Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: heoden179
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bí mật về sự thành công của "Heirs"

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-12-2013 21:18:20 | Chỉ xem của tác giả
phim càng về cuối xem càng thấy hấp dẫn
tự nhiên muốn ho hye thành 1 cặp ngoài đời thật quá
quyết tâm để dành 4 tập tuần sau xem 1 phát cả thể ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-12-2013 21:22:16 | Chỉ xem của tác giả
News nói chuẩn quá
Đúng là những thành công đó tạo nên một "The Heirs" nổi tiếng
Mà công nhận mọi khâu của phim đều rất tốt
Dàn cast bây giờ thấy rất hợp lý và vào vai rất ngọt
Ko những vậy, phim còn có những tình tiết vui vẻ lồng ghép vào là những tình huống cao trào
Biên kịch Kim quá đỉnh ♥
Thank chủ thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 7-12-2013 21:37:59 | Chỉ xem của tác giả
Mootip cũ nhưng vẫn làm người xem không đoán trước được, đấy cũng là cái tài của cô BK. Cộng thêm việc viết thoại siêu hay, cảm động mà ko sến súa.
Diễn viên hot là một phần, diễn viên phô diễn được thực mới là phần lớn
Nói chung film quá đáng xem :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-12-2013 21:39:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất tính cách của các nhân vật trong phim, đặc biệt là 3 nhân vật chính: Kim Tan, Eun Sang và Young Do. Họ luôn thẳng thắn trong suy nghĩ và hành động. Thích thì nói thích, không thích thì nói không thích chứ ko giấu diếm, ngại ngùng. Kim Tan yêu Eun Sang, anh không ngại công khai. Và Eun Sang cũng thẳng thắn thừa nhận tình cảm của mình với Kim Tan và cũng dứt khoát với Young Do, chỉ coi anh là bạn. Không giống các phim khác. Chàng thích nàng nhưng cứ giả vờ ghét rồi lấy cớ cãi nhau. Nàng yêu chàng nhưng luôn tỏ ra không quan tâm. Còn đối với nam thứ thì dù không yêu nhưng vẫn không dứt khoát, rõ ràng. Trông mấy anh nam thứ rõ khổ, cứ nuôi hy vọng mãi @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 7-12-2013 22:35:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim thành công là đúng rồi..diễn xuất thì khỏi chê
BK Kim có những lời thoại vô cùng kinh điển lun
nội dung thì quá hay lun...nữ chính film thì ko ngốc nghếch như những nàng lọ lem khác...mà là xinh đẹp vs học cũng khá giỏi...
hóng hết tuần này...tuần sau là ko có gì hóng nữa rồi...haizzzzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 7-12-2013 22:44:28 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói điều mình thích nhất ở bộ fim chính là cách xây dựng nhân vật của biên kịch fim.
Rất nhiều nhân vật, mỗi nhân vật là 1 cá tính khác nhau, đa dạng, phong phú. Người xem có thể bắt gặp bất kì một hình mẫu nhân vật nào trên fim ngoài đời thực: một Bo Na trẻ con, tốt bụng, một Young Do đầu gấu, hay gây chuyện nhưng trái tim cũng phải chịu không ít tổn thương hay một Rachel lạnh lùng, kiêu ngạo, đầy cứng rắn để che giấu sự yếu đuối của bản thân mình.
Những nhân vật của "The heirs" ko một ai là phản diện hoàn toàn. Họ đều có những nổi khổ, những bí mật sâu kín của riêng mình. Để rồi để tự bảo vệ mình, họ buộc phải ích kỉ, phải tổn thương người khác. Rachel và Young Do chính là những con người như thế. Họ tàn nhẫn, lạnh lùng , xù lông với tất cả chỉ để không lộ ra vẻ yếu đuối, cô đơn của bản thân mình. Thẳm sâu trong họ vẫn khao khát yêu và được yêu. Chẳng phải Rachel đã rất đau đớn khi mẹ cô tự ý hủy hôn ước của cô với Tan sao? Tất cả là vì cô thích anh thật lòng, nên ko tiếc bất kì cách gì để níu giữ, cho dù nó có làm hình ảnh của cô trở nên xấu xa đi chăng nữa.
Hay một Young Do bạo lực, thích gây sự nhưng ko lúc nào anh ko nguôi nhớ thương về người mẹ quá cố của mình, ân hận vì đã bỏ lỡ cơ hội gặp bà trong quá khứ.
Tất cả những điều đó chính là điều mà mình rất thích ở bộ phim :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-12-2013 23:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Thứ nhất là diễn viên quá phù hợp, hội tụ đủ cả tài năng, sắc đẹp, sự nổi tiếng; thứ 2 là các mối quan hệ được mở rộng hơn nhưng không quá khó hiểu, làm cho bộ phim có không gian để người xem không cảm thấy nhàm chán với 2 nhân vật chính, các mối quan hệ bạn bè rồi làm ăn, tình cảm gia đình rất logic; và thứ 3 phải kể đến là nhạc phim quá hay ý, hihi, với mình là như thế. Nhạc phim The Heirs nghe hay tuyệt. Cuồng The Heirs là một điều đương nhiên. Còn 2 tập nữa thôi là hết phim rồi, mình cũng không đoán được kết thúc phim như thế nào cả, đây cũng là một sức hút của phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-12-2013 23:20:42 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên là về PR mình thấy TH khá thành công luôn
Dàn diễn viên thì toàn nổi tiếng tài năng trẻ đẹp
nhà cửa áo quần thì khỏi nói luôn
Diễn viên thì đóng rất tuyệt vời
Tuy TH cũng thuộc dạng mô tuýp cũ nhưng vẫn thu hút
người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-12-2013 23:33:48 | Chỉ xem của tác giả
  Riêng mình xem TH thì thấy nội dung rất bình thường, tâm lý nhân vật quá già so với teen, motip cũ rích.. kể cả dàn diễn viên cũng đều quá tuổi để đóng vai hs 18t. Cái được của phim chính là nhờ sự đầu tư canh quay hoành tráng, nhà xe lung linh và những cái tên hot của Ho, Hye và Bin...hết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-12-2013 23:52:00 | Chỉ xem của tác giả
Cốt truyện không có gì mới mẻ nhưng các nhân vật lại rất khác và không nhàm chán.
Có lẽ khác nhất là cặp Bo Na & Chan Young :))) chưa từng đụng hàng ở bất kì phim khác :3
Khác là những học sinh trung học lại có tình yêu mãnh liệt như thế
Khác nữa là phim toàn người đẹp :))) thời trang cũng vô cùng bắt mắt :))) Ewww :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách