Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chương trình du lịch đặc biệt cùng các nữ diễn viên: "Các chị gái đẹp hơn h

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-10-2013 21:20:07 | Chỉ xem của tác giả
1 show thực tế mới sắp lên sóng.
Hy vọng ý tưởng mới sẽ đem đến nhiều thú vị.
Dạo này Hàn Quốc bắt đầu hướng đến du lịch ra nước ngoài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-10-2013 21:29:18 | Chỉ xem của tác giả
haha, nghe tên chương trình là cũng thấy hay rùi.
Hy vọng là cũng sẽ được như "Grandpa over flower"
Hãy cùng xem anh chàng lịch thiệp Lee Seung Gi sẽ ra sao khi trở thành Phu khuân vác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-10-2013 21:42:22 | Chỉ xem của tác giả
bác pd na chứ thích dìm cụ em chứ chưa chắc gì bác hiểu tâm lý phụ nữ hơn cụ Gi đâu nhá ngoại trừ việc bác là người đã kết hôn thôi nhá , đúng là Na nham hiểm mà, nói vậy chứ bác rất biết cách pr cho chương trình nhá {:156:}
thật sự cụ em không phải là người hoàn toàn không hiểu gì về tâm lý phụ nữ đâu nhá ngược lại là một người rất tâm lý là đằng khác, chẳng qua cụ em hay bị bối rối khi đứng trước phái đẹp thôi ah
ầu hóng chương trình quá ,chúc chuyến bay ngày mai thượng lộ binh an cụ nhé {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-10-2013 21:49:29 | Chỉ xem của tác giả
lại thêm 1 show truyền hình thưc tế ra đời :), dạo này các chương trình hay có mốt đi du lịch quá nhỉ, cái tên Noonas over flower nữa chứ :)), pó tay thật, sao giống giống grandma over flower vậy ta,  kì này tội nghiệp Seung Gi rồi, chắc a phải lúng túng lắm trước các noona lắm đây.
thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 30-10-2013 21:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Cái new đáng yêu, cái show đáng yêu và cả cái ảnh fanmade cũng đáng yêu vô đối
Nom cái hình Seung Gi oppa chạy chạy mà cười vật vã ra
Tên chương trình nghe thú vị thật, vậy là “em trai Quốc dân” Lee Seung Gi sẽ trở thành “culi Quốc dân” cho các “noona Quốc dân”

Cái anh này gì mà làm cái gì cũng được gắn ngay với từ Quốc dân luôn, bá đạo Gi béo
Cơ mà phải cẩn thận đó oppa nha, toàn các chị, các cô dày dặn kinh nghiềm đường đời cả đó, anh trẻ nhất nên dễ bị bắt nạt như chơi )

Chúc chương trình thành công khi chiếu, rating cao nhé
Lần trở lại này của Gi béo đúng là được trông đợi rất nhiều mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-10-2013 21:53:41 | Chỉ xem của tác giả
Khổ, cái sự không hiểu gì về phụ nữ của Cụ âu cũng bởi Cụ đã ê sắc nhiều năm, lại thêm trong danh bạ điện thoại đc có vài số liên lạc là con gái, tham gia 1N2D cũng là cùng với toàn các hyung nên thành ra bây giờ mới vậy {:98:}
Đúng là PD Na nham hiểm, cái tiêu đề phụ còn hấp dẫn hơn cả tên chính thật, nghe thôi đã có thể tưởng tượng đc cuộc đời culi của Cụ sẽ vất vả thế nào rồi
Mai mọi người lên đường rồi. Hóng đến cuối tháng 11 để xem Cụ
Thank ss trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-10-2013 21:54:18 | Chỉ xem của tác giả
Oh cuối cùng củng có tên chính thức cho show roy ah lần này không bei16t anh Gi sẽ ra sao

đây vì không có kinh nghiệm với con gái nên mới đáng chú ý đây. Hy vọng shwo an2y sẽ có sub để

theo dõi. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-10-2013 21:56:03 | Chỉ xem của tác giả
“Seung Gi à, nhớ bảo trọng!”, "Seung Gi à, hãy chạy trốn đi!" đọc xong đã đủ thấy cười rồi, kiểu này anh Seung Gi sẽ có những khoảng thời gian đáng ghi nhớ với show này đây, sự ga lăng và ấm áp của anh chắc sẽ được tận dụng triệt để, pd Na đã bắt được điểm yếu của heodang rồi, chắc là sẽ vui lắm đây {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 30-10-2013 22:05:13 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái logo mà đáng yêu quá Cụ ợ, cái dáng chạy đó đúng chất heodang quá.
Dự là tập 1 lên sóng bác Na nham hiểm sẽ phát bài hát Because you're my woman" cho coi.
Ngày mai Cụ xuất phát rồi nên em chỉ mong chuyến đi thuận lợi, đợt này Cụ làm culi hơi bị vất vả rồi đó, đứng giữa rừng hoa mà không biết mần ăn được gì không đây? Sáng nay nhìn quả đầu của Cụ mà em hơi bị "choáng", sao mà đẹp quá vậy, cứ ngỡ là không phải Cụ.
Chúc Cụ thuận buồm xuôi gió với show mới nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 30-10-2013 22:10:58 | Chỉ xem của tác giả
PD thật bá đạo, dồn con người ta vào đường cùng. Hic, chắc vậy nên nhìn Gi đến buổi lễ Đại sứ thịt bò mà mặt gầy teo tóp. Gi ráng giữ gìn sức khỏe để làm culi cho mấy chị thật tốt nghe.
Cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách