Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yenthanh87
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Drama "Secret" chứng tỏ sức hấp dẫn bằng việc thu hút nhiều hợp đồng q

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 18-10-2013 18:26:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đọc nội dung phim thấy hấp dẫn quá
Lại có Ji Sung và Bae Soo Bin đóng nữa nên đảm bảo về phía thực lực rồi
Qua rating của phim thì mình lại càng tin tưởng hơn! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 18-10-2013 18:27:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

nội dung ngày càng hấp dẫn, mong ngóng từng tập, rating tăng thì thời lượng quảng cáo phải bán hết rồi. Chúc mừng phim, mong là rating sẽ còn tăng nữa {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 18-10-2013 18:28:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm
Hồi hộp, kịch tính
Bố của chị Jung thì là a Công tố nhúng tay vào là chắc nhưng còn cái chết của Jin Hee vs c chị Jung chắc còn ẩn tình
Hóng phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 18-10-2013 18:28:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay dã man :D Tỉ suất người xem cao là phải thôi. Phim xoay quanh tình yêu, thù hận, sự mất mát, sự hiểu lầm và các sai lầm. Secret gay cấn đến ngạt thở. Xem vừa thương Yoo Jung vừa ghét anh công tố. Yêu nhau đến vậy, ng yêu còn nhận tội thay mà sao tàn ác đến nỗi giết bố người ta:( Nhân vật Ji Sung diễn càng ngày càng hay dường như càng thù hận, càng muốn trả thù muốn cô gái ấy phải đau đớn thì anh lại càng rơi vào vòng xoáy tình yêu. Yoo Jung có thể nói là một vai diễn quá đạt. Những giọt nước mắt ấy như thật khiến ng xem ko khỏi đau lòng. Ep 8 có lẽ sẽ có tỉ lệ rate cao ngất ngưởng. Bức màn bí ẩn dần được mở ra. Mọi việc xoay quanh Yoo jung, Công tố, Giấm đốc còn đi đến đâu. Bon chen thêm dòng cảm nhận cuối cùng. Tks subteam đã mang đến một bộ phim tuyệt vời như thế này đến vs ng xem :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 18-10-2013 18:28:45 | Chỉ xem của tác giả
quá nhiều cung bậc cảm xúc trong phim mà.
xem mà thấy thương nữ chính quá đi, mong là bộ phim sẽ không lấy nhiều nước mặt của mình.
thích phim lắm lắm ý, thành công là chắc chắn luôn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 18-10-2013 18:29:33 | Chỉ xem của tác giả
quả thật bộ phim có sự kịch tính rất tuyệt vời và đầy logic dù ràng không có tình tiết kinh dị hay đáng sợ
dàn diễn viên như Bae Soo Bin, Ji Sung, Eun Jung diễn xuất rất hay và biểu cảm khuôn mặt với muôn vàn sắc thái khác nhau
mong cho bộ phim sẽ tiếp tục thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 18-10-2013 18:30:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đang down phim này để dành hết bộ rồi xem một lượt.
Bộ phim với dàn diễn viên tuyệt vời, qua các new thì nội dung phim nghe có vẻ rất hay và gay cấn.
Vì vậy secret tạo ra sức hấp dẫn cho các nhà quảng cáo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 18-10-2013 18:32:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hixx... Thật tình là rất đau khổ khi Secret với The Heir tranh rating với nhau Tui mê hết mà... Tui phải làm sao
Phim kia lãng mạn bao nhiêu thì phim này gây cấn bấy nhiêu ấy, coi mà thổn thức luôn 2 kiểu tình iu, tuần nào cũng điêu đứng với phim mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 18-10-2013 18:33:54 | Chỉ xem của tác giả
ồi, sau Master Sun lại tiếp tục hóng cái bộ này
Cứ đắm đắm chìm chìm không thể dứt ra được với các tình yêu
Đừng bảo sao mình cuồng nhá{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 18-10-2013 18:34:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

quả thật bộ phim có sự kịch tính rất tuyệt vời và đầy logic dù ràng không có tình tiết kinh dị hay đáng sợ
dàn diễn viên như Bae Soo Bin, Ji Sung, Eun Jung diễn xuất rất hay và biểu cảm khuôn mặt với muôn vàn sắc thái khác nhau
mong cho bộ phim sẽ tiếp tục thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách