Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: babykitty76767
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

3 lý do tại sao khán giả đam mê “The Heirs” hơn

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-12-2013 11:11:09 | Chỉ xem của tác giả
bài chuẩn quá ạh :))
ta nói càng ngày càng tò mò những tập tiếp theo Tan sẽ thế nào
thích kiểu nhân vật mạnh mẽ, dám đứng ra bảo vệ tình yêu như Tan ghê
tuy mô tuýp có phần giống nhưng phim trước nhưng nội dung đang dần dần thoát ra khỏi khuôn mẫu và tạo nét riêng, bị thích dàn diễn viên phụ nữa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-12-2013 11:27:05 | Chỉ xem của tác giả
News có những đoạn nói rất chính xác, đặc biệt là đoạn cuối, câu chuyện chính có thể cũ nhưng cách xây dựng nhân vật, xây dựng các mối quan hệ cũng như các tình huống trong phim đều rất mới mẻ, không hề đụng hàng, khiến cho người xem có ấn tượng sâu sắc. Lời thoại và tính cách các nhân vật cộp mác biên kịch Kim, tất cả các nhân vật đều có lợi thoại thú vị, hài hước, sâu sắc tạo nên những cá tính riêng biệt cho họ. Công nhận là xem phim của biên kịch Kim không thể tua đoạn nào cả, thật sự có rất ít phim Hàn làm được điều đó (với mình).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-12-2013 12:03:53 | Chỉ xem của tác giả
tài năng của biên kịch kim là như vậy đó. mô típ cũ thì sao chứ. cách xây dựng quá độc đáo. tính cách nhân vật đặc biệt dù chính hay phụ. mỗi nhân vật có 1 sức hút riêng biệt. có đấu tranh nội tâm hẳn hoi. dù là miền nhân vật nào thì cũng khó ghét bỏ ai được. mối quan hệ chồng chéo của các nhân vật không gây mệt mỏi mà rất thú vị. các biên kịch hơn kém nhau ở chỗ đó. lời thoại nhân vật quá hay. cái này thì phim nào của Kim eun sook cũng có. nhưng the heirs có thêm 1 cái khác, mới hơn, hấp dẫn hơn. đó chính là sự trưởng thành của các nhân vật bị ảnh hưởng mạnh mẽ bởi cuộc chiến quyền lực khốc liệt, bất ngờ.
phong độ của biên kịch kim không hề suy giảm. bác ấy cũng chọn diễn viên rất khéo. mặc dù đều còn rất trẻ nhưng ai cũng đóng rất hay.
phim có nhiều ý nghĩa. lên báo thì toàn news về skinship, nhưng khi xem, ý nghĩa tình cảm con người trong nhiều mặt mới thật sự là điểm thu hút. ai xem phim chỉ vì diễn viên phụ hay thậm chí chỉ xem để ngắm dễn viên chính sẽ không hiểu được sự sâu sắc của bộ phim. tình yêu nam nữ, trách nhiệm người thừa kế, tình mẹ con, tình anh em, áp lực gia đình, xung đột kinh doanh... thật quá tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-12-2013 12:28:09 | Chỉ xem của tác giả
dàn diễn viên khủng đã đủ phải xem rồi :)) tui còn thấy phụ hơn cả chính ấy chứ =)
cái nữa là mấy lời thoại yêu đương độc nhất vô nhị :)) phục bác kịch bản dã man luôn :v
đúng là kiểu mô típ hoàng tử lọ lem nhưng ko thể biết đc tiếp theo sẽ có gì xảy ra :)
anw, hóng phim cực độ X)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-12-2013 12:37:45 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là phim càng xem càng hấp dẫn.
Ban đầu cứ nghĩ kiểu motip cũ này thì chắc cũng không quá gay cấn,
Cơ mà biên kịch Kim đúng là tài giỏi, vẫn khiến mình phát sốt lên vì không biết tình tiết tiếp theo sẽ ra sao :D
Tks chủ thớt dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-12-2013 12:48:20 | Chỉ xem của tác giả
bài viết chuẩn quá đi
hồi đầu xem the Heirs vì dàn idol rồi biên kịch nổi tiếng lãng mạn thôi
nhưng càng ngày càng bị hút bởi nội dung rồi diễn xuất của các diễn viên
đến tập 16 thì thật là mình ko thể đoán trước nội dung ntn nữa
tò mò từng ngày luôn rồi
tks bạn tran new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-12-2013 13:13:38 | Chỉ xem của tác giả
3 cái hai cái cuối ta không chắc à nha

Mo típ kiểu H rất quen thuộc mình xem

đoán được ít nhìu à có điều xem tới 5,6 tập

bỏ roài không hợp gu lắm kkkkk Sori nói

thặc lòng không có ý rì hahahaha

Hồi trước thì hóng Heirs có lee min ho

xem xong 2 nhân vật chánh không thik lun ngược

lại tuyến phụ mê hơn kkkkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-12-2013 13:40:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bởi thế mới có câu " Người người The Heirs, nhà nhà The Heirs" :). Đúng là dưới ngòi bút của Biên kịch Kim thì phim không muốn ăn khách cũng phải ăn khách. Mặc dù có nhiều ý kiến, khen có, chê có. Nhưng người ta nói miệng lưỡi thế gian mà, trăm người thì trăm ý, sao ta có thể " làm dâu trăm họ" được??? Chỉ buồn cười một nỗi, những người không thich cứ bon chen vào chê bai này nọ. Nếu là tôi, không thích thì tôi sẽ không xem, và cũng sẽ chẳng để ý, tốn giấy mực để bình luận những gì không hay.
Cũng chỉ còn 4 ep nữa là Drama này khép lại, đối với nhiều người mà nói, 2 tuần tới sẽ sống trong sự trông chờ mòn mỏi, cũng mong cái Happy ending cho SangTan, và cũng mong bộ phim đừng kết thúc để còn có cái mà xem, mà chờ đợi.
Cá nhân tôi cũng vậy, tôi thường hay khóc khi xem những bộ phim cảm động, hay khi số phận của những nam chính nữ chính quá đau khổ. Vì thế, tôi ghét những cái Sad ending và mong rằng Biên kịch Kim sẽ chấp ngòi bút của mình xây dựng một cái kết bất ngờ nhưng có hậu cho SangTan và những cặp đôi khác trong phim.
Hi vọng sẽ được thưởng thức những Drama thú vị khác của Biên kich Kim giống như The Heirs.
Cảm ơn và chúc Subteam làm việc vui vẻ!!! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-12-2013 14:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Kịch bản khiến cho mọi người có rất nhiều dự đoán khác nhau với nhiều kết quả. Nhiều người không xem nhưng cứ adua, hùa vào chê lấy chê để mà có bao giờ biết phim nó hay thế nào đâu
Cơ mà tập mới đây buồn quá đi ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-12-2013 14:18:46 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là nghiện phim này ... cứ hóng tập mới hoài luôn ... mong sẽ có một Happy endding

Bình luận

Bạn ơi edit bài nha, bài viết quá ngắn là bị xóa  Đăng lúc 1-12-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách