Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngaxinh_110189
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bình chọn: Diễn viên nào là thần tượng yêu thích trong lòng bạn ở thời điểm hiện

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-4-2013 22:32:01 | Chỉ xem của tác giả
Xem 1 loạt các diễn viên, mình không thấy nhiều gương mặt nổi đình đám khác.
Mình không hiểu tiêu chí thần tượng ở đây là gì khi không thấy tên Lee Min Ho hay Song Joong Ki.
Mình bầu chọn thần tượng cho ca sĩ, diễn viên : Lee Sung Gi.
Trong phim The King 2 hearts, đóng vai 1 vị vua thông minh, tài trí (tuy khóc hơi nhiều {:173:})
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 16-4-2013 22:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Về nam mình thích
1. Lee Seung Gi
2. Jung Yong Hwa
Về nữ thì mình có cảm tình với Miss A Suzy , ngoài ra còn có IU
Còn lại thì mình chưa coi phim đóng hoặc cũng không thích lắm nên không biết được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 16-4-2013 22:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên vote mộ phiếu cho bạn trẻ nhà mình trước ^^, đang bấn cặp già trẻ cực hài trong TBLSS con rết chặng đường đã được 1/5 leo gần đến 30% mình thấy cũng được rồi!
Vì chưa coi Cửu Gia Thư nên chưa thể bình luận gì về phim, nhưng thấy moi người vote dữ dội nên cũng xoẹt một phiếu ah~ hai phiếu cho Perfect Couple! ^^
Ngoài ra còn điệp viên Joon Ngố, với một vé xếp hàng chờ đợi cho giọng ca đỉnh Hong Ki!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-4-2013 22:40:48 | Chỉ xem của tác giả
Nếu chỉ những người trong danh sách này thì tớ sẽ bình chọn:
1. Lee Seung Gi
2. IU
3. Jung Yong Hwa
4: Suzy
5: Lee Hong Gi

Còn các bạn khác không thích hoặc chẳng biết là ai :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 16-4-2013 22:44:50 | Chỉ xem của tác giả
hiện tại thì vote cho Doo Joon r {:443:}
cơ mà hóng film của Ki béo vs Jin Young qá {:418:}
Béo thì kinh nghiệm diễn xuất đầy mìg r.. còn zai kia mới lon ton vào k biết sẽ tn đây nhìn mặt cháu nó sáng thế mà lại đóng tội phạm là seo{:430:}

Bình luận

ố ồ.. badboy thì hóng mạnh r hé hé.. dù sao thằng bé cũng có hình tượng này trong baby gudnight r nên chắc sẽ hợp vai :)) chứ tưởng đóng tội phạm như news thì... tks   Đăng lúc 17-4-2013 11:31 PM
Ko phải tội phạm đâu bạn,Jin đóng dạng bad boy tinh nghịch thôi,chủ thớt trans hơi lỗi =))  Đăng lúc 16-4-2013 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 16-4-2013 22:55:35 | Chỉ xem của tác giả
trong danh sách này thì mình vote cho IU và Lee Seung Gi ^^
hiện tại đang xem The Best Lee Soon Shin của IU và Gu Family Book của Gi. bạn Gi thì đa tài và cũng tích lũy được khá nhiều kinh nghiệm nên diễn xuất tốt là điều không cần phải bàn cãi gì nhiều. còn IU lần đầu đóng vai chính mà diễn xuất rất khá, hy vọng với độ dài 50 tập của phim diễn xuất của IU sẽ còn tiến bộ hơn nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 16-4-2013 23:01:30 | Chỉ xem của tác giả
thích nhất Jo Kwon ... Jo Kwon ... Jo Kwon

anh vui vẻ, hóm hỉnh, hài hước, nghiêm túc, tưng tửng ...

anh có muôn vàn khuôn mặt, muôn vàn tính cách

yêu nhất nét ngây thơ trong đôi mắt anh    ^________^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 16-4-2013 23:11:56 | Chỉ xem của tác giả
xếp seunggi vào đây thấy tự nhiên lạc lõng hẳn với list ghê =). dù sao bạn béo seunggi cũng có khá nhiều kinh nghiệm và phần nào được nhìn nhận như một diễn viên thực thụ rồi.

anyway nếu cho seunggi off the list thì mình thích suzy nhất =) chắc tại mình thích nó quá, bias quá nên nó làm gì cũng thích cũng yêu cũng quý á. từ dream high rồi big rồi giờ là gu family book, có thể diễn xuất chưa thật hoàn hảo nhưng đã có tiến bộ rồi :>.

bạn yonghwa mình cũng thích cách diễn nhưng k ưng cách chọn kịch bản lắm. hóng heaven's order để xem diễn xuất của bạn seulong  nhà mình dư lào :")
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 16-4-2013 23:17:48 | Chỉ xem của tác giả
IU - You are the best lee soon shin quá tuyệt
{:309:} ngố ngố mà dễ thương ghê a
cũng thích lee sueng ri với cả Suzy nữa            
{:263:}                                                  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 16-4-2013 23:32:41 | Chỉ xem của tác giả
Ôi idol đổ bộ vào phim ảnh mạnh quá. Đúng là đa zi năng @@. Có vài bạn như Jin Young hay Gyuri hình như mới đóng phim lần đầu? Anyway nhìn tạo hình của Gyuri đáng yêu và mới lạ quá làm mình rất mong chờ :x.
Còn khả năng diễn xuất của Seung Gi (nói là idol hình như ko đúng lắm?) là quá chuẩn. Doo Joon, Lee Joon, Suzy cũng dần tiến bộ. riêng Jo Kwon thì lại là 1 trường phái và cá tính khác hẳn :)).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách