Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Kim Soo Hyun trông chờ được đóng cảnh thân mật với Jun Ji Hyun

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-12-2013 15:41:44 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là cụ đóng hay cực :v Lúc thì lạnh lùng kinh, lúc thì hài chịu không nổi
Cơ mà "cảnh thân mật" kì này cho nhiều thịt tí, chứ như hồi The Moon Embraces The Sun thì cứ như ngửi hơi mà chưa ăn được thịt
Cảm ơn subteam đã mang phim đến với mọi người và làm cho những ngày cuối tuần của em thêm tươi đẹp và cười lộn ruột với chị sang chảnh và cụ giáo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-12-2013 15:50:29 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim, mới down mà còn chưa kịp coi! :"<

Mà coi cái trailer làm mềnh ham hố quá!

Bạn Huyn đẹp zai khỏi phải nói mà vào vai này cũng hợp rơ quá luôn!

Thầy nào mà cũng đẹp thế này học sinh chắc ngất! >.<

Thanks chủ thớt! ^^

Bình luận

thầy mà đẹp như ngố nhà mềnh thì ta nguyện học với thầy cả đời Nấm iu ới :))  Đăng lúc 23-12-2013 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-12-2013 16:00:37 | Chỉ xem của tác giả
Cụ tưởng người ta không biết cái siêu nhưn gì của cụ là cho đạo diễn làm hay sao còn kể.
Cụ tưởng ai cũng Ngố như cụ sao?
Hay cụ tưởng mấy fan cuồng như iem tưởng cụ có siêu năng lực thiệt?
Nghi ngờ ông cụ này sống 400 năm xong bị lẫn thẫn lắm.
Cơ mà zô chủ đề chính. Có nguy cơ giữa film anh xã của Mợ sẽ đến thăm film trường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-12-2013 16:10:41 | Chỉ xem của tác giả
dì vại, trêu nhau à bạn Ngố
đag xem phim, hức hay quá đê, bảo sao con rết vời vợi
hôm trước thì bảo tôi muốn có cảnh kiss-sừ vs chị Jun, bây h thì hy vọng có cảnh thân mật.. Thân mật dư lào nữa đây. Tí tuổi đầu mà cứ đòi đú đởn chị già sang choảnh, chị có chồng rồi đấy
thank chủ thớt, iêm đi coi phim tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-12-2013 16:12:03 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái tin bó tay à nha, tưởng đợi chờ cái gì, hèn gì đợi chờ diễn cảnh thân mật mới ghê chứ
cả bộ fim thế nào cũng có thôi mà, cần gì mà đợi chờ cho mệt nhỉ
lần đầu tiên nghe đợi chờ cái này đấy nhé, vui thiệt chứ
thứ 4 là có fim coi rồi. hóng vậy,thnaks chủ thớt đã up lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-12-2013 16:12:35 | Chỉ xem của tác giả
vaanc đang trông đợi đc đóng cảnh thân mất nữa chứ.
biên kịch cho cụ đóng vài cảnh đi, gì đâu mak thấy lên truyền hình than khóc dễ sợ hk. mới có 2 tập ah, từ từ đii chứ cụ. đợi mấy trăm năm còn đc mak.
trong phim nhìn cụ lạnh lùng đến phát sợ, ở ngoài cười đáng yêu quá.
hóng phim của cụ ghê nơi. mới có 2 tập chờ muốn mòn mỏi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-12-2013 16:16:07 | Chỉ xem của tác giả
Haaha bó tay ông giáo Ngố này.
Đề nghị biên kịch đẩy nhanh tiến độ bộ phim, cho em ấy cái kiss screen hay bed screen càng tốt, để em ấy khỏi lên kì kèo nhắc khéo z nè.
Mới tập 2 thôi mà rating đã >18% rồi, thiệt là trông đợi quá đê mà.
Nói chứ mấy màn đối đáp giữa ông giáo Ngố với bà diễn viên não bơm botox mình khoogn nhịn được cười Không biết đến khi "thân mật" rồi thì mấy cái đoạn đối thoại có đỡ bá đạo hơn nữa không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-12-2013 16:19:53 | Chỉ xem của tác giả
ngay từ đầu chị ấy chả phán không thích tình cảm lãng mạn nhẹ nhàng mà phải mãnh liệt còn gì, chỉ có điều vai nam chính là ai thôi
hình như ngố chưa có cái bed nào trên phim thì phải, chị ấy là diễn viên điện ảnh nên không ngại mấy cái bed với chả kiss đâu, có điều phim truyền hình thì dù có bed cũng nhẹ nhàng thôi, có khi kiss còn mãnh liệt hơn ấy
lâu lắm mới có bộ phim theo từ đầu, hi vọng BK sẽ giữ được không khí ổn định như hai tập đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-12-2013 16:24:06 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Soo Hyun có duyên với các chị đã có chồng nhểy. Lần trước là Han Ga In lần này là Jun Ji Hyun, toàn hoa đã có chủ, chắc bạn cũng đau lòng lắm nên muốn được "tranh thủ" trong phim tí cho đỡ tủi thân tủi phận.
Đùa tí thôi chứ mình không thích bộ phim lắm nhưng thích bộ đôi này, có vẻ rất ăn ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-12-2013 16:28:13 | Chỉ xem của tác giả
Thấy gái đẹp sang chảnh là muốn đóng cảnh thân mật ngay...
Nhưng có khi mấy cái cảnh thân mật ấy lại làm tăng hiệu ứng cho phim, rating tăng đột biến cũng nên.
Ý là cảnh thân mật thật chứ không phải mấy cái kĩ xảo của đạo diễn phải không cụ? Bọn em đều hiểu cả mà, cụ không phải giải thích kĩ thế đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách