Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Drama "I Miss You" MBC họp báo chiều ngày 1.11 (Update)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-11-2012 14:11:33 | Chỉ xem của tác giả
phải com cái trước khi đi ngủ đã
chứ ko thôi rắm rướt
ôi, hóng film dài cả cổ
preview gì mà chiếu dc có vài phút
coi chưa thấm vào đâu hết đó

Bình luận

thế cụ nghĩ phim quay đc nhiều lắm mà mần cái preview hoành tráng cho cụ chắc,  Đăng lúc 1-11-2012 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-11-2012 14:11:35 | Chỉ xem của tác giả
sao nhìn ss yoon xuống sắc quá
hem được tươi và hồng hào như hồi đóng với chồng
body vẫn chuẩn chỉ có thần sắc nhìn mệt mỏi và tiều tụy quá
bạn chẻ yoo seung ho vẫn cute dù cố làm cho già đi rùi
có là khuyết diểm TRẺ MÃI của bạn ấy
mong phim ghia
chuẩn bị 1 lít nước mắt cho phim này rùi nà

Bình luận

mặt vẫn sưng sưng, hem bít lên hình nó thía nào nữa? sợ ko lung linh như hồi trước lại nhìn già hơn 2 nam thì khổ. mừ đợt này ss chọn phim u ám quá  Đăng lúc 1-11-2012 03:54 PM
mới hết bệnh xong nó thế, đợt trc bị đau mắt bác sĩ bảo hơn tháng mới khỏi, phim cũng dời lại mấy tuần, rồi còn hum wa phải làm việc mà  Đăng lúc 1-11-2012 02:57 PM
ờ nhưng cái mẹt vẫn cứ trẻ hơn cái tuổi ý mà  Đăng lúc 1-11-2012 02:22 PM
hwa chắc "làm việc" giữ quá, ko có time ngủ, mắt xưng vù vù  Đăng lúc 1-11-2012 02:14 PM
Seung Ho vẫn còn trẻ thì phải trẻ chứ nàng ^^, sinh năm 93 mà.  Đăng lúc 1-11-2012 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-11-2012 14:43:23 | Chỉ xem của tác giả
Đã họp báo chính thức rồi, mùng 7/11 chắc chắn sẽ được xem "I miss You" rồi.
Nhìn ss Yoon trong buổi họp báo này thấy mệt mỏi quá.
Ss có giữ sức còn đóng nữa chứ, giữ hình ảnh lung linh và cái mỏ *sexy* của ss để cho em còn ngắm ngía.
Mong phim từng ngày.
Cảm ơn ss đã đăng tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-11-2012 15:16:22 | Chỉ xem của tác giả
sao bạn Chun nhìn mặt buồn buồn thế này, đã thế cứ có khoảng cách thế nào với nữ chính ấy, chả thấy thân mật với nhau gì cả. Chả bù cho họp báo RP khoác tay, khoác chân tim tiếc tùm lum tà la à

Bình luận

cái mặt thèng bé nó cố tỏ ra nguy hiểm để chụp ảnh đó mà, đùa chứ fim buồn nên cũng k chụp kiểu hớn hở đc *còn đâu thần thái nv* khổ thân =)  Đăng lúc 1-11-2012 05:49 PM
mình cũng nghĩ như bạn, nhưng hem sao, thế thì shipper Chun Min mới có cơ hội tiếp tục chớ :D  Đăng lúc 1-11-2012 03:47 PM
cái câu mọi sự so sánh đều là khập khiễng bạn chưa từng nghe sao? ;)) nhiều khi bẽn lẽn, ko thân mật nó lại có nguyên nhân ẩn sau đó :-" who knows? :-"   Đăng lúc 1-11-2012 03:41 PM
thứ nhất, cái này là melo, thứ hai...bạn Yoon có "nôi chốn" rùi....chắc bạn Chun muốn an toàn...=))))  Đăng lúc 1-11-2012 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-11-2012 15:45:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Ho từ hồi em í đóng phim gì về học đường ấy...có cả chú gì trong phim Phẩm Chất Quý Ông đóng thầy giáo..Nhìn mặt em í cứ trẻ mãi thế này...Không biết lên phim rùi sau này iu em gái bạn Chun sẽ thế nào đây, được cái em gái Chun trong phim này cũng trẻ chứ không giừ như In Ae trong hình này. ss Yoon sao thấy dạo này mặt cứ sưng sưng làm sao í, thích ss hồi đóng Tiệm cafe HT...Hóng quá, cứ ngày nào cũng có tin thế này thì tốt.
Mà sao bộ ảnh đậm chất không khí Halloween thế này!!! sao ai mặt cũng u ám vậy trời, cười được một xíu rồi lại xịu mẹt xuống ngay được, nhất là bạn Chun í. Chả bù cho hồi họp báo Hoàng Tử Gác Mái!{:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-11-2012 15:58:14 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi phim mới là một lần thử sức , nỗ lực để chứng tỏ khả năng của bản thân anh
Vậy nên hãy cố gắng hết mình nhé ^^
Lần này a đã đổi mới hình tượng rất thành công rùi đó, ít nhất là bản thân em thấy vậy.
Dù nó ko hoàn hảo để tất cả mn có thể công nhận nhưng còn hơn là đi trong lối mòn, ko thoát ra được hình ảnh vai diễn cũ
Cả anh và ss Hye đều cute hết , cười đáng yêu lắm í :x
Mới quay có vài phân cảnh nên còn xấu hổ ngượng ngùng là phải, sau này khéo chả dứt nhau ra đc thì sao XDD * just kidding *
"I miss you" fighting nào !!!

Bình luận

*dí dao* tin dứt được hem  Đăng lúc 2-11-2012 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-11-2012 16:06:10 | Chỉ xem của tác giả
không biết có phải do góc chụp ko mà nhìn Chun có vẻ mập hơn thì phải
đã thế bợn ấy còn quất nguyên một cây đen
nhìn dàn diễn viên ko đc thân thiết cho lắm
hóng phim từng ngày đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-11-2012 16:24:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cộp mác melo bộ dark lắm hay sao mà ai nhìn cũng bơ phờ phạc thiếu sức sống thế nhỉ??? Hay đi họp báo ít người quá nên không vui??? Nhớ hồi Nice Guy kéo cả đoàn chục người đi lên đi xuống trông vừa đông vừa vui, phim cũng là melo pha trộn revenge, rứa mà họp báo trông ai cũng cười hớn hở như đi hội, khác hẳn phim này ^^

Em trai Seung Ho bữa nay stylist mần gì mà lại để cho em lòi cái đuôi 93-er thế nhỉ, cười lên thêm phát thì mình chả ngại ngần đề nghị em xuống đóng cái School mới kia cho rồi =))))))) Yoo Chun đóng vai cảnh sát hình sự nên trông... hình sự nhỉ ^^ Yoon Eun Hye hôm nay trông có vẻ hơi mệt mỏi nhưng vẫn xinh lắm. Cô còn lại miễn bàn, hổng biết tạo hình trong phim ra sao chứ thế này thì hơi cứng tuổi so với hầu hết dàn cast còn lại.

Chúc phim lên sóng thuận lợi tốt đẹp :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-11-2012 16:32:03 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy không khí họp báo phim bình thường mà. có gì mà buồn với xa cách đâu. họp báo phim RP mọi người đã quay với nhau rồi nên thân thiết cũng là điều dễ hiểu mà. còn phim nay thậm chí còn chưa quay được cảnh nào có chăng chỉ 1 vài cảnh trong teaser. nên mọi người chưa tự nhiên là điều quá dễ hiểu mà. hehe. nhưng dù sao cũng phải nói anh Chun quá đỗi manly và chị YH thi rất xinh. mình rất thích, hóng film quá đi. chúc phim thành công rực rỡ nha anh Chun yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-11-2012 19:22:34 | Chỉ xem của tác giả
Ai biểu cái phim nó bom tấn quá mần chi {:398:} bây giờ nhìn ai cũng như đang vừa họp báo vừa học kịch bản, căng thẳng gì đâu không {:441:}

Với lại các bạn chẻ lần đầu đóng melo, nên không khí hồi hộp vậy cũng đúng. May được bạn dép lào thi thoảng vẫn còn tươi mưởi đc và trả lời phòng vấn thông minh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách