Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: winnie56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chuyện các sao Hàn rủ nhau làm V.I.P (Han Ga In, Song Hye Kyo, Kim Yoo Jung, Yeo

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 25-11-2013 21:40:42 | Chỉ xem của tác giả
Mệ ơi, chuyện em Yoo Jung ẻm mê ông Thộn thì không nói làm gì chứ mợ Song cũng nhảy vào làm VIP thì mình chết đứ đừ là đúng. Mà mợ phán đúng ý mình thế không bít, chuẩn ko cần chỉnh.
Mình là mình thích cái "mối quan hệ fan-idol" cùng nhau trưởng thành theo năm tháng và đang ngày càng khẳng định tài năng và sức hút riêng của mỗi ngườ của "anh trai em gái quốc dân" lắm nha. Túm lại là YJ+TOP=<3  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 25-11-2013 21:57:19 | Chỉ xem của tác giả
Em Jung vs chị Han Ga In thì cũng biết là V.I.P lâu rồi

Giờ biết thêm anh Bin cả em Goo cũng thích 5 zai

Đọc thấy phổng mũi thế không biết ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 25-11-2013 22:03:57 | Chỉ xem của tác giả
các bạn trẻ BB không tha già trẻ gái trai, ai cũng đốn đổ
biết chị Han là VIP lâu rồi, mà giờ mới biết thêm chị Song cũng là VIP, quá bất ngờ luôn =))
còn 2 anh em Thộn với YJ, sau khi đóng phim cùng anh ấy, em đã phải từ bỏ con đường fangirl vì bản chất thộn đặc trưng của anh, em nhận ra cũng quá muộn màng rồi
2 anh em hồi đi RM vui phải biết, tình thương mến thương trên chiếc xe đạp mà khổ cái ổng có đạp được đâu =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 25-11-2013 22:32:53 | Chỉ xem của tác giả
thế này thì là thần tượng của thần tượng rồi
toàn sao khủng thích BB nhá
gần đây là mình rất thích ae TOP-YJ nhá đáng yêu thôi rồi mà cực hợp nhau nhá, ôi nhìn cái ảnh hồi e ý còn bé và a TOP kìa hóa ra ae nó đã có duyên từ xưa rồi nhá
tuy mình là ELF nh phải thú nhận là rất thích nghe nhạc BB hihi {:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 25-11-2013 22:46:20 | Chỉ xem của tác giả
Chà, Big bang có nhiều fan là người nổi tiếng quá đi {:161:}
Tài năng của các anh đã tạo nên được những thành quả đó, hãy phát triển thêm nữa trong sự nghiệp nha
Cảm ơn bạn đã đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 25-11-2013 23:07:50 | Chỉ xem của tác giả
đóa, đến sao còn thích các idol :"> hehee, các sao màn ảnh cũng giống mềnh :)) mềnh thích BIG BANG :"> :X:X:X
toàn sao bự thích luôn mới khủng chứ. cũng chả trách đc, vì các ảnh Big Bang chất đừng hỏi, chất từ gout nhạc đến gout ăn mặc:( thích dã man :( tự hào khi mình là V.I.P :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 25-11-2013 23:10:41 | Chỉ xem của tác giả
Woww đọc xong tin này cảm ơn một bạn đã mời mình vô quá
Đầu tiên là Big Bang với Yoo Jung, đak biệt là bạn TOP, mấy hôm trước coi hình ảnh của bạn với pé mà mình muốn hai bạn thành đôi quá chừng, giờ nhìn thấy cái ảnh con pé nó bé xíu chụp hình với bạn hồi còn nai tơ thì mình đã biết hai bạn vốn có duyên trời định rùi =]], nói za thui chứ cũng hơi kì
Còn Han Gain nữa, chị ấy nhìn GD mà phải nói mắt long lanh lun , ko chớp mắt,
List VIP còn dài thật đấy, bạn mình cũng nhiều đứa ít nghe nhạc Hàn lắm mà ai cũng biết và thích nghe Big Bang .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 25-11-2013 23:10:55 | Chỉ xem của tác giả
cũng biết có nhiều sao là fan cảu big bang

nhưng khi đọc xong new này mới thấy nhiều thật

mà toàn các fan cuồng luôn ấy

anh bin cũng ko ngoại lệ, làm MC của M contdown chắc thỉnh thoảng vẫn đc gặp thần tượng nhỉ, hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 25-11-2013 23:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn ánh mắt của chị Han Ga In là đủ biết chị hâm mộ G-Dragon rồi...
nhìn chằm chằm lun ấy chứ...đáng iu quá..
G tài năng vậy...ai ai mà ko hâm mộ cơ chứ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 25-11-2013 23:23:19 | Chỉ xem của tác giả
Woa woa mức độ nổi tiếng của 5 zai nhà Big bang đã đạt đến trình độ "trai không bỏ, gái không tha, trẻ già đều bấn tuốt" rồi sao? =)))
Nhớ mãi vẻ mặt của Han Ga In khi trao giải cho GD năm ngoái. Thiệt còn "long lanh lóng lánh" hơn cả fan girl như mình =)))
Cơ mà nghe nói Yoo Jung hết chọn Top là hình mẫu lí tưởng sau khi đóng chung xong fim rồi mà ta =))) Chắc tại em í thích hình ảnh lạnh lùng của Top nhưng hợp tác xong thấy anh zai nhà ta Bingu chịu không nổi nên sụp đổ hình tượng luôn rồi =)))

Bình luận

Quả báo! Không ai dám troll ổng giờ có người troll cho ổng biết! =}}  Đăng lúc 26-11-2013 10:11 PM
Lão Top cũng troll người lắm, khi phỏng vấn cứ trêu Yoo Jung ko thôi nên chắc là cô bé trả đũa lại quá =]]]  Đăng lúc 26-11-2013 10:05 PM
Yoo Jung nói vậy vì mắc cỡ thôi chứ TOP là nhất với em ấy rồi! Ai bảo hỏi con gái người ta trước mặt làm gì cho bị troll! =))  Đăng lúc 26-11-2013 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách