Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: heoden179
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bí mật về sự thành công của "Heirs"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-12-2013 18:29:09 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim chân thật, không phải cứ công tử nhà già + đẹp zai là phải học giỏi ~> minh chứng là hoàng tử KT, YD và MS :)) và cũng không nhất thiết lọ lem là phải học giỏi suất xắc ~> minh chứng rõ nét là , học ngày học đêm cũng chỉ tằg tằg ở giữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-12-2013 18:35:45 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên mình coi film này là do Woo Bin vơi Shin Hye...
Sau đó dần dần thích nhiều nhân vật khác nữa, nhiều tình tiêt nữa...
Tuy lời thoại có lúc hơi sến nhưng vẫn thích... Nhưng mà kết thoại của bạn Do nhất! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-12-2013 18:42:31 | Chỉ xem của tác giả
the heirs phải gọi là một bộ phim hòa hợp về diễn viên cũng như biên kịch
mỗi người một nhiệm vụ và họ đã nỗ lực để hoàn thành công việc xuất sắc
tuy kịch bản có hơi nhàm nhưng mỗi tình tiết của phim lại vô cùng độc đáo mới lạ
còn 2 tập nữa thôi nhưng vẫn không biết được kết cục của phim thế nào hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-12-2013 18:56:55 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là the heirs mô típ không mới, đặc biệt là na ná BOF nhưng vẫn thành công vì dàn diễn viên quá xuất sắc, toàn zai xinh gái đẹp, lời thoại gần gũi, lại có thêm nhiều nhân vật phụ ấn tượng
Thêm khoản phong cách thời trang và tình tiết gây trào lưu (Dreamcatcher) ko thành công mới lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-12-2013 19:56:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim thành công và hay cũng là nhờ 1 phần là biên kịch , đương nhiên nếu không có diễn viên thì bộ fim mất hay rồi
Thứ nhất là kịch bản của bộ phim quá hay đi nà, tuy cốt truyện hơi củ như nhân vật nữ chính là nhà nghèo được hai nhân vật nam chính nhà giàu yêu, nhưng càng về sau kịch tính của fim càng lôi cuốn, hiện đang lên tới điểm cao trào của bộ fim rồi.
Thứ hai nội 2 diễn viên Lee Min Ho và Park Shin Hye không thì bộ fim đã được sự yêu thích rất nhiều, hai nhân vật gái xinh trai đẹp ai mà hem mê cho được nè. Vả lại còn có Chan Young Do cũng là một phần thu hút cho chúng ta, tuy là khúc đầu hơi bá đạo 1 chút, nhưng càng về sau thì thật tội nghiệp, nhiều lúc không có Tan cũng nhờ Do bảo vệ Sang.
thứ 3 đương nhiên một phần nhờ diễn viên phụ nữa, nội cặp đôi Chan Young và Bo Na không thì cũng đủ cho chúng ta cười thoải mái rồi, và còn những nhân vật khác ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-12-2013 20:13:31 | Chỉ xem của tác giả
đúng là Heir co kịch bản dễ đoán nhưng vẫn rất ăn khách đo thui
bằng chứng là con rết bự chà bá lun :))
ngoài tuyến nhân vật chính ra BK còn xây dựng tuyến nhân vật rất hay và dễ thương
làm người xem không thấy chán, cũng giống như phim PCQO những nhân vật phụ luôn tạo hiệu ứng vui vẻ cho người xem
thanks thớt ạh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-12-2013 20:25:15 | Chỉ xem của tác giả
Cái hay của biên kịch Kim là đã xây dựng một The Heirs vô cùng thực tế, nó nói lên rõ ràng quan điểm sống và những thứ quan trọng trong cuộc đời của mỗi người là hoàn toàn khác nhau, cộng thêm lời thoại của nhân vật vừa hay vừa lạ, lại vô cùng ý nghĩa.
Cuối cùng phải kể đến dàn diễn viên hùng hậu và đẹp như mơ {:180:} đặc biệt bk đã tin tưởng cho Hâm tỏa sáng, tạo cơ hội cho lão lột xác.
Chúc mừng Hô Hâm và The Heirs.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-12-2013 20:29:09 | Chỉ xem của tác giả
The Heirs thành công cũng là do nhiều yếu tố tạo nên
nếu thiếu một trong các yếu tố đó sẽ ko thể cho ra đời một siêu phẩm truyền hình như vậy
xin cám ơn đạo diễn, biên kịch cũng như toàn bộ đội ngũ làm phim và các diễn viên đã mang đến cho khán giả một bộ phim tuyệt vời thế này !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 7-12-2013 20:35:30 | Chỉ xem của tác giả
ta nói chứ phim ni thành công rất nhiều lí do

vì mình thik bạn HO nên mình cho bạn Ho vào trước nhé

Thật sự mà nói đây là bộ phim của bạn HO hâm, vì sao à, vì mọi người sốt vì KIMTAN nhiều nhất, khủng khiếp nhất luôn. mình luôn xem Ho diễn sau phim BOF, ngay cả city hunter thành công như thế nhưng mình vẫn ko ấn tượng mấy sau vai JUN pyo
đến nổi faith mình coi ko vô luôn
nhưng với Kim tan ho mập đã hoàn toàn lột xát, nhìn sâu sắc hơn, hài hước hơn ( trước h hắn có làm cái j hài hước đâu) tình cảm hơn, đàn ông hơn, bá đạo hơn ( chổ bá đạo là mình kết nhất), thông minh hơn,nói chung là cái j cũng hơn. còn nữa, hắn siêu dễ thương và vô cùng đẹp trai ( mình đăng hình bạn Tan mờ mấy người ko coi phim hàn quốc cũng nhảy vô hỏi là biết luôn gồi đó)
\
dàn trai xinh gái đẹp quá hút hồn, ai cũng có đất diễn, ai cũng có nét riêng, ai cũng diễn tốt, ai cũng có khí chất

biên kịch quá nổi tiếng. trước phim này thì bk đã có rất nhiều phim siêu hay và chất lượng. hình như cái CITY HALL cũng là của bk này.Nội tên biên kịch thôi cũng đủ hot rồi, huống chi dàn cast khủng như thế

Kịch bản rất hợp lí và thực tế các nhân vật và sự việc, dù nhỏ nhặt. ko quá đà cũng ko quá nhạt. đa dạng phong phú các ngành nghề gia đình và đa dạng tình huống gia đình. ví dụ như cha con tình cảm của chan young, cha con thể diện ép uổng  tâm lí nặng nè như hyo sin, tình iu giữa học sinh và gia sư, ngoại tình của người lớn, hôn nhân chiến lược, hôn nhân danh tiếng,ham của ham giàu,...nhiều thể loại rất đa dạng phong phú đúng cái bản chất cuộc sống. cá tính nhân vật khá rõ ràng, mỗi người đều có nét riêng,xây dựng chi tiết phối hợp với nhân vật chính rất hài hòa, tạo nhiều cặp đôi cute,
nhiều chi tiết sát thực trong học đường, ko có nhân vật nào quá lí tưởng hay quá xấu, quá đáng ghét. nhiều tình huống vui nhộn hài hước rất duyên, hay nhiều tình tiết gây cấn rất hấp dẫn, nhiều tình tiết lạ, nhân vật vừa lạ  vừa đặt biệt ( vì dụ như mẹ tan, ko phải kiểu vợ lẽ cam chịu, buồn bã u sầu làm gánh nặng tâm lí cho con cái. mẹ rất đáng iu, nhí nhảnh, dồi dào sức sống )

tạo hình nhân vật rất đáng iu và hợp vai, rất đẹp. hồi mới có tin bạn HO hâm đóng vai bạn Tan mình lo ghê, vì bạn ấy 26 tuổi giống mình, già rồi, vả lại mặt Ho rất đẹp nhưng ko phải dạng baby trẻ trâu, ko biết đóng 18 tuổi có hợp ko. nhưng ko ngờ stylist cho ra 1 hình ảnh Kim tan rất trẻ khỏe năng động, gọn gàng sạch đẹp và nam tính, ngọt ngào. có thể nói là trẻ hơn hẳn hồi đóng BOF luôn ế. nói chung rất là thik nha. ngoài ra tạo hình mấy em kia cũng rất chi là xinh và hợp nữa. ai cần chảnh là có chảnh, ai cần sang là có sang, ai dễ thương là có dễ thương!

còn nữa, đội ngũ staff rất chịu khó tìm tòi nhưng nơi đẹp, làm việc rất hiệu quả để hỗ trợ các bạn iu dấu hoàn thành tốt cảnh quay

còn nguyên nhân nữa là nhà đài quảng cáo PR rất dữ, nên trước khi chiếu là thông tin giang giăng đầy tràn, ai cũng biết THE HEIRS CỦA BK KIM CÓ HO HÂM, SHIN HYE. BIN ĐÓNG CHÍNH, 1 DÀN NAM THANH NỮ TÚ ĐÓNG PHỤ thêm hết. chưa coi là đã thấy hấp zẫn roài

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 7-12-2013 21:15:55 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận là đúng thế.
Ban đầu mình cũng nghĩ nội dung phim chả có gì mới nên cũng không định xem, nào ngờ phim càng ngày càng hay, dù đã biết kết thúc rồi nhưng vẫn háo hức chờ từng tập một.
Tks chủ thớt dịch tin na!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách