Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: munki1986
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Các sao nữ trẻ xứ Hàn trải lòng về… antifan (Park Bo Young, Lee Se Young, Shin M

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-2-2013 17:55:07 | Chỉ xem của tác giả
đã là người của công chúng thì phải chấp nhận tất cả những điều này thôi........
có fan thì cũng có anti.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-2-2013 18:30:19 | Chỉ xem của tác giả
Hichic đúng là "không hiểu họ nghĩ gì mà anti cả 1 em bé 7 tuổi" nữa cơ chứ
Yêu hay ghét ai là cảm xúc bình thường của mỗi người, nhưng không thể chỉ vì có cảm xúc là bạn có quyền làm tổn thương người khác! Họ cũng là người, có thể có điểm chưa hoàn hảo, nhưng chẳng vì thế mà bạn hạ nhục người khác một cách vô lý và trắng trợn như vậy. Giới showbiz vốn nhiều thị phi, K-showbiz lại càng khắc nghiệt, nhưng nghĩ cho cùng cái khắc nghiệt ấy có lẽ cũng một phần do công chúng tạo ra nữa. Không chỉ antifan mà cả sasaeng fan cũng làm những người nổi tiếng phải cảm thấy sợ hãi. Mà cũng chả hiểu sao họ rỗi việc tới mức ngồi suy diễn và kể xấu người khác nữa
Nghĩ đến cảnh những em bé mới 13 tuổi như Kim Yoo Yung mắt ngân ngấn nước khi bày tỏ suy nghĩ mà thấy đau lòng. Dù em có thấu hiểu sự việc đến đâu thì đây vẫn là một vết thương trong tâm hồn em...
Cám ơn bạn Munki vì bài tổng hợp này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-2-2013 18:36:47 | Chỉ xem của tác giả
K-netizen=====> Antifan

Sở trường của các đồng chí này là bới móc và gây dựng các tin đồn

Ví như vụ t-ara ,1 scandal bt thôi , rồi cuối cùng chuyện bé xé ra to , thành ra tạo nên 1 lố antifan.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-2-2013 18:42:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ghét nhất bọn antifan đúng là bó tay.... Cả trẻ nhỏ cũng không tha.....bó tay....
Mà anti như là con gái là nhjều....
Tội IU quá vì 1 tấm ảnh.... Bọn anti đúng là thấy có tí sơ hở thì cứ cố fóng đại lên khô~....
Toàn sao mình thích.....chẹp chẹp....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-2-2013 20:17:45 | Chỉ xem của tác giả
=))))) Chao ôi nhìn cái lý do của antifan kìa =)))))
Bản tính Gato vốn có của con người được bộc lộ rõ nét qua các bạn antifan =))
Còn nhiều lý do lắm mà như là đứng cạnh các mĩ nam của họ trong 1 chương trình nào đó, tuyên bố rằng 1 idol nam nào đó là mẫu hình lý tưởng, bị bắt gặp "nhìn ngắm say mê" 1 mĩ nam nào đó, hay nực cười hơn còn có thế là vì hôm nay cô ấy mặc màu hồng/xanh/đỏ/tím/vàng gì đó =)) ... lý do thì có cả tá, mà lại vô cùng mâu thuẫn như của 2 bé moon: 1 người update blog nhiều quá 1 người lại chẳng update gì O.o!!! Bó tay mấy người này =))
Ko chỉ có sao nữ các sao nam cũng bị antifan ném đá khi mà phong cách của họ có phần giống 1 nhóm đàn anh nào đó, hay chỉ vì số lượng thành viên giống nhau, còn vì Gato khi nghĩ rằng nhóm ra sau sẽ được công ty ưu ái hơn mà bỏ bê các bậc đàn anh đàn chị, cũng có thể vì thời gian chuẩn bị debut của họ nhanh hơn các đàn anh đàn chị khiến fan thấy bất công ...
Nói chung tham gia vào giới showbiz là 1 con đường trải đầy gai nhọn (mà trên đường đi còn bị ném đá =))~)
P.s: Làm sao bây giờ có thể lập hội anti-antifan ko nhỉ =)) ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-2-2013 20:29:35 | Chỉ xem của tác giả
Đúng điều mình nghĩ luôn, bác nhà báo nào viết chuẩn quá
các sao nữ luôn là người chịu thiệt thòi nhiều nhất
Chỉ vì họ thân thiết với idol nam của các bạn mà các bạn ý liệt ngay vào danh sách đen. Mọi lời giải thích của họ gần như ko có hiệu lực.
Fan thì thường là nữ, mà con gái mới có thời gian để “xoi mói, xỉa xói” người khác.
Đọc comt của antifan trên youtube thì choáng luôn, mà nhắc đến tập đoàn antifan ở Vn thì chắc các bạn cũng nghĩ ngay đến tập đoàn nào rồi đấy.
Động vào đấy là chỉ có nước “Trết” mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-2-2013 21:36:33 | Chỉ xem của tác giả
Ngay cả khi 1 người bình thường được các bạn khác mến thì những đứa GATO cũng sẽ ghét họ ganh tỵ họ huống hồ gì là người nổi tiếng, nhưng ít ra người bình thường sẽ ko cảm thấy áp lực như người nổi tiếng.. -.-
Đúng là ghét người ghét cả đường đi lối về

Mình ghét nhất mấy đứa anti cuồng, lúc nào cũng cmt những lời tiêu cực, mồm thì bảo ghét nhưng lúc nào thấy tin tức về người họ ghét là nhào vào cmt chê bai này nọ liền >.< đã ghét ng khác thì tốt nhất là nên ko quan tâm đến họ là đc rồi, nhưng dường như anti cuồng ko vào news của ng nó ghét ko cmt ko nói này nói nọ là nó ko chịu đc hay sao ý @.@

Ngay cả con bé 7 tuổi đc yêu mến cũng bị đem ra anti, đúng là lũ anti trẻ trâu @.@ ( sorry các bạn nếu mình có những lời lẽ nặng, vì mình bức xúc mấy đứa anti cuồng lắm :d )  

Chả hiểu những lời lẽ nó nói ra liệu nó có đọc lại và ngẫm nghĩ lại liệu người đọc đc sẽ cảm thấy thế nào? hay nhỡ bố mẹ nó mà biết đc nó là 1 anti cuồng "chính hiệu" liệu họ sẽ nghĩ thế nào?
Và nó có nghĩ những việc nó làm như vậy liệu có liên lụy đến bố mẹ nó ko? vì thế nào những người khác cũng sẽ chửi nó và cũng sẽ lôi bố mẹ nó ra : chắc nó giống bố mẹ nó....bla..bla..., con nhà tông ko giống lông cũng giống cánh mà :/ rồi chửi bố mẹ nó như vậy liệu nó sẽ cảm thấy thế nào nhĩ? :-?

Sorry vì mình hơi bức xúc về việc này nên cmt như thế, mong các bạn thông cảm =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-2-2013 10:12:37 | Chỉ xem của tác giả
NHIEU NGOI SAO TAI NANG,THONG MINH CO CACH CU XU TUYET VOI.VI VAY RAT KHO DE DIM HANG HO.
VI VAY DE HIEU KHI CHI SO XUAT 1 GIAY LA ANTI FAN CO DU LY DO,CO SO,BANG CHUNG DE DIM HO XUONG TAN CUNG.
ANTI FAN HA BE NGUOI KHAC DE LAY NIEM VUI CHO MINH.THAT SU THAT DANG THUONG...........................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-2-2013 10:51:40 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ like đoạn của Kim So Hyun
rất là thích phong cách cứng cỏi của em í ^^
họ ghét thì kệ họ (mặc dù thực lòng thì buồn lắm) nhưng ko làm họ thích được thì kệ đi. Cái ganh tị của họ coi như giúp mình đỡ mắc bệnh ngôi sao ~
tôi like em rồi đó ^^ vừa xinh vừa thông minh khôn khéo ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-2-2013 15:20:31 | Chỉ xem của tác giả
Kim You Jung thiệt dễ thương, tình yêu của mình có khác! Cảm nhận được em vô tư nhưng suy nghĩ luôn chín chắn, khiêm tốn nữa, đặc biệt rất yêu gia đình, mình thì luôn thích những người hướng về gia đình và biết nghĩ cho người thân như vậy!

Rất vui vì mình có một ngôi sao nhỏ đáng yêu như vậy trong lòng.  You Jung cố lên em! Chúc em nhiều thành công hơn nữa! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách