Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenpea
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

1 phút tuyệt vời nhất của "The Heirs"- Cảnh Lee Min Ho gặp lại Park Sh

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-12-2013 23:29:35 | Chỉ xem của tác giả
ô, sao mình nhớ là cao nhất là hơn 23% thôi mà?
2 tập nữa, đoàn phim cố gắng nốt nha.
Hô bếu cos lên \m/

Bình luận

thời điểm khác nhau rating khác nhau, 23,9% là trung bình trong suốt 1 tiếng chiếu phim  Đăng lúc 7-12-2013 01:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-12-2013 23:36:36 | Chỉ xem của tác giả
Coi tới cái cảnh đó mà cười ko ngậm miệng lại được
Tình yêu của tuổi 18t được biên kịch dẫn dắt quá hay
Bất chấp tất cả để có thứ mình muốn...
Tội nghiệp Young Do,khi Eun Sang đã là của Tan...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-12-2013 23:38:46 | Chỉ xem của tác giả
giời ơi là giời, rating tăng quá trời quá đất. cứ đà này thì con số 3 không còn là xa nữa.
Còn 2 tập nữa thôi, The Heirs cố lên {:412:}{:412:}
Không liên quan nhưng mình không khoái cái váy của con bé Sang mặc lắm, còn con bé thì xinh quá rồi.
Lão Hâm nhà này thì đẹp trai vô bờ bến. Yêu yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-12-2013 23:54:20 | Chỉ xem của tác giả
Xem cảnh cuối mà mình cứ như muốn nhảy múa ý, trai xinh gái đẹp đi bên nhau đẹp đôi thì khỏi bàn rồi
Không biết lúc 2 người dắt tay nhau bước vào buổi tiệc thì ông bố Tan sẽ làm gì nhỉ?
Hy vọng tập sau sẽ có mà khiêu vũ hoặc kiss scene gì gì đấy cho dân tình thỏa mãn mong đợi!
Phim còn 2 tập nữa con rate bò lên mức 30 đi {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-12-2013 00:09:57 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này khiến ai cũng phải vừa xem vừa cười tủm tỉm, vui mừng cho hạnh phúc đôi trẻ {:129:}
2 bạn quá ư là đẹp, long lanh hết cả khuôn hình và cũng khiến cho những ai đang xem phim xao động hết cả tâm hồn {:96:}
Lúc hóng online còn cứ ngỡ tưởng đôi trẻ táo bạo tổ chức đám cưới luôn rồi hoặc không sẽ là 1 giấc mơ báo điềm tốt cho cả 2

Không quá hi vọng nhưng thực sự mong con rết 30 cho đôi trẻ đc động viên tinh thần iu nhau luôn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-12-2013 00:33:10 | Chỉ xem của tác giả
ta nói ban đầu còn tưởng phim flop sau rồi tình trạng diễn ra như thế này đúng là ko uống công PR rầm rộ
Ratings cao cũng là tất nhiên thôi cơ mà phim mà tăng giảm ratings liên tục cũng như tăng với tốc độ chóng mặt như vậy đúng là lần đầu :))
Còn 2 tập nữa, dù hơi bấp bênh cơ mà hy vọng đột phá, đạt ratings 30% thì quả thật và viên mãn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-12-2013 00:41:08 | Chỉ xem của tác giả
Hix, chưa có xem, nhưng mà bấn không chịu được.
Cái quả đầu vuốt keo thừa kế của Young Do, biến Kim Tan trở thành một thiếu gia chính hiệu, hào hoa phong nhã, sang trọng giàu có.
Ánh nhìn thách thức của Kim Tan có vẻ nói lên tất cả. Giờ có lẽ Tan đã tự tin lắm để nắm chặt tay Sang không rời, đối đầu đến cùng với Ba mình và anh trai rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-12-2013 00:42:18 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là cái đoạn cuối đó Eun Sang rất rất là đẹp luôn
Nhìn chị mà muốn ngất ngây
Rating không cao mới lạ đó, tăng khủng khiếp luôn.
Còn 2 tập nữa thôi. Hóng xem kết cục thế nào quá
Tks bạn đưa tin ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 7-12-2013 01:10:54 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị đẹp quá. nhìn như đi liên hoan phim cannes vậy. kim tan vuốt tóc đột nhiên nhìn hết trẻ con và bảnh bao hẳn. eun sang xinh và long lanh như công chúa vậy. ôi chết mất thôi.
mình lo là tuần sau lại có biến cố tiếp. mọi chuyện không thể đơn giản qua đi được.
rating phút cuối cao thật. giá mà từ đầu đến cuối đều cao thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 7-12-2013 02:17:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình ngy dụ xem phim này. Giờ thì mình thấy kết Eun Sang rồi. 2 đứa mình ngồi xem đứa thì Kim Tan đẹp trai đứa thì Eun Sang xinh gái . ^_^  @@! Giờ phải lục lại tài khoản Kites đăng kí đã lâu :( Ghiền quá rồi '_'.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách