Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You're From The Stars) Jeon Ji Hyun: Diễn xuất với Kim Soo Hyun giúp chúng tôi cùng tỏa sáng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-12-2013 09:44:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình có niềm tin là chị Chảnh nhận vai này một phần vì Ngố
vì 2 người đóng rất ăn ý với thoải mái trong thế Thieve rồi nên khi nhận đc lời mời đóng phim này chị đã suy nghĩ hơn.
Nhưng đúng là 2 người làm cho nhau tỏa sáng, chemistry tung tóe khắp nơi
diễn xuất của chị cũng rất đỉnh nữa, k hổ danh diễn viên hạng A. Giờ em đang tìm lại mấy bộ phim chị đóng, đúng là rất hay và đẳng cấp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-12-2013 09:58:51 | Chỉ xem của tác giả
thật sự là coi cái Berlin file thì tâm hồn em để ở anh Ha gần hết, hay cái The Thieves thì tản đều, mặc dù biết sức hút của chị nhưng trên phim truyền hình lại cảm nhận khác. Gần như nhiều diễn viên mà đóng mác diễn viên điện ảnh thì rất ít khi đóng phim truyền hình, xem xong phim này lại thấy tiếc, mất đi một lực lượng tuyệt vời. Nhưng chắc có lẽ do khâu kịch bản, gặp được kịch bản hay không dễ.
Ngố tuy là diễn viên mới nhưng rất giỏi, không mấy người có diễn xuất ánh mắt tuyệt vời như ngố. Sau gần 2 năm mới có bộ phim muốn xem từ đầu, chỉ mong kịch bản sẽ giữ nguyên phong độ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-12-2013 10:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Chị gái qua bao nhiêu năm nay, là hoa đã cắm chậu mà vẫn không hề suy giảm nhan sắc đi tí nào
Chị nói vậy là bạn trẻ thích nổ đom đóm ra mất .
Đúng như chị nói luôn, diễn cùng nhau như vậy làm diễn xuất của 2 người cùng tỏa sáng. Mình thích nhất cái đoạn chị vừa nói như hét vào mặt cụ giáo vừa rơm rớm nước mắt " Cả ngày hôm nay vì giảm cân tôi chỉ ăn có đúng nửa cây bắp cải và 1 quả táo mà cũng thấy no... ". Xem xong đoạn đấy tự nhiên thấy nhân vật Top Star của chị chẳng còn hài nữa mà thấy đáng thương nhiều hơn.Quả nhiên là diễn viên hạng A, diễn tốt thật ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-12-2013 10:58:08 | Chỉ xem của tác giả
Hai chị em thiệt là dễ thương quá đi mất
Hóng phim từng phút từng giây, hợp tác hai lần bởi vậy
HyunHyun couple jjang! ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-12-2013 13:08:08 | Chỉ xem của tác giả
" diễn xuất với KSH giúp chúng tôi cùng tỏa sáng" thích cách nói của ss quá đi

Từ thời Thieves hai người đã dễ thương quá rùi, Huyn Hyun couple cơ mà
Hai người cứ tự nhiên như không ấy, chị mà chưa chồng có khi ngố e chạy theo ss nữa là )
iu 2 con người này quá đy, khen qua khen lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-12-2013 13:50:22 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng chị đã trở lại với phim truyền hình sau một thời gian dài

lần trở lại này quá sức thành công, thêm cả kết hợp với cậu Ngố nữa thì không còn gì tuyệt hơn, mới 3 tập mà rết gần 20% rồi

2 người ngoài hậu trường quá là thân thiết, chị mà chưa có anh xã là e ship đôi này đẹp nhất năm

chúc phim càng thành công hơn nữa

cảm ơn bạn đăng news

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-12-2013 14:32:47 | Chỉ xem của tác giả
wow 14 năm, mừng chị comeback với truyền hình
2 người đúng là cùng nhau tỏa sáng <3
tiếp tục phát huy, mong phim của 2 anh chị sẽ thành công, rating càng ngày càng cao
thanks chủ thớt cái new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-12-2013 15:06:13 | Chỉ xem của tác giả
Trở lại quá hoành tráng
Phim sẽ còn thành công hơn nữa
2Hyun cúp pồ fighting!!!
Thích chị quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-12-2013 15:57:51 | Chỉ xem của tác giả
cô nàng ngổ ngáo cuẢ tôi !!! Chị nổi tiếng như vậy mà trả lởi phỏng vấn khiêm tốn quá.
Mà chị lập gia đình rồi, tiếc quá. Công nhận chị đóng chung với Kim SOO Hyun oppa là hợp nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-12-2013 17:27:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình mà xem mà thấy hai người này chemistry giữa hai anh chị này tóe lửa lắm lắm nhé. Em thấy có khi chị mà ko phải là yên bề gia thất rồi thì anh có khi cũng chấp nhận lái máy bay lắm đấy nhé. Nói ra tội lỗi với chồng của chị cơ mà em ship hai người lắm lắm..Mặc dù e thấy fan KSH thích anh ấy với Suzy hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách