Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Kim Soo Hyun trông chờ được đóng cảnh thân mật với Jun Ji Hyun

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 24-12-2013 12:41:13 | Chỉ xem của tác giả
He. Cụ mong thân mật thì cũng đúng cơ mà tò mò nếu thân mật thì vụ nước bọt nước miếng của cụ sẽ giải quyết thế nào đây. Ngồi hóng phim của cụ sốt ruột quá. Phim hay quá luôn.
P/s: Thanks bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 24-12-2013 14:39:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim chỉ mới lên sóng 2 tập, còn hiện tại phim đã quay đến ep bao nhiêu rồi mà khiến anh phải "trông chờ" như thế.
BK và bác đạo diễn đã nghe anh than thở chưa? lên tận truyền hình để cầu xin skinship cơ đấy, những tập kế tiếp kịch bản nhớ thay đổi cho anh vài skinship trong 1 tập để anh bớt hóng nhé.
Trong phim 400 năm cô đơn, bên ngoài chắc cũng 25 năm cô đơn nên mới trông chờ những cảnh thân mật như thế.
Cụ ngố ko phát ngôn thôi, phát ngôn ra làm người khác phải bò ra cười
Thanks bạn đã dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 24-12-2013 14:56:23 | Chỉ xem của tác giả
gửi chú Kim Soo Hyun aka 400-tuổi-giáo-sư-người-ngoài-hành-tinh, cháu là cháu thích cái kiểu tạo hình kì này của chú. Ta nói chư cái lúc xem cái tập chú liếc một cái là mấy cái bóng đèn nó cháy bóc bóc hết, cháu chết đứ đừ, cú tua đi tua lại coi cho bằng đc cái ánh mắt đó của chú. Thiết nghĩ, cảnh đó đúng chuẩn luôn, k cần kỹ xảo cháu cũng nghĩ mấy cái bóng đèn cũng ngầm "bóc bóc" với ánh mắt sắc lạnh đó của chú . Tạo hình kí này của chú nhìn rất man, really cool and handsome that make my heart melt at the first time I saw you cháu rất bấn bấn chú ạ, nhưng mà cháu thấy chú ốm quá cháu lại k thích. Chú ốm quá nhìn k iu >_<
P/S: despite those things, cháu rất mong đợi các tập kế tiếp nhất là ánh mắt của chú. Cháu thích cái cách diễn xuất bằng ánh mắt của chú chết đi được hố hố hố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-12-2013 21:04:39 | Chỉ xem của tác giả
thân mật là thân mật kiểu gì vậy anh )
thích anh này lắm luôn, người gì đâu mà ngơ ngơ ngác ngác à
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 26-12-2013 08:46:19 | Chỉ xem của tác giả
Úi trời cụ máu thế
Trông mặt cụ thế kia mà cụ máu hơn chúng cháu tưởng tượng đó
Mong phim của cụ sẽ đạt ratting thật là cao là cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 27-12-2013 22:32:18 | Chỉ xem của tác giả
vào đọc new hôm trước hôm sau coi phim đã thấy kít sờ ken rồi, chị biên anh diễn thật là biết chiều lòng hyun hâm
Cụ giáo 400 năm bày đặt giữ tiết thế thôi chớ từ thời joseon, khúc nói chuyện vs song yi bé đã thấy Cụ cứ nhìn chằm chằm vào môi rầu
The thieves đã có 1 hot kiss rồi thì h thẳng tiến bẹt sờ ken đi thoai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 28-12-2013 14:48:18 | Chỉ xem của tác giả
Ai mà chẳng ngóng đâu phải chỉ riêng mình anh

Tuần này thương BK nhiều lắm , kiss nhẹ thôi ,vô tình thôi nhưng mà bấy nhiêu ấy mình cũng bấn loạn rồi

tuần sau xin hãy đến thật mau dùm ,canh phin gì mà mỏi cả cổ , cả mắt , ra vô không biết bao nhiêu lần

tất cả là vì Cụ giáo đó biết chưa ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 3-1-2014 14:48:33 | Chỉ xem của tác giả
Ôi gê thiệt~ cơ mà không chỉ mình anh mong đâu nhé~ các fans cũng rất mong đấy

Anh cũng đã cố gắng hết sức rồi~ và phim cũng đang trên đà thành công đấy~ rating 2 mấy lận mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 3-1-2014 19:41:33 | Chỉ xem của tác giả

Thấy gái đẹp sang chảnh là muốn đóng cảnh thân mật ngay...
Nhưng có khi mấy cái cảnh thân mật ấy lại làm tăng hiệu ứng cho phim, rating tăng đột biến cũng nên.
Ý là cảnh thân mật thật chứ không phải mấy cái kĩ xảo của đạo diễn phải không cụ? Bọn em đều hiểu cả mà, cụ không phải giải thích kĩ thế đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 4-1-2014 20:22:23 | Chỉ xem của tác giả
Mới mấy tập đầu mà đã rất thích phim rùi.
Cơ mà tập 1 anh ngoài hành tinh nói là anh ko được chia sẽ máu và nước bọt với người trái đất, nên anh ko ăn cùng ai. Vậy cũng có nghĩa là kissing thì sẽ có cái gì đó xảy ra ko ta? Nhưng mừ mình cũng vẫn sẽ hóng cảnh thân mật như anh dzậy!
Công nhận JJH trẻ thật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách