Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lananhkh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Drama "I miss you" rút ngắn khoảng cách rating với Drama "Woo Chi

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-11-2012 17:50:04 | Chỉ xem của tác giả
bao nhiêu ngày chờ đợi

cuối cùng cũng tăng ^^

không uổng công sức đàon làm phim

phim hay tuyệt ^^                       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-11-2012 19:17:42 | Chỉ xem của tác giả
mình thích dàn cast phim nỳ lắm
hum nay mới bắt đầu mần phim được đây
đọc news thấy mọi ng khen lắm
mừng vì bộ phim ngày càng cuốn hút đc nhìu ng,
hạnh phúc vì nhìu ng iu mến ss Yoon quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-11-2012 19:21:54 | Chỉ xem của tác giả
Tăng nữa rồi. yeyeye........... tung pông tung hoa{:290:}{:290:}
cuối cùng ratting cũng đc 2 chữ số
ta biết thế nào cũng tăng mà, phim hay thế mà lại
Chơn Dép Lào no.1, ss Hye no.1, Seung Ho no.1{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-11-2012 22:09:45 | Chỉ xem của tác giả
Em đã coi tới tập 5 rồi, cảm giác chung là phim bi kịch, thê thảm quá!!! Tập nào cũng chan đầy nước mắt, cộng thêm việc lời thoại nhân vật đầy tính "tự sự" nhưng mà dàn diễn viên nhí diễn tốt nên em theo được...

Còn sang giai đoạn trưởng thành, nếu có còn coi tiếp tất cả là vì em trai Seung Ho. Lý do duy nhất khiến em đã đang và sẽ coi IMY ^^. Em tình nguyện làm fangirl của em trai này rồi ^^

Ánh mắt đa tình ấy làm trái tim "bé bỏng" của em xao xuyến....sao mà chết người đến thế này???  Sẽ cố hết sức coi tiếp vì em, nhưng mà hy vọng sẽ sớm gặp lại em ấy trong 1 dự án khác "bớt bi kịch" hơn. Tin là em sẽ còn tiến xa hơn.

Em đang coi Great Seer, phim cũng tạm nhưng ko hấp dẫn lắm. Nhưng em đang rất thích tướng quân Lee Sung Gye, hy vọng phim sẽ sớm có chuyển biến thú vị

P/s : bất ngờ tên người trans news, lâu quá hem gặp nên vào bày tỏ nỗi lòng tý ạ....*quần đẹp* ss ơi^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2012 22:26:14 | Chỉ xem của tác giả
cloudy_vt gửi lúc 23-11-2012 22:09
Em đã coi tới tập 5 rồi, cảm giác chung là phim bi kịch, thê thảm quá!!! Tập nào cũng ...

Ss cũng quất tập 4 rồi!
Thể loại melo nên lúc nào bật phim lên coi cũng cảm thấy chữ " thê thảm" nghẹn ở cổ, không làm gì được, chỉ thấy nước mắt! Hic...chính vì dàn diễn viên nhí làm tốt quá, tốt đến mức làm mình sợ phim làm mình mệt mỏi theo luôn!

Đúng là kỳ lạ, sau phim operation proposal ss kết và hóng zai này hơn cả! Hic..K biết vai yêu đơn phương của zai sẽ như thế nào! Các màn khóc lóc của zai ra sao...hic...Nếu tiếp tục coi thì chuẩn bị tinh thần zai bị đày đoạ khổ sở....và k có cái kết thúc có hậu! Chắc chắn là vậy rồi! :(

Dạo này ss đang bấn Joo Won, đang đu theo phim nào có mặt Joo Won là chiến em ạ! Chạy lung tung và coi phim lung tung =))
Chuyển giao từ nhỏ sang lớn mà rate tăng mừng cho phim nên trans!

Ps: Mặc cuồn đẹp nên ai cũng hỏi ss là mua ở đâu, chỉ cho họ để họ tìm đến xem rồi mua mặc hoài à! =))

Bình luận

Kid
ss cũng thế í >:D< .. dạo này ss bận lắm hả? à mà e cũng có onl mấy đâu >"<  Đăng lúc 24-11-2012 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-11-2012 11:35:17 | Chỉ xem của tác giả
theo e dự đoán thì kiểu gì Missing You cũng sẽ leo lên đầu bảng... há há
dân bên đó rất thích xem dòng melodrama...
để ý phim nào càng đau khổ thì lại càng được quan tâm, chú ý

Bình luận

Lâu lắm mới gặp em! :D  Đăng lúc 24-11-2012 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-11-2012 12:41:14 | Chỉ xem của tác giả
Ngất vì ánh mắt của Yoo Seung Ho.
Dạo này tó đã bị Yoo Seung Ho thôi miên rồi...Dại  trai mấy nay..Đang định lái máy bay kiểu ảo tưởng đây
Sao càng lớn càng đẹp trai thế trời..
Vừa rồi xem Arang thấy tạo hình ajuma của  Yoo Seung Ho mà té ghế, giờ sang đây nhìn chuẩn ko cần chỉnh...
Đảo điên tâm trí rùi.........

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách