Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Kim Soo Hyun gây sốt với tạo hình giáo sư đại học có m

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 13-11-2013 11:06:25 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, hóng - ing ~~~

Chưa phim nào mình lại hóng từ khi biết tin, đến những hình ảnh đọc kịch bản, rồi thông tin đầu tiên về phim thế này... Một bộ phim đáng mong đợi...

Quay trở lại news, tạo hình đẹp, wa hợp với Soo Huyn - cả cây vest đen nhưng vẫn ko che lấp được dáng vẻ xì teng của ẻm :)) - Cơ mà sao mình vẫn thấy toát lên sự nghiêm trang của giáo sư đại học nhể - Chả hiểu luôn =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 13-11-2013 11:09:38 | Chỉ xem của tác giả
Đùa chớ, giáo sư như thế này thì đâu thua kém gì đai gia =)). lại thêm kiểu bộ xe đạp đủ màu như của Việt Nam hay đi nữa nhỉ =)).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 13-11-2013 11:14:14 | Chỉ xem của tác giả
giáo sư vầy đi dạy học trò chết mất @@@ mong các trò hãy cố gắng hết sức đừng để giáo sư hớp hồn =)))
ngta giáo sư thường đầu hói, tóc muối tiêu, bụng phệ cơ mà =)))
cute quá, còn chạy xe đạp jống học sinh quá chừng @@ thế nào cũng bị trò nhận nhầm keke
mà alien biết chạy xe đạp sao? chắc khổ công tập luyện lắm đây ôhô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-11-2013 11:19:56 | Chỉ xem của tác giả
Trời woi, đẹp quá, nhìn ngây thơ chết người
tạo hình này giết chết fan girl như em
hóng thiệt là hóng fim này nha, toàn diễn viên yêu thích thôi, tháng 12 ơi đến lẹ đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 13-11-2013 11:20:58 | Chỉ xem của tác giả
Anh đã trở lại và lợi hại hơn xưa {:305:} Từ khi xem Secret greatly xong chết đứ đừ với KSH luôn. Vừa dễ thương, diễn hay, lại cực kì nghiêm túc khi làm việc. Nhìn vẻ mặt là đã đủ hiểu tính cách làm việc thế nào rồi.
Secret Greatly cũng hài hước nhưng đến đoạn cuối phải khóc vì anh
Mong chờ phim mới của anh. Nội dung có vẻ hấp dẫn quá. Tạo hình cũng đơn giản mà đẹp nữa, vest đen, đeo balô, đi xe đạp kiểu đó biết bao cô chết vì anh chứ >"<
Hóng phim thôi. Cám ơn bạn dịch a~ ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-11-2013 11:23:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi chời ơi. tôi mong chờ phim này quạ đi mất. mong cho phim của anh nó phát quang cái thời kì ảm đảm nhàm chán nhảm nhí của dramas trong thời gian này dùm tôi cái
có anh kim đóng đảm bảo không hot không ăn tiền. đóng vai ngoài hành tinh là phải rồi. ở ngoài cũng hơi bị 4D vậy mà
nhớ cho con su béo nhà anh vào làm cameo là được. kiểu như hội trưởng hội hâm mộ anh giáo sư đẹp trai con nhà giàu có xe đạp riêng như anh là tôi mãn nguyện.hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 13-11-2013 11:27:17 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi *ôm tim* Ko biết diễn tả sao nữa, nhìn cận cảnh tạo hình của cậu trong phim này mà muốn phát sốt luôn! Hôm qua nhìn hình chụp ở xa xa ko thấy rõ ánh mắt nên cứ có cảm giác giống học sinh, nhưng mà giờ nhìn rõ thế này là thấy đúng khí chất cần có luôn rồi!!!
Thích nhất là đọc những dòng nói về thái độ chuyên nghiệp của cậu... Cảm giác vui mừng, thỏa mãn lại trở về như thời điểm 2 năm trước vậy đó!!! {:412:}

Bình luận

nhưng ánh mắt rứt chi là 'ông cụ" mừ!!! ta kết nổ đĩa á!!!  Đăng lúc 13-11-2013 11:53 AM
ta thấy cái mẹt cậu ngơ sữa thí mồ :v =))))))))  Đăng lúc 13-11-2013 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 13-11-2013 11:27:40 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì cũng lộ hình to đẹp cụ Giáo đáng kính {:402:} )

Mèn, chưa bao giờ thấy Giáo sư đại học nào như cái cụ này.

Cái mặt thì non choẹt búng ra sữa. Cũng vest bảnh như ai kia. Cơ mà ngừi ta lên đời xế hộp, xế mui trần, còn cậu thì vẫn "thân thiện zới môi trường"

Mèn, chả hỉu chệ Chảnh iu cái cụ Giáo này ở điểm nào *thở dài* )

Iu hôn phu đá Giáo sư đê chệ ưi =) {:438:}

Ps: Cơ mà mỗi lần nhìn thấy Ngố mặc vest là mình lại ko kiềm chế nẩu !!!!!!!!!

Bình luận

ơ hay ss có biết giè đâu *ngơ* =)))))))  Đăng lúc 13-11-2013 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 13-11-2013 11:57:45 | Chỉ xem của tác giả
Trồi ôi zai đẹp quá, nhìn thư sinh ghê, để kiểu tóc này nhìn đẹp zai theo kiểu dễ thương í.
Kiểu giả tưởng thì mình không thích lắm, thích phim kiểu tâm lí tình cảm cơ
nhưng mà hài lãng mạn cũng được, miễn là hay, đáng xem
chưa biết nữ chính là ai nhỉ? cái này quan trọng lắm, hi vọng anh cặp với cô diễn viên nào trẻ trung, xinh đẹp í. :) Có Kim Soo Hyun thì phải coi thử rồi, anh đóng hay lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 13-11-2013 11:58:15 | Chỉ xem của tác giả
rất là dễ thương
phim này chắc là phá vỡ rating tiếp nhi?
rất thích các phim SO MAN đóng
hy vọng phim khi chiếu sẽ làm hài lòng fan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách