Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khicautreo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đường Yên nửa đêm nhập viện - Vết thương ở tay rất nghiêm trọng => Đường Yên

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-3-2013 11:30:56 | Chỉ xem của tác giả
Yên là Yên, Trạch là Trạch ko ai liên quan tới ai nữa rồi, hy vọng báo chí đừng có mà giật tít mấy kiểu này nữa.
Mà ko hiểu Yên cắt trái cây kiểu gì mà ra nhiều máu vậy nhỉ.
Mình có thể đoán ------------------------> Yên rất vụng về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-3-2013 12:24:01 | Chỉ xem của tác giả
meyeube gửi lúc 28-3-2013 11:30
Yên là Yên, Trạch là Trạch ko ai liên quan tới ai nữa rồi, hy vọng báo chí đừng có m ...

thật là vô tâm "Mình có thể đoán ------------------------> Yên rất vụng về"
không muốn lên tiếng cũng không được
hình như là hơi bị vui trên sự đau khổ người khác thì phải
tặng bạn 1 câu "cười người hôm trước hôm sau người cười"
biểu cảm cười hô hố trông thật lố bịch

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-3-2013 12:30:14 | Chỉ xem của tác giả
cubin gửi lúc 28-3-2013 12:24
thật là vô tâm "Mình có thể đoán ------------------------> Yên rất vụng về"
không mu ...

Ê, bạn có vẻ là fan của Đường nhỉ? Chưa thấy bạn xuất hiện trong nhà Đường bao giờ, khi đường có scandal bị ném đá cũng chưa thấy bạn lên tiếng bênh vực, bây giờ vào đây thương xót bạn ấy nhỉ? Trong comt của bạn có từ nào thể hiện tình thương với Yên chưa?
Câu nói của mình thế nào với Yên mình biết chứ chẳng liên quan tới bạn đâu mà Hươu chê ngỗng cổ dài. Chỉ là cắt trái cây mà báo chí giật thành tự tử vì tình cái gì đáng lố bịch hơn.

Bình luận

Bỏ qua đi bạn ơi , có lẽ bạn com + biểu cảm nên bạn ấy hiểu nv ... Ở nước ngoài gọt trái cây hay ngược về phía trong đó bạn  Đăng lúc 28-3-2013 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-3-2013 12:37:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình thật không đặt kịp gạch trang đầu rồi.
Yên chắc vì mệt mỏi với công viêc và nhiều chuyện xảy ra gần đây nên mới bất cẩn vậy chứ.{:399:}
Vừa thấy phía trên có bạn nào nói là bên mương giật tít tin, nhưng cũng hok giật tít bằng bên Trung đâu. Sáng nay mình thấy báo chí bên ấy giật tít thành " Yên vì thất tình với Khưu Trạch đã cắt tay tự sát" ấy chứ. Thật chóng mặt với mấy bác báo chí luôn.{:431:}{:431:}

Bình luận

Thế ss mới nói báo giật tít tự tự vì tình nghe mới lố bịch.  Đăng lúc 28-3-2013 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-3-2013 13:15:44 | Chỉ xem của tác giả

nói thiệt bên nhà Yên có bài này rùi nên mình cũng ko muốn comment nữa ... tội nghiệp cho Yên vì bất cẩn bị thương mà giờ  bị báo đăng ra thành trò "cười" cho thiên hạ nói là Yên lụy tình tự tử .... haiya...

ma` có phải là Yên quá dể dãi với ng` trong công ty của mình ko,  .... tại sao lại co' nhân viên đi đăng tin Yên vô cấp cứu lúc nữa đêm và còn vết thương bị cắt ớ tay ... mà còn đăng một cách cẩu thả như dậy, ko rỏ ràng để báo chí có cơ hội đặt điều tầm xàm ... 1miếng mồi ngon dậy sao họ lại ko chụp chứ ...

Mình thương Yên thiệt nhưng công bằng mà nói ng` làm của Yên có vấn đề ... gần đây tin đồn xấu 1 phần là do ng` bên Yên ko biết cách trả lời và xử sự với giới truyền thông nên mới ra nông nổi ... Yên chắc cần phải mướn ng` có kinh nghiệm ghề nghiệp một chút, phải biết chuyện gì ko nên nói thì nên làm thinh .  Cứ bị tin đồn thế này hoài thì bao nhiêu cố gắng nổ lực trong công việc cũng sẽ bị lu mờ ...

Bình luận

mình nghĩ chắc nhân viên này muốn thông báo tình hình của Yên thôi, nhưng vì đang trong giai đoạn nhạy cảm nên vấn đề này đi theo chiều hướng xấu thôi...  Đăng lúc 28-3-2013 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-3-2013 15:21:26 | Chỉ xem của tác giả
mình không đề cập đến vấn đề tình cảm của KT - ĐY
điều mình không thích ở đây là người post ảnh lên
mọi điều đang lắng đi , đang trở nên êm dịu thì bùng bùng ... 1 bức ảnh ra đời với 1 dòng chú thích gây shock
nếu nói bức ảnh được đăng lên để cho fan biết hay vô tình mà không có bất kỳ 1 ý nghỉ nào về việc gây sự chú ý thì mình không tin lắm vì 1 khi bức ảnh được đăng thì chắc chắn sẽ gây 1 sự chú ý
đăng ảnh và sau đó là giải thích vì gọt trái cây ... nếu như z - với trình độ của 1 quản lý thì sẽ lường trước sự việc sẽ tạo nên 1 tin nóng ... có phải muốn làm tình hình trở nên khó khăn hơn không ?????
nếu không đăng ảnh - với 1 viết thương ở tay - không ai nói - không có ảnh sẽ chẳng ai biết - sẽ qua - sẽ êm đẹp và ĐY sẽ có khoảng time không bị báo chí soi mói
dù mục đích là gì thì người khổ cũng là người trong cuộc còn những người vì lợi ích .... thì đâu có ảnh hưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-3-2013 15:45:22 | Chỉ xem của tác giả
hix, đúng là chuyện tình cảm không ai mà biết được, mình sợ nhất mấy cái vụ tự tử này nọ, nhưng cũng chưa biết là do tự tử hay là chẳng may gọt hoa quả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-3-2013 17:54:25 | Chỉ xem của tác giả
Gọt hoa quả bất cẩn thôi, tự tử gì mà tự tử

Sống trong ngành này mình tin Yên cũng tôi luyện được cứng rắn và chịu đựng rồi

Mình ko tin Yên tự sát đâu, báo chí lại mượn gió bẻ măng, thêm kịch tính để bán báo

CHuyện Trạch Yên là xong rồi, ko nên Yên có chuyện gì  thì lại lôi Trạch ra chém @@

NÓi thật chứ người tự sát mà ngồi tỉnh bơ vậy cho BS băng bó à, người đã muốn chết thì dễ gì để người khác phát hiện mình đi tự tử mà cứu, đưa đến bệnh viện ngồi băng bó tỉnh bơ,  rồi trợ lý còn chụp hình cập nhật tin tức vậy.

Tự tử thì giấu gần chết ý chứ

Ko có đâu, nhưng dù sao thấy Yên chảy máu quá cũng thấy xót, dạo này nhiều cái xui quá

CHúc Yên sớm bình phục, lấy lại tinh thần tập trung làm mọi việc cho tốt nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-3-2013 18:03:49 | Chỉ xem của tác giả
đọc trên mương mà hết hồn, mình nghĩ là chị ý tự sát cơ.
nghĩ là làm sao 2h sáng gọt hoa quả xong đứt tay gì mà khiếp thế đc, mà chắc đau lắm. hic hic, thg quá
hay là có ẩu đá
nói chung lại là thg Đường Đường

Bình luận

thiệt chứ, 2h sáng ko lo đi ngủ, ngồi gọt trái cây ăn chi mà đứt tay chảy máu quá chừng, khổ thân thật T_T  Đăng lúc 28-3-2013 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-3-2013 20:07:06 | Chỉ xem của tác giả
sao mà cánh báo chí thik làm rùm ben mọi chuyện lên thế nhỡ
ng ta chỉ đứt tay thui àh, thì máu ra n cầm k dc có sao đâu
vậy mà đưa ra ngay cái khẳng định là ng ta tự tử
haizz, đúng là n chuyện như cánh nhà báo

Bình luận

vài bữa mà có bị ngộ độc thức ăn tụi nó lại giật tít uống thuốc tự vẫn ấy * ko có ý trù Yên bị thế đâu nhá, ví dụ ấy mà *  Đăng lúc 28-3-2013 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách