Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ phim truyền hình " Very Good Times" công bố hình ảnh buổi đọc kịch bản

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-1-2014 10:28:27 | Chỉ xem của tác giả
dạo này toàn dự án phim mới, toàn diễn viên mình thích mới có news về i need romance bây giờ lại sắp có phim của chị Hee soo nữa, mà chú Seo Jin đóng vai chính, thích chú từ hồi xem cụ ông đẹp hơn hoa. Chú rất chu đáo, cẩn thận lại là fan của Sunny giống mình, ủng hộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-1-2014 10:37:19 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới thấy Lee Seo Jin trở lại với màn ảnh nhỏ. Phim này quy tụ toàn diễn viên gạo cội, hứa hẹn sẽ là một tác phẩm hay. Mong chờ phim ra mắt và thành công.

Cảm ơn bạn đã dịch tin này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-1-2014 10:38:46 | Chỉ xem của tác giả
Ok Taecyeon, Hee Sun với ông anh má lúm luôn cơ à??? Toàn người tớ thích
Đó giờ chưa coi phim của Seo Jin bao giờ nhưng coi Granpa thích anh quá chừng Cặp với chị già của tui nữa Mà hình như phim dài tập nhỉ?
Ngóng Taecyeon dễ sợ luôn!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-1-2014 10:40:27 | Chỉ xem của tác giả
Im sorry, I love you là phim rất tuyệt vời, thế nên phim mới này tin là biên kịch cũng làm tốt như thế.
Còn có chị kim hee sun nữa nên càng tự tin hơn vào chất lượng diễn xuất
Chúc đoán làm phim sẽ thành công và có rating tốt nhất, cảm ơn bạn dịch tin nhé chờ phim này của chị Hee Sun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-1-2014 10:40:53 | Chỉ xem của tác giả
ông teac nhà mình lại đi đóng phim
dạo này 2pm cứ thích làm diễn viên hết hay sao ý nhở
các anh làm ơn comeback cho em nhờ với
đợi chờ lâu ơi là lâu
nhưng thôi dù sao mong phim của anh thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-1-2014 10:41:52 | Chỉ xem của tác giả
ôi chú Lee Seo Jin kìa, thích chú từ hồi xem Damo, đẹp trai manly kinh khủng
chúc phim của chú đạt rết cao nha
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-1-2014 10:52:41 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch Lee Kyung Hee_ mấy bộ của biên kịch này thì đau đớn khỏi bàn nhưng cái The Innocent man đã thay đổi phong cách - happy vào cuối phim, và hy vọng bộ phim mới này nó tươi sáng hơn. Nguyên dàn diễn viên thì toàn sao cổ thụ nên chắc là sẽ mang đem những cung bậc cảm xuc tuyệt vời vì cái tên của nó thấy là tươi vui rồi "Very Good Times". Tuy nhiên, biên kịch này hay có phong cách đẩy nhân vật của mình đến đỉnh cao của tuyệt vọng, đau khổ cũng như hạnh phúc, nhưng đều mong ước là nhân vật trong phim này bị đày tí thôi, ko thì tui tốn khăn giấy lắm đây.
P/S: Bữa trước có tin Kim Ji Ho vào vai người chị thiểu năng của Lee Seo Yin, dự là sẽ lấy ko ít nước mắt đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-1-2014 10:53:51 | Chỉ xem của tác giả
Toàn diễn viên mình thích hóng phim này quá. Mong phim này sẽ thành công với rating cao
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-1-2014 11:14:04 | Chỉ xem của tác giả
Omeoi... Zai ơi là Zai, lại làm e có cớ để chờ đợi thêm 1 bộ phim nữa rồi. Hic hic. Bị kết anh từ lúc coi WGM đó Taec à, bấn đến tận giờ luôn. Mong là phim này sẽ là 1 bộ phim thành công nữa của zai, hehe.
Phim còn có cả ss Sun nữa chứ, toàn ng mình thích tn, thực là k thể bỏ lỡ ^^~~~
À.. Cảm ơn bạn đã dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-1-2014 11:21:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim của Sis Kim Hee Sun kài, hóng quá. Ta vẫn luôn luôn thích Sis và thế hầu hết phim của Sis ta đều xem. Ngay cả Fairth cũng đu theo hết. Nên phim này chắc chắn cũng sẽ ăn trực nằm chờ đây...
Nhất là còn có anh Phu khuân vác nữa chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách