Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rose_pinky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng "mai mối" Yoo Seung Ho với Kara Nicole, Ha Jung Woo với SN

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-1-2013 18:45:24 | Chỉ xem của tác giả
Chị Jung Nicole được ghép chung với Yoo SeungHo sao =)))))) Sao mà Thánh Thần quá vậy =)))))

Trời ơi, khổ lắm....... ai bảo thích trai trẻ làm chi lại còn lôi lên show bảo là thích con người ta để cho bị chúng nó ghép thế kia =))))))

Làm kiểu này thì đã ế nay còn ế thêm đấy cô Jung Nicole à =)))))))))))))) mà tiếc cái là cô ế vì quá nhiều trai theo nên thà bỏ hết chứ không vơ bừa =))))))))))))))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-1-2013 20:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Kể từ ngày tạm biệt Hee, tình yêu không phải của Hun thì tự dưng lại thấy cơ hội rất là nhiều cho Hun oppa tìm kiếm những cô gái trẻ...kaka...nhưng mình cũng đặc biệt thích ss Ha Ji Won...

Nói chung không cần nghĩ những chuyện xa xôi, chỉ cần SSH và HJW hợp tác với nhau trong một tác phẩm hay, còn chuyện có iu đương, hẹn hò hay không thì ko cần biết, đôi khi người tính không bằng trời tính, vì người có tính hoài, tính mãi, mong hoài, mong mãi cuối cùng cũng chỉ là sự vô vọng đến não lòng mà thôi...hihi...

SNSD Yuri thì đợt này xem mấy show của SNSD cũng thấy em ấy đáng iu, vui tính, tươi sáng...nếu đứng bên cạnh SSH của mình thì cũng rất đẹp đôi đó...haha...lòng tham của fan thì đến idol cũng không thể hiểu được đâu...hic...

Bình luận

Em bít ngay phố xuất hiện mà . Thích chú với người khác hơn cơ keke  Đăng lúc 24-1-2013 09:28 PM
ôi rời ơi.. cụ phố.. lâu ngày quá :)..cụ toàn tìm mấy em trẻ trung cho chú k ah` =))) tưởng tượng yuri và chú =)))  Đăng lúc 24-1-2013 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-1-2013 20:59:16 | Chỉ xem của tác giả
toffiffee gửi lúc 24-1-2013 17:20
Couple Nicole với Yoo Seung Ho đúng là tuyệt đẹp. Về phần Yoo Seung Ho mình không biết s ...

Sau khi đọc xong cái news này ta chỉ nhớ đến duy nhất 1 cảnh là bà Nicole mặt hóng như sắp đc gặp thần tượng đến nơi ngồi cạnh con bé IU cố sống cố chết gọi điện bằng đc cho bạn YSH :))

Bà Nicole đi đâu cũng chứng tỏ mình là fan cuồng của bạn Ho rồi :)) Từ Heroes cho đến SH ;))

Ta thích cặp chị em này, vì cơ bản là thích cả 2 bạn :)) Nicole thì có gì là ko ổn. Tài năng + tính cách dễ chịu. Em YSH nhập ngũ 2 năm, mặt mày bớt " trẻ", bớt trắng trẻo thư sinh đi tý là đc ngay ;))

==============
Còn bà chị HJW thì mình chỉ mong bà ấy sớm kiếm được đối tượng :))
Là ai thì đều ủng hộ hết mình :X

Bình luận

cảnh đấy đúng là quá hài =)); ta cũng thích Nicole lắm, qua Heroes ta thấy tính cách của bé ấy vô cùng đáng mến  Đăng lúc 24-1-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-1-2013 21:00:08 | Chỉ xem của tác giả
YSH nó sắp vào trại, ghép em nó làm gì :))
Mà nhiều người cũng kêu em Ho là mẫu ng lí tưởng ghê nhỉ? Mình cũng thích mẫu ng lý tưởng như ẻm :))
Thấy cặp Song Seung Hun vs ss Won kì kì, vì chưa thấy 2 anh chị hợp tác, nhưng xét về 1 sô phương diện cũng thấy khá đẹp đôi. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-1-2013 22:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Thích Yoo Seung Ho với Ji Yeon cơ {:290:}
Kết cặp nì từ LOS
Song Seung Hun thì thích với Kim Tae Hee hơn nhưng mà giờ chị Kim đã có chủ nên hơi buồn một chút {:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-1-2013 23:16:49 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, nhiều bạn thấy mệt quá thể =))

Này chỉ là fan vui thì ghép chơi chứ có phải chúng nó yêu nhau thật đâu mà loạn cả lên bình phẩm ròi này nọ lọ chai =))

Ủa, KARA thì sao?  Nicole thì sao mà bạn staff phía trên bảo Seungho ko hợp vs KARA =))))

Gỉa sử chúng nó yêu nhau  thật cũng cần các bạn "duyệt" là có hợp hay ko à =)))))))))))

- Còn Nic à, từ chối  lắm th vào xong bây h mãi ko chịu có bồ nên ai cũng nghĩ em ế đấy em ạ =)))))))))

Fan gơn thôi, chứ  mẫu hình của Nic ko phải bé Ho đâu, khỏi  lo =))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-1-2013 13:17:58 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy couple 1, 2 đươc hết nhưng Wonnie thì ko muốn ship cho anh Song đâu, Wonnie là của zai nhà mềnh mờ. anh ở Hawai, chị cũng đi Hawai mà sao chả có tấm hình nào thế, hóng mãi cơ

Bình luận

dễ gì ngta để cho bị chộp hình hả chị ;)) thôi thì chệ em mình cứ tự tưởng tượng ra xem khung cảnh nó thế nào nhá ;))  Đăng lúc 25-1-2013 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-1-2013 13:20:37 | Chỉ xem của tác giả
^^ nhìn anh Song có vẻ nam tính m cũng rất thix nha. Chưa hợp tác lần nào nhưng hi vọng sớm có dịp ;)) chị của e toàn đóng với giai bé hok àh =)) thử đóng với giai = xem thế nào ;;)

Mà sao mấy tháng rùi k nghe tiếng tăm j vậy?? chờ lâu sốt ruột quá >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-1-2013 16:51:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì mình thấy chả cặp nào có tiền năng hết :-<

Cứ kì kì thế nào ấy 8-|

Thôi cứ để họ tự tìm đến nhao :x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-1-2013 21:09:56 | Chỉ xem của tác giả
Ha Jung Woo nhìn có tuổi rùi ... ............... .....nhìn ngoại hình ko hợp với Yuri tý nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách