Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ArtnG
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách dàn diễn viên chính của "Không phải hoa, chẳng phải sương" s

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-6-2012 16:16:50 | Chỉ xem của tác giả
Chuyến này chắc dì Dao làm trận lớn đây, tuổi tác cao tinh thần tinh lực cũng đã dần yếu đi rồi
Mình cũng thử đoán xem: Khưu Tâm Chí, Mã Cảnh Đào, Lưu Đức Khải, Lâm Tâm Như, Tần Lam
Một số bạn khác đã rẽ sang điện ảnh quá sâu, sợ là khó thu xếp được thời gian quay lại với phim truyền hình
Còn lớp trẻ của Đài thì mềnh cũng không biết ai, cơ mà Đài Loan đại lục bây giờ cứ trộn thành cả mớ ý, có giới hạn mấy đâu

PS: Sao nàng hôm nay lại dùng Quỳnh nữ lang thay cho Dao nữ lang vậy, làm mềnh mất mấy giây mới định hình được là đang nhắc đến ai =)))))))

Bình luận

he he, chắc ss bị ấn tượng "Dao nữ lang" từ báo chí VN ^^ còn cách gọi bên Trung thì ss không rõ, chưa dịch bài nào liên quan Quỳnh Dao thì phải  Đăng lúc 8-6-2012 05:26 PM
em chịu, toàn thấy nói 'qiong nv lang' thật mừ :P  Đăng lúc 8-6-2012 05:22 PM
vụ kia ss chưa nghe Quỳnh nữ lang bao giờ, toàn nghe Dao nữ lang thôi, giống Mưu nữ lang (lấy tên, không lấy đệm or họ)  Đăng lúc 8-6-2012 05:07 PM
Khách mời thôi mà, không có mấy bạn già lấy đâu trở ngại cho các bạn trẻ quằn quại hử  Đăng lúc 8-6-2012 05:06 PM
mà "Quỳnh nữ lang" mà, em chưa nghe cái kia bao chừ *ngơ ngác*  Đăng lúc 8-6-2012 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-6-2012 19:25:17 | Chỉ xem của tác giả
Sind gửi lúc 8-6-2012 14:28
Duệ Thạch là chắc ăn r.. Há há.. v là ngày mai sẽ biết tin chính thức...
Em còn nghe n ...

Báo chí nói thế thôi, chứ mình nghĩ không có Ho hâm đâu, 99,9% đấy Ho hâm bận quay FAITH từ lâu rồi, thời gian đâu mà sang casting, chứ đừng nói là cameo hay đóng phim cụ Kéo
Báo chí cứ lấy những cái tên đình đàm của Hàn ra để câu í mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-6-2012 19:49:59 | Chỉ xem của tác giả
Ngũ sinh tứ đán!!!!
E là e chỉ trông chờ cái dàn cast này đây!!!
Ước gì nhà THC vào hết thì quá tuyệt!!!
:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-6-2012 20:57:16 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này em lặn khỏi chốn jang hồ roài, thứ j cũng update chậm hơn mọi ng`...
Nhìu tin về Hoa Sương quá nhở, số lượng fan trên tieba của HS cũng mỗi ngày 1 đông lên roài...
Dàn cast chính tận 9 ng`, Duệ Thạnh chắc 1 suất roài, còn 8 ng` kia khó đoán quá...
Mong là sẽ cóa chú Khưu vào vai anh già 37t... Còn các chú trên kia giừ quá roài...
Các nàng Quỳnh nữ lang chắc làm cameo thoai, phải nhường chỗ cho thế hệ trẻ yêu đương tình tự nhiệt huyết sôi động chớ... {:438:}{:438:}

Bình luận

=)) coi bộ khó nhóe  Đăng lúc 8-6-2012 09:28 PM
Em vote cho nàng Madina ;))  Đăng lúc 8-6-2012 09:09 PM
trừ Duệ Thạnh đi thì phải còn 7 thoai chứ, hí hí, tìm 1 "Quỳnh nữ lang" để chú Khưu cặp đi em :D  Đăng lúc 8-6-2012 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-6-2012 01:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim này từ hồi công bố đã thấy "bí mật" kiểu gì ấy nhỉ?
Lúc thì "kịch bản không giống Quỳnh Dao, chưa từng có ở Đại Lục", lúc thì "có thể có diễn viên Hàn Quốc đóng", giờ thì "sắp công bố diễn viên chính". Mà diễn viên nam hạng A mình thắc mắc Phương Trung Tín, Khưu Tâm Chí, Trương Thần Quang đóng phim của Quỳnh Dao rồi à? Chẳng hạn Phương Trung Tín đóng phim nào của Quỳnh Dao sao mình không biết nhỉ?
Diễn viên Đài Loan cũng nhiều gương mặt trẻ lắm, chẳng biết ai sẽ được chọn. Gần đây nổi ở Đại Lục thì có Khưu Trạch, nhưng những bạn khác cũng rất có tiếng ở quê nhà, túm lại là có mà đoán bằng trời!!!!!!!!!!

Bình luận

chú Phương đóng Gặp lại giấc mộng sau rèm cùng Trương Gia Nghê  Đăng lúc 9-6-2012 10:40 AM
chú Phương đóng Gặp lại giấc mộng sau rèm cùng Trương Gia Nghê  Đăng lúc 9-6-2012 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-6-2012 03:54:09 | Chỉ xem của tác giả
vừa còm bên kia giờ chạy qua đây còm bên này

zỵ là k có diễn viên Hàn tham gia

bên nam mềnh vote cho Phương Trung Tin vs Mã Cảnh Đào

còn diễn viên nữ thì ủng hộ chị Huỳnh Dịch vs chị Như

phim hay {:406:}

Bình luận

các bạn Hàn tớ đoán chắc chỉ cameo thui :P  Đăng lúc 9-6-2012 10:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-6-2012 04:29:14 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhất là Phương Trung Tín và Tần Lam
Mà cả 2 cũng đã đều hợp tác trong "Một Thoáng Mộng Mơ" rồi

Bình luận

:x tớ vừa vào thread phim Mộng mơ bên box giới thiệu, vừa đọc đc xong mà bất ngờ luôn :x  Đăng lúc 10-6-2012 11:25 AM
đóng vai Uông Lục Bình dó bạn  Đăng lúc 10-6-2012 01:22 AM
ồ, tớ hêm bít chị Lam cũng có trong phim nì, chị đóng vai nào thế bạn?  Đăng lúc 9-6-2012 10:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-6-2012 09:24:58 | Chỉ xem của tác giả
Hồi hợp ghê vậy đó, chờ đến ngày 10-6 là sẽ bit dc danh sách ^^
Nhưng để có phim coi chắc còn lâu lém lun á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-6-2012 15:59:26 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim gây hồi hộp chết mất.
Riêng chờ đợi dàn diễn viên....Chỉ cần có một tên mình mong chờ là cũng....
hị hị.
Thôi dành chờ ngày mai vậy hức hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 9-6-2012 21:07:29 | Chỉ xem của tác giả
sau tiết mục cho các fans dự đoán để nhận thưởng của cụ Kéo, rất nhiều fans nô nức dự đoán, trong đó có rất rất nhiều bạn mong chờ chị Tần Lam sẽ có mặt
nhưng hôm nay đích thân chị Lam đã lên weibo và trả lời 1 bạn là 'chắc k0 đâu' rồi
vậy là danh sách Quỳnh nữ lang đã thu hẹp lại, bớt đi một người rồi
hôm trước cũng tự dưng muốn chị Lam xuất hiện ghê {:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách