầm thôi :))))))  Đăng lúc 16-11-2013 11:00 AM
lâu lâu lắm lắm lắm mới gặp ss :xxxxxxxxxxxx ôi anh già,, đẹp zai dễ sợ.. :)))  Đăng lúc 16-11-2013 04:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-11-2013 09:56:14 | Chỉ xem của tác giả
*nửa phút dành cho quảng cáo* Ở đâu có mùi sang chảnh là ở đó có iem {:426:}
khen gì bây giờ cũng bằng thừa vì cụ giáo mặt học sinh mà tâm hồn phụ huynh kia xinh xẻo quá rồi {:441:} , làm sao cô Chảnh nỡ để cụ về hành tinh đây
nhìn cụ và cô Chảnh chưn dài ta nói kết nổ đĩa kinh khủng , cứ nhìn hình kiểu này  lại càng mòn mỏi chờ phim *chấm nước mắt*
cơ mà bữa nay củ xe huyền thoại kiêm đề tài cạnh khoé cụ đã chánh thứ lộ diện , trông "anh ấy" cũng có vẻ đắt xiền , kiểu này là cụ cố tình chơi trội chứ chẳng phải thuộc diện xoá đói giảm nghèo gì {:433:}
hóng ảnh và news của cụ trong trang phục thời Joseon quá cơ , cái màu áo xanh nó vừa đứng đắn mà lại quyện rụ ế nào ấy :">
ta nói nhìn chữ "bộ phin sẽ lên sóng sau khi phin-cẩm-hường-dành-cho-tuổi-ô-mai KẾT THÚC làm lòng em nó cứ rần rần lên khó tả :">
rồi , dài dòng sì-pam la liếm đã xong , chờ dịp chém tiếp trong những news sau {:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-11-2013 09:58:12 | Chỉ xem của tác giả
hẳn là cụ giáo sư, đi xe đạp nữa chứ
ở đâu ra cụ mà đệp trai như vậy cơ chứ
sau Heirs lại là You came from the star
lại tieps tục những này tháng mong đợi film thôi.
hạnh phúc là đây. {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-11-2013 10:01:59 | Chỉ xem của tác giả
Trước tiên comment là vì Kim Soo Hyun đẹp trai, cool quá, bộ vest đen + ba lô đen + xe đạp đen, đen toàn tập, nhìn rất trí thức và lịch lãm nha (mặc dù chỉ đi xe đạp). Hai comment vì nghe thấy nội dung phim có vẻ hấp dẫn, người ngoài hành tinh.
P/S: cúm mon bạn dịch tin nha, hình đẹp quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-11-2013 10:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Lót ghế chờ phim thoai ^^

Thích chàng trai này cực kì, phải nói là cực kì thích luôn í <3 <3 Mình thường yêu mến diễn viên qua các vai diễn của họ trong phim đó. Thoát ra khỏi bộ phim đó thì họ trở lại với chính họ. Duy nhất Soo Hyun nim là mình yêu mến cậu ta tuyệt đối từ mọi góc nhìn {:406:} .. Vì vậy, kiểu gì cũng phải theo dõi cậu này ... CHỜI ƠI... THÍCH QUÁ ĐI MÀ  CÁI NEWS CÀNG LÀM MÌNH RÚNG ĐỘNG VÀ XỐN XANGGGGGG

THANKS TRANS NEWS VỚI MẤY QUẢ PIC ĐẸP NGẤT NGÂY GÀ TÂY HUHUHUHU
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-11-2013 10:07:02 | Chỉ xem của tác giả
ôi cụ giáo sư ngon zai của mềnh, đặt ngay gạch hóng mới được. Đọc cái cap của ad kites trên face cười nứt cả ruột ra nên phải zô đây hóng hớt ngay {:176:} {:176:}
mong chờ project này của subteam lém lém. Kim Soo Hyun pro. fighting!!!!!!!!!
Không biết partner của cụ thế nào nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-11-2013 10:07:36 | Chỉ xem của tác giả
Kim So Huyn đã trở lại, dự là dân tình sẽ sốt sình sịch...hóng quá, liệu anh í có sáng tạo cử chỉ nào mới ko nhỉ?
Bà kon sẽ đổ rầm rầm, chỉ cần cụ cười là dân tình điên đảo xịt máu mũi
Cụ 400 tuổi mà như thế này thì cỡ nào mấy chị cũng bàm riết lấy cụ thôi hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách