Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: munki1986
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Các sao nữ trẻ xứ Hàn trải lòng về… antifan (Park Bo Young, Lee Se Young, Shin M

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-2-2013 15:34:03 | Chỉ xem của tác giả
AkaSeuk gửi lúc 27-2-2013 12:24
Ôi, tội nghiệp các sao nữ, tội nhất là các bé sao nhí!

YooJung là tình yêu của mình ...

Thích câu nói chốt của Lee Se Young và thích sự bày tỏ thật lòng của Kim YooJung. Em còn nhỏ nhưng biết thấu hiểu và biết suy nghĩ. Mẹ em dạy con cũng rất tốt, nên em biết suy nghĩ khiêm tốn, biết xem các antifan như một cách nhìn lại mình và tự nhắc nhở mình. Đó là điều rất tốt cho 1 ngôi sao trẻ. Có đọc nhiều tin về em, biết em là người gắn kết với gia đình nên hiểu nỗi buồn của em. Nhưng em là người hồn nhiên nên nghĩ nó cũng chẳng làm em buồn lâu đâu. Chị rất có thiện cảm với em, và rất thích những vai diễn của em! Sẽ luôn ủng hộ em! Cố lên YooJung, cô bé với nụ cười tinh khôi! :D

Còn ss Shin Min Ah là diễn viên đàn chị mà mình rất thích và theo dõi thường xuyên từ khi xem MGGumiho lận! Nên mình cũng hiểu vì sao cô ấy bị ganh ghét! Cố lên chị yêu!

Còn những ai mà đi lăng mạ cô bé Min Hwa 7 tuổi thì ... đúng là thiếu nhân tính!

Antifan... vấn nạn của showbiz, tốt nhất đừng thèm đăng lại hay cãi vã qua lại để tiếp tay cho những comment sỉ vạ hay bịa đặt độc ác của họ!

Và đối với các fan cuồng cũng vậy, nhận xét thì nhận xét nhưng sẽ không nói qua lại với họ làm gì.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-2-2013 15:39:48 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp Suzy của tôi! Hèn chi trong các bức vẽ bé đã thể hiện căng thẳng của mình. Ai cũng tỏ vẻ cứng cỏi, nhưng thực sự ai mà không buồn và tổn thương vì những lời ác ý nhắm vào mình chứ. Đến 1 người bình thường nhiều lúc còn muốn nghẹt thở huống hồ gì là 1 ngôi sao nổi tiếng.

Nhưng tội nhất là cô bé Min Hwa 7 tuổi! Thật quá đáng, bé mới 7 tuổi thì đã biết cái gì đâu! Cho dù là sao đi nữa, antifan thật bỉ ổi và ti tiện khi đi tấn công 1 đứa trẻ mới 7 tuổi!

Còn Lee Se Young, thật bẽ bàng cho cô ấy khi bị bạn thân làm cho 1 cái anti! Đời sao mà lắm thứ giả tạo á!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 28-2-2013 20:44:30 | Chỉ xem của tác giả
>..< fighting
“Tội nghiệp Park Bo Young, những kẻ tung tin đồn ấy mới là kẻ bắt nạt”, “Lee Se Yong hẳn là cay đắng lắm, cô ấy thật đáng thương”, “Shin Min Ah, chị rất tuyệt, đừng buồn vì những lời nói vớ vẩn”, “Min Hwa chỉ mới 7 tuổi, Kim You Jung và Kim So Huyn cũng chỉ mới 14 tuổi, hãy để họ yên”, “You Jung là người vô tư nhưng cũng sâu sắc, cô bé là người hướng về gia đình, và người sống chân thành như vậy được yêu mến là đúng thôi”, “So Huyn khác hẳn vẻ nhu mì của cô bé, trả lời rất bài bản và khôn khéo, các antifan hẳn sợ cô ấy hơn đây”, “Không biết họ nghĩ gì mà anti cả 1 cô bé 7 tuổi như Park Min Hwa?”, “Antifan thường là những kẻ ít học hoặc rảnh rỗi sinh nông nỗi”, “Họ ngày càng quá đáng, tẩy chay antifan”…
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-3-2013 13:35:28 | Chỉ xem của tác giả
hahahaha đọc bài này mình thích quá chừng, nhưng hok rate được, ai từng săm soi anti sẽ chột dạ lắm đây, chỉ có fan để ý, sao họ đâu có để ý nhiều, gặp nhiều rồi họ cũng sẽ quen thôi, họ tài năng họ bản lĩnh, chỉ tội cho mấy bạn nhỏ, tuổi còn nhỏ, tài năng thế mà bị tổn thương tinh thần sớm, xem cm của mấy anh hùng bàn phí rồi cười nhé, mà thôi thời gian rãnh thì đem mà nghỉ ngơi, đừng đọc những cái đấy cho mệt óc!
PS: Có thấy IU trải lòng gì đâu nhỉ? nhưng thôi~ im lặng là vàng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-4-2013 11:27:01 | Chỉ xem của tác giả
Các em bé thế mà đã phải chịu những lời ghen ghét đố kỵ.
Trong làng giải trí đúng là không có gì là không xảy ra.
Đừng quan tâm đến mấy bạn anti đó, cứ tiếp tục nổi tiếng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 26-4-2013 21:48:17 | Chỉ xem của tác giả
thương các sao nữ quá đi .Mặc kệ anti, ai thèm quan tâm họ là ai chứ!
các ss cứ sống và cống hiến hết mình là được rồi hehe
các ss 5tingggggggggggggggggggggggggggg
thanks bạn chủ thớt đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 21-5-2013 00:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Bo Young à, tội nghiệp chị quá! Chắc khi đi học chị cảm thấy cô đơn lắm.
Bo young của tui đáng yêu, xinh tươi, tài năng vậy mà cũng có lắm kẻ ghen ghét, đúng là thói đời mà, bạn bè đứng trên đỉnh vinh quang không ủng hộ mà lại sinh lòng đố kị. Mà cũng có thể do chị Bo Young đóng chung với quá nhiều mỹ nam mà anh nào cũng có cảm tình tốt với chị ấy nên các cô gái sinh lòng ghen tị.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách