Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ phim truyền hình " Very Good Times" công bố hình ảnh buổi đọc kịch bản

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 10-1-2014 01:22:24 | Chỉ xem của tác giả
Thêm ảnh buổi đọc kịch bản

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-1-2014 12:43:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi có Taecyeon
Có cả chị Kim Hee Sun, đúng là vẻ đẹp mặn mà không bao giờ thay đổi ^^
Hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-1-2014 21:08:41 | Chỉ xem của tác giả

Lee Seo Jin, Kim Hee Sun, và Taecyeon hoàn thành buổi đọc kịch bản đầu tiên cho "Very Good Days"

My Daily News gần đây đã công bố các hình ảnh buổi đọc kịch bản đầu tiên cho bộ phim truyền hình sắp tới của đài KBS "Very Good Days ", sẽ bắt đầu được phát sóng vào ngày 22/2 tới.

Buổi đọc kịch bản đã diễn ra tại Seoul với tổng cộng 30 diễn viên, trong đó có Lee Seo Jin, Kim Hee Sun, Ok Taecyeon, Ryu Seung Soo, Yoon Yeo Jung, Choi Hwa Jung,Kim Kwang Kyu. Biên kịch Lee Kyung Hee và nhà sản xuất Kim Jin Won cũng có mặt.

Mặc dù buổi đọc kịch bản kéo dài trong 3 tiếng, các diễn viên luôn duy trì một tinh thần làm việc tích cực và cho thấy không có một dấu hiệu mệt mỏi nào. Dàn diễn viên chính Lee Seo Jin, Kim Hee Sun, Ok TaecyeonRyu Seung Soo đã miêu tả nhân vật của mình một cách hoàn hảo, cho thấy họ đã có sự chuẩn bị cho vai diễn của mình.

Lee Seo Jin sẽ vào vai công tố viên đầy lôi cuốn Kang Dong Suk. Kim Hee Sun đóng vai Cha Hae Won, nhân viên của một công ty cho vay những người có cuộc sống khó khăn. Ok Taecyeon vào vai Kang Dong Hee, một người đàn ông không thể kiểm soát được tính khí của mình. Ryu Seung Soo đóng vai Kang Dong Tak, một MC cho các sự kiện có mơ ước trở thành một top star.

Biên kịch Lee Kyung Hee cho biết: "Khi tôi chuẩn bị cho bộ phim này, tôi đã học được nhiều hơn về cuộc sống. Tôi muốn bộ phim này sẽ trở thành tác phẩm tốt nhất của tôi"

Nhà sản xuất Kim Jin Won nói: "Tôi rất hạnh phúc và tự hào khi chúng tôi có thể tập hợp được một tổ sản suất tuyệt vời như thế này. Chúng tôi sẽ thực hiện từng bước một để đảm bảo chúng tôi có đáp ứng được kỳ vọng cao từ phía khán giả"

"Very Good Days" là câu chuyện về một người đàn ông vượt qua sự nghèo khó để trở thành một công tố viên thành đạt. Anh trở về quê nhà sau 15 năm và nhận ra ý nghĩa của gia đình, sức mạnh của tình yêu, và tầm quan trọng của bạn bè. Bạn có đang mong chờ bộ phim này không?

Source: soompi
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-1-2014 21:46:24 | Chỉ xem của tác giả
có sis kim hee sun kìa, chắc đây là bộ phim sis đóng kể từ faith( ko biết có viết đúng tên phim ko )
còn có cả chú lee seo jin nữa và đặc biệt là có bạn taec già của chu pi em
anh taec dạo này chăm đóng phim lắm í
nên trình diễn của ảnh già đang lên tay mỗi ngày
chúc anh có thêm tác phẩm hay nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-1-2014 22:02:48 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ là chị Hê Sun đóng với chú Seo Jin sẽ hợp hơn nhiều đó!!!
Lâu rồi mới thấy ông teack tai to đóng phim truyền hình
Đặt gạch hóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-1-2014 22:12:38 | Chỉ xem của tác giả
Lại thêm một bộ phim nữa về tình cảm gia đình, bạn bè và cuộc sống. Lại còn toàn những stars mình thích đóng nữa ^^.
Đặt cục gạch hóng phim này.
Thanks bạn chủ thớt đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 11-1-2014 22:20:48 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Teac đi đọc kịch bản nên giản dị kinh khủng luôn nha.

Lâu lắm mới thấy ss Hee Sun đóng phim truyền hình nhỉ. Chắc phim truyền hình cuối cùng của ss là phim đóng với Lee Min Ho đúng không?

Mong phim thành công nha. Nhân vật của Teac cũng hơi bị hay ho nha. Chúc trình độ diễn xuất của ổng ngày càng lên tay nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 11-1-2014 23:22:00 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim có sự tham gia của chị Hee Sun với Taecyeon là phải xem rồi, lâu rồi mới xem hai người đóng
Nội dung mặc dù không mới, mong là các tình tiết sẽ hấp dẫn hơn
Cảm ơn bạn đã đưa tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 26-1-2014 17:25:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim toàn diễn viên gạo cội thế này rất đáng để hóng đây
Hơn nữa nếu là biên kịch Lee thì tin tưởng vào sự thành công của phim. Mấy phim trước toàn là phim hay cả
Chúc cho phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách