Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: munki1986
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Các sao nữ trẻ xứ Hàn trải lòng về… antifan (Park Bo Young, Lee Se Young, Shin M

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-2-2013 12:27:22 | Chỉ xem của tác giả
mịa cái bọn fan này cho vào trại tâm thần là vừa, crazy đến phát tởm :-ss
khổ nhất mấy đứa trẻ con, tí tuổi đầu đã hứng phải mấy thị phi linh tinh này
Chốt lại 1 câu: Bọn Hàn điên vừa thôi cho t điên với :(. Thế này thì ai đỡ được!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-2-2013 12:36:33 | Chỉ xem của tác giả
đời đúng là lắm chuyện nực cười, có những lí do tưởng chừng chẳng phải là lí do nhưng với một số người thì vẫn là lí do. Chẳng hiểu trong đầu người ta nghĩ gì nữa. Nhảm nhí thật.
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-2-2013 12:43:05 | Chỉ xem của tác giả
Anti một đứa nhóc 7 tuổi xao?
Mà mấy trang anti kiểu ấy hơm có luật kiểm soát ah?
Tội em ấy quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-2-2013 13:23:07 | Chỉ xem của tác giả
Thích câu nói này của Yoo Jung: "Thời gian dành cho người thân mình nhiều lúc còn không đủ thì có phải là cũng nên quý nó, đừng dùng nó cho việc tìm cách tổn thương người thân của người khác không?”. "

Mẹ cô bé này dạy con cũng thật là hay, chả trách sao cô bé luôn khiêm tốn. Yoo Jung may mắn có gia đình ba mẹ và anh chị yêu thương mình hết mực, thì đó sẽ là sức mạnh của em í. Chúc em luôn mạnh mẽ, đừng bận tâm đến antifan, họ chỉ là thiểu số và họ có vấn đề về đầu óc, rất nhiều người thương mến em đó!

Luôn ủng hộ em, Suzy và chị Shin Min Ah cũng như các sao nữ khác! Vì chúng ta đều là nữ nên hiểu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-2-2013 14:23:27 | Chỉ xem của tác giả
Sao cũng là con người,họ cũng giống như chúng ta,chúng ta hãy quan tâm họ 1 cách đúng mức,ko cần thái wa,thích thì xem,ko thích thì ko xem,ko nên soi mói người khác hay tạo ra làn sóng anti làm j........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-2-2013 14:36:37 | Chỉ xem của tác giả
cái này lên kênh 14, đọc các comment của fan là biết, hầu hết atifan hay fan đều cho mình giống như bậc hiền triết, cái gì cũng biết, cũng hiểu nên thích phán, thích thể hiện cái tôi sau màn hình vi tính, có ai biết đâu, mình chẳng phải fan S9 vì có nghe nhạc Hàn đâu nhưng đọc mấy cái antifan S9 mà thấy buồn cười, có lẽ nhiều bạn đọc bài này cũng xuýt xoa nhưng mà đầy rẫy người giống họ đâu phải chỉ ở Hàn mới có, mấy hero keyboard mà
còn trường hợp như Park Bo Young hay Lee Se Young thấy buồn nhỉ, ngay cả trong đời thực luôn chứ không chỉ trên màn hình, thậm chí là bạn thân của mình, tốt nhất là nên luyện tinh thần thép, vì mấy đứa antifan cũng đâu có bỏ tiền ra mua sản phẩm của mình nên kệ đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-2-2013 15:30:33 | Chỉ xem của tác giả
oh.....................
antifan là 1 lũ bệnh hoạn
đúng là rảnh quá k có gì làm mà
tỷ tỷ mình mà cũng anti sao
đúng là lũ đầu đất
tỷ tỷ rất tuyệt
nên đừng buồn vì những cái vớ vẩn nhu thế này nhá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-2-2013 16:14:24 | Chỉ xem của tác giả
chỉ đơn gian họ không thjx làm người tốt mà thjx làm người xấu
họ tự cho là mình đúng ngồi trước máy tính mún nói seo thì nói
minh2 k nên đọc mấy lời chỉ trích đó làm gì chỉ làm mình nghĩ trên thế giới này người xấu nhiều hơn người tốt mà thôi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-2-2013 17:08:50 | Chỉ xem của tác giả
Cập nhật tin tức thưởng xuyên cũng bị anti, ko cập nhật tin tức trên blog cá nhân cũng bị anti....
VẬY LÀ SAO??????????
Cái bọn anti này nó điên ko đỡ đc......haizzz...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-2-2013 17:50:17 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì ko hiểu họ anti vì cái gì
Nhưng chắc chắn là họ vì quá ghen ghét với thành công of Idols
Tội nghiệp Suzy và Iu(bị anti vô cớ và tuổi cũng còn trẻ)
Sao có người rãnh rỗi đi anti người khác chỉ vì ghen ghét hay chậm chí là vì nổi tiêng hơn idol of họ!
Đúng là "GATO"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách