Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 20129|Trả lời: 162
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới nhất của vụ scandal Park Shi Hoo, tuyên bố của cảnh sát (News T2)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cảnh sát tây bộ Seoul đã kết thúc việc điều tra vụ án tố cáo cưỡng dâm của Park Shi Hoo và chuyển hồ sơ sang Viện kiểm sát vào sáng ngày 2.4.

Trong cuộc họp báo công bố kết quả vào sáng ngày 2, cảnh sát tây bộ cho biết, Park Shi Hoo bị tình nghi "gần mức cưỡng dâm và cưỡng dâm".

Trưởng phòng hình sự cảnh sát tây bộ Yoon Tae Bong tuyên bố: "Lần thứ nhất xảy ra quan hệ là gần mức cưỡng dâm; lần quan hệ thứ hai gây ra thương tổn, nên bị tình nghi cưỡng dâm".

Người phụ trách sở cảnh sát tây bộ cho biết thêm: "Sau khi xảy ra quan hệ, bộ phận quan trọng trên thân thể nguyên đơn bị tổn thương."

Cảnh sát dựa vào phân tích tổng hợp từ trần thuật của đương sự, CCTV, nội dung tin nhắn, kết quả giám định của Sở nghiên cứu điều tra khoa học quốc lập...để đi đến kết luận trên.

Ngoài, phía cảnh sát cũng chuyển hồ sơ khởi tố hậu bối K với tội "dâm loạn có tính cưỡng ép" cho viện kiểm sát.

Nguồn Nate
[email protected]

PS: Một News nói tội cưỡng hiếp ở HQ có thể bị ngồi tù từ 5 năm đến chung thân tùy theo mức độ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-4-2013 11:28:14 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái news này mà cảm thấy nó sao sao....

Không phải là mình cuồng anh Park đâu, nhưng chẳng phải cảnh sát phía Tây Seoul ngay từ đầu đã bênh cô A rồi sao ? Cho nên anh mới đi tìm người có thể giúp đỡ mình.

Nếu như bênh cô A thì đương nhiên sẽ tìm cách bác bỏ những chứng cứ có lợi cho anh, cái máy nói dối ấy chỉ là bằng chứng tham khảo thôi, thật sự một số người có thể điều khiển được nhịp tim và mạch đập của mình.... biết đâu cô ta đã tập trước ở nhà thì sao ?

Đọc cái này cứ tưởng như hôm nay vẫn còn là cá tháng tư. Nếu tin này đăng hôm qua chắc mình sẽ đỡ bức xúc hơn ( {:301:}

Thế còn nội dung trong Kakaotalk với những chứng cứ có lợi cho anh thì sao ? rốt cuộc là đã bỏ đi đâu hết rồi.... Kể cả bằng chứng của B nữa, những gì liên quan gây bất lợi cho A đem bỏ đi đâu và khép tội người ta như thế kia ?!?!

Mình vẫn không tin có chuyện đó xảy ra. Fans của anh bây giờ có nhiều người quay lưng lại và nói thất vọng với anh, thực sự là fans kiểu gì vậy ? Chưa có kết quả cuối cùng của toà án mà đã trở mặt với thần tượng của mình sao ? Lúc đầu nghe tin thì thất vọng, xong rồi bênh A, rồi nghe có chứng cứ có lợi cho Shi Hoo thì quay lại chỉ trích A, nói A xấu xa đê tiện, rồi đến bây giờ nghe phía cảnh sát khép tội Shi Hoo thì lại trở mặt thêm lần nữa... Mấy người ấy sống sao không hề có chính kiến của mình mà chỉ biết "cuốn theo chiều gió" thế kia ?!?

Shi Hoo à, số anh thật khổ rồi ((( em vẫn ở phía anh, từ đầu cho đến giờ, và sẽ tiếp tục như thế.... Em tin anh không phải là loại người đó. Đừng gục ngã, fighting !!!!

Bình luận

Mình cũng nghĩ như bạn, cảm thấy không thỏe đabngs. Mà mình ko phải cuồng anh Park nhé  Đăng lúc 5-4-2013 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-4-2013 11:29:38 | Chỉ xem của tác giả
Thật là!
Tại sao lại để tin mập mờ quá vậy.
Tuyên bố gì thế này, phải chỉ rõ nữa chứ???
Dù sao cũng cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-4-2013 11:30:08 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, tin động trời quá mà
Hoo vô tội mà mí ông ơi...hiu hiu
Hoo nhất định phải chiến đấu tới cùng
đừng để con bé đó lấy đi tất cả nhé, mọi fan trung thành sẽ ủng hộ Hoo mà :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-4-2013 11:32:12 | Chỉ xem của tác giả
Đây là sự thật hả trời?
Cho dù là sự thật thì mình cũng ko thấy tội nghiệp cô A/
Anh Park cố lên!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

chắc ý bạn ấy là cố gắng vượt qua chuyện này, chứ không phải cổ vũ chuyện ấy, bó tay với suy nghĩ mọi người :))))))))))))))  Đăng lúc 2-4-2013 04:04 PM
Mình mới bó tay bạn đó, đã là người thì không ai cổ vũ cho chuyện này, ko hiểu ý người khác thì đừng phán xét lung tung!  Đăng lúc 2-4-2013 03:30 PM
bạn cuồng cũng vừa thôi chứ. đã cưỡng dâm còn cổ vũ . bó tay  Đăng lúc 2-4-2013 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-4-2013 11:32:39 | Chỉ xem của tác giả
Cái vụ scandal nay thật sự mệt nhất từ trước tới giờ.
Lúc thì PSH gần như thắng thế
Lúc thì cô A .............
Mặc kệ scandal này luôn.{:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-4-2013 11:33:30 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc tin này xong
thấy hình như bên cảnh sát nghiêng về phía cô A kia rồi
nhưng rõ ràng anh Hoo bị gài bẫy mà

Bình luận

án lớn như này chắc không có việc nghiêng về ai đâu, chỉ vì những vụ cưỡng dâm này thường bất lợi cho bên nam thôi  Đăng lúc 2-4-2013 08:15 PM
mình nghĩ cảnh sát có vấn đề rồi, ngay từ đầu đã kéo dài vụ án, xong kết luận chả ra làm sao  Đăng lúc 2-4-2013 04:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-4-2013 11:33:59 | Chỉ xem của tác giả
vẫn tin anh Park vô tội .____.

Chờ kết quả cuối cùng vậy

mà nghe nói các chứng cứ tố cáo ngược lại cô A của anh Park bị cs bác bỏ hết -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-4-2013 11:34:20 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong tin mà vẫ chẳng hiểu gì cả
vậy là có bị kết án k ? có bị đi tù k?
mà soa lại tình nghi, tức là chưa đưa ra kết quá cuối cùng ak?
như thế này rồi sự nhghiệp của oppa ra sao đay lo quá đi
ai biế giải thích mình với

Bình luận

vậy ak, mình đọc chẳng hiểu j cả, cảm ơn nha :)  Đăng lúc 2-4-2013 12:32 PM
bạn ơi là họ hoàn tất hồ sơ chuẩn bị gửi cho viện kiểm sát, viện này mới gửi lên tòa án để truy tố, còn đợi tòa xử nữa mà bạn  Đăng lúc 2-4-2013 12:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-4-2013 11:37:31 | Chỉ xem của tác giả
haizzz đúng là k biết nói sao
chỉ thấy đáng tiếc cho PSH
đang thăng tiến zax mà vì việc này tan thành mấy khói thế là chấm hết rồi .....

Bình luận

có thể vĩnh viễn k bao giờ trở lại đk nữa :(  Đăng lúc 5-4-2013 01:36 AM
đồng ý , chuyện này ảnh hưởng khá lớn về danh tiếng  Đăng lúc 2-4-2013 07:17 PM
nói chung có thắng vụ này hay không thì danh tiếng của anh đã tan thành mây khói  Đăng lúc 2-4-2013 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách