Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenpea
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

1 phút tuyệt vời nhất của "The Heirs"- Cảnh Lee Min Ho gặp lại Park Sh

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-12-2013 22:46:20 | Chỉ xem của tác giả
Ghê thiệt đó. Lúc đầu coi phim này cũng chỉ do trào lưu thôi, mà bây giờ là mê the Heirs thiệt rùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-12-2013 22:48:58 | Chỉ xem của tác giả
Lọ Lem Hoàng Tử, đúng như trong cổ tích
Lo Lem biến thành nàng công chúa vô cùng xinh đẹp kiều diễm
Trời ơi, đúng là đẹp như trong cổ tích, mơ ước HE trong phim và ngoài đời thực, Ho Hye iu nhau đi mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-12-2013 22:49:52 | Chỉ xem của tác giả
rating film này sắp ngang bằng phẩm chất quý ông năm ngoái
2 tập nữa là hết film rồi..hối hộp quá đi
bố già ko bít khi nào ra tay típ đây..run quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-12-2013 22:51:17 | Chỉ xem của tác giả
Quá đỉnh
1 phút huy hoàng của đôi trẻ được rate tận hơn 28% {:301:}
Tan béo đẹp trai
Sang lột xác từ lọ lem thành công chúa rồi
Thảm đỏ long lanh hơn từ khi đôi trẻ bước xuống, flash cứ gọi là chói lóa hết cả mắt. Thật là chờ đến thứ 5 tuần sau quá {:263:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-12-2013 22:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra là trong tập 18 thì cảnh mình cảm thấy xúc động nhất là những cảnh của YoungDo á
Cảnh lúc ngồi ăn cơm vs mẹ Sang, nhìn thấy thương lun vậy đó...chắc lâu rồi chưa được ăn món mẹ nấu nên mắt ướt lun {:301:}
Rồi cảnh ăn mỳ vs Sang nữa...thật sự Sang k thể nắm Do lại dù chỉ một lần hay sao, thật ra là Sang chưa bao h cho Do cơ hội cả...TT
Cảnh ngồi trong quán mỳ một mình và trả lời mẹ..."Con không khỏe..."...Do có rất nhiều chuyện muốn nói  nhưng ko bjk nói vs ai...
Đối với mình Tan-Sang thành cặp là điều hiển nhiên...mình chỉ mong biên kịch ít nhất cũng hay để Do gặp lại mẹ của mình, bằng xương bằng thịt, có thể bù đắp lại khoảng thời gian cô đơn mà Do đã chịu đựng...{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-12-2013 22:56:45 | Chỉ xem của tác giả
The heirs nếu ko có những nhân vật như Choi Young Do, Lee Bo Na, Yoo Rachel, Chan Young, Myung Soo,... thì phim thực sự rất thiếu gia vị. Kịch bản "truyền thống", tình tiết diễn biến quá chậm khiến người xem sốt ruột và nản,  và kéo dài lê thê. Thực sự đến tập này thì không còn hứng thú để xem tiếp nữa. Tuy nhiên, cũng đã đi được gần đến cuối phim rồi, nên sẽ tiếp tục xem hết bộ phim. Dù sao các diễn viên đều diễn xuất rất tốt và làm việc thực sự. Chúc mừng The heirs  :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-12-2013 22:57:43 | Chỉ xem của tác giả
ùi ui cái rết thiệt quá khủng ạh, dự là ep cuối sẽ lên 30 cho xem
cảnh gặp nhau phải nói là quá đẹp quá lung linh ợ :))
bác đạo diễn đúng troll người xem mà, tập 17 còn sướt mướt đau lòng thì qua 18 lại tháo nút hết
thiệt bá đạo mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-12-2013 22:58:15 | Chỉ xem của tác giả
lúc tối xem xong tập 17 mà khóc sưng hết cả mắt
lâu lắm rồi xem phim mình không có cảm xúc để khóc
nghe mấy lời Kim Tan nói mà nước mắt rơi lã chã
huhu.gần chia tay lão rồi, buồn quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-12-2013 23:09:03 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là cảnh này đẹp quá mà, mình cũng ngất ngây nhìn 2 bạn trẻ mỉm cười nhìn nhau, thật hạnh phúc {:161:}
Còn 2 ep nữa, hai bạn sẽ còn vượt thêm vài khó khăn để khẳng định tình yêu tuổi 18 nhưng rất sâu sắc, cùng nắm tay nhau hướng về phía trước{:161:}
Xem phim tự nhiên nhớ lại thời non trẻ của mình, vui quá {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-12-2013 23:10:41 | Chỉ xem của tác giả
cảnh này đúng là làm mình bất ngờ lun...
vì cứ nghĩ là sẽ là tương lai nhảy vài năm chứ đâu ngờ là pạc ti sinh nhật tan mà làm hoành tráng gớm..
đúng là kiểu cổ tích đậm phong cách Bk kim, rất đặc biệt, dù là mô típ cũ từ nhưng năm 90 nhưng đc khán giả hàn đón nhận là điều hiếm có vì bên hàn rất khó tính mà
chúc mừng Ho và Hye nhé, 2 bạn quá đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách