Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: littlebibi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

An Dĩ Hiên bị bạn trai Hàn Quốc "bắt cá hai tay" ?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-4-2013 23:07:08 | Chỉ xem của tác giả
làm sao có thể có chuyện như thế được chứ . ady được mệnh danh có tính cách mạnh mẽ , tomboy và khá đàn ông tuy vẻ ngoài thì hết sức nữ tính , ss luôn là người quan tâm đến người ta , nên đàn ông ko có cơ hội để thê hiện sự che chở cho ss , vậy nên ss muốn mr right của mình phải là người mạnh mẽ hơn mình để có thể làm chỗ dựa cho ss , đây azai này thì có tí ẻo lả , kém tuổi , đúng kiểu đàn em để ss nâng đỡ , chứ lấy đâu mà cặp với kè rồi h còn bị đồn là bị bỏ rơi vì đối phương bắt cá 2 tay .
Nói thật nhìn ảnh a này cởi trần trông chán hẳn luôn , trông ko hề có tí sức sống nào ấy . dù lúc đầu ta cũng nghĩ ngờ cặp đôi này có hẹn hò vì có mấy điểm khả nghỉ , đặc biệt đi chơi lại còn được là nhân vật dấu mặt .. nhưng nếu mà để so sánh về tin đồn thì ta còn tin ss đã từng hẹn hò với Vương Trung Lỗi hay Huỳnh Hiểu Minh hơn ... Dù ko biết sự thật đâu là đúng đâu là sai , nhưng kể cả cho tin trên có là thật thì cũng may sao ss với bạn ý cũng đã đường ai nấy đi ( đấy là nếu cho có là thật) còn đánh chết ta vẫn ko tin ss cặp kè với bạn này ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-4-2013 18:56:53 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao một ngôi sao Trung quốc lại yêu một anh chàng diễn viên Hàn Quốc này nhỉ.........hình như anh này không nổi tiếng lắm............chưa  nghe tên bao giờ...........hay là minh không biết.....dù sao thì mỗi người ở mỗi nước khác nhau yêu nhâu cũng khó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-5-2013 00:03:20 | Chỉ xem của tác giả
Haiz đàn ông con trai gì đâu mà đểu thế
Nhìn mặt cũng đâu đến nỗi nào
Mong đây không phải là sự thật và nếu là sự thật thì người này không đáng để ss Hiên phải buồn rầu đau khổ, mong ss sẽ luôn vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-5-2013 15:18:14 | Chỉ xem của tác giả
Anh này nhìn đẹp trai quá
Cao ráo, mặt mũi dễ thương nên ko biết thế nào nhỉ
Ss An Dĩ Hiên xinh quá đi, nhìn hiền nữa
Nếu ko phải do Hồ Ca tiết lộ tính ss nam tính thì mình ko nghĩ vậy đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao