Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Kim Soo Hyun gây sốt với tạo hình giáo sư đại học có m

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 13-11-2013 20:49:09 | Chỉ xem của tác giả
Ở đâu ra mah lại có 1 anh giáo sư đại học đẹp trai giết người thế nàyyyyy!!! Cái gương mặt đó là phải cấm chỉ định đối với nghề giảng dạy đó nha, bị vì nếu mình mah là sinh viên của anh thầy này thì mình nguyện thi rớt và học lại cả trăm lần trong hạnh phúc í chứ :))

Phim này nội dung hơi bị mới mẻ này, lại thêm bị kết cặp chị em vai chính từ phim The Thieves nữa chứ, kiểu này ko hóng ko được rùi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 13-11-2013 20:49:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hình này nhìn coi rất là đả mắt nha.
Anh Kim thiệt là bảnh trai trong nhân vật mới này.
Mong chờ film này quá đi.
Thanks bạn đã dich tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 13-11-2013 21:08:25 | Chỉ xem của tác giả
càng ngắm càng thấy hắn đóng vai sinh viên đại học hợp hơn ấy
mặt cứ búng ra sữa ý
có cụ giáo thế này thì chắc sinh viên chết ầm ầm mất :)))
hắn sẽ bị tội là gây náo loạn trường học :))
Chị Chảnh thì lúc nào cũng toát lên vẻ ngôi sao, 2 ng này đúng là có duyên quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 13-11-2013 21:17:29 | Chỉ xem của tác giả
Xúc động quá, thớt đã dạt tới pết 9 rầu

Mọi ngừi ủng hộ cho giáo sư mãnh liệt quá, giáo sư cư te bây bê có khác hơn hẳn mới giáo sư thiệt

Quần áo nuột từ đầu tới chân, rất tình và đẹp trai, hơn nữa lại có xe đạp riêng {:440:}

Xe tự dưng lại ko có gác ba ga, ý là ss CHảnh có lên xe thì sẽ là cảnh rứt chi là lãng mạn nhé ^^

Dù ko muốn nói nhiều nhưng vẫn cứ phải nhắc lại: Giáo sư cư te vậy đi dạy học thì sv biết làm sao???

Giáo sư thiệt nguy hiểm, cái tóc còn để xuống che trán nữa, khác hẳn với suy nghĩ ban đầu của mọi người là bác đạo diễn sẽ cho giáo sư hất tóc lên, thêm râu ria cho giáo sư thêm ít tuổi
Thật không ngờ bác đạo diễn ưu ái pé quá, ko những ko làm già đi mà còn làm trẻ ra
Thật là chỉ mong tới phim để gặp giáo sư này thôi

Bình luận

kiểu cùi rầu cho lở, lở rầu ko sợ lác đó mà =)))))))) có dán râu hất tóc gì cũng vắt ra sữa đc nên thôi đành thuận theo tự nhiên =))))))))))))   Đăng lúc 14-11-2013 05:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 13-11-2013 21:33:32 | Chỉ xem của tác giả
hóng nào ... {:425:}
sao lúc nào oppa cũng ẹp dzai dễ thương vầy chứ..
diện vest vào nữa.. ôi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 13-11-2013 21:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Cụ giáo thế mày thì ai mà chịu được cơ chứ, phong độ khỏi chê, mặc vest đi xe đạp không giống ai, mình cụ một kiểu, vậy mới cua được gái chảnh {:438:}.
Cơ mà cụ cứ thế này thì em mất máu chết mất
Đã quyết định tập trung học hành cho tương lai nó tươi sáng mà sao cụ cứ thế này thì ai học nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 13-11-2013 22:11:31 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim mới của Ngố{:290:}
càng ngày Ngố càng dễ thương ghê{:301:}
Nội dung phim cũng hấp dẫn nữa{:310:}
mình thích những phim thuộc thể loại thế này nè{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 13-11-2013 22:15:27 | Chỉ xem của tác giả
Chết mất thôi, chết mất thôi {:437:}

Kiểu này sao mà chịu nổi chứ trời {:447:}

Dù có đi xe đạp cũng thấy đẹp, mặc gì cũng đẹp, tóc gì cũng đẹp, thiệt là làm cho người ta dễ chụy tim mà {:447:}

Cơ mà, giáo sư j mà lại trẻ thế, có phải kiểu hình tượng "giáo sư trẻ, đẹp trai, giỏi giang,  tính tình trầm ổn" không

Kiểu này đốn chị em phụ nữ liểng xiểng {:404:} hết còn gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 13-11-2013 22:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Chu choa, Ngố thế này là muốn ji đây Ngố ? {:444:}
Không xong rùi, mình có cảm giác ko lành là Noel này cái bệnh cuồng cậu (mãn tính) nó sẽ bùng phát trở lại, mà còn nặng hơn nhiều nhiều lắm {:437:}
Nhìn cái tạo hình này mình vừa phì cười vừa thấy lo, fan của cậu liệu có sống nổi wa bộ fim này ko nhỉ {:436:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 13-11-2013 23:29:41 | Chỉ xem của tác giả
ai đời mặc vest không thôi, chân đi giày thể thao đạp xe đạp mà lại có thể phẳng phiu rạng ngời như vậy : tóc cắt gọn gàng dư này nhìn lại càng yêu hơn. các con dân sau khi nhìn thấy tạo hình này của cụ thì cứ đổ cái rầm như chuối, đêm mất ăn mất ngủ =))) dịp cuối năm nay với đầu năm sau tv lại toàn các anh đẹp giai chuyên mặc vest rồi! mãn nhãn quá đê thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách