Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieuyet1011
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Fan của bộ phim "The Heirs" mắc phải "Hội Chứng Kim Tan"

[Lấy địa chỉ]
491#
Đăng lúc 6-11-2013 12:17:01 | Chỉ xem của tác giả

Ôi, mình thì thì k đến nỗi cuồng si anh ấy nhưng con bạn mình thì mê mẩn, suốt ngày hú hét về anh =))
Công nhận anh trong phim rất tuyệt, có chiều sâu, ánh mắt dành cho Sang luôn lôi cuốn
Mình rất mong chờ diễn biến của phim, thoại của biên kịch Kim thì bao giờ cũng rất hay, nhiều tầng nghĩa.
Cám ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

492#
Đăng lúc 6-11-2013 12:50:48 | Chỉ xem của tác giả
đúng là có sức hút mạnh, dạo này các bạn gái cuồng với tan, chết vì sự đẹp trai cuốn hút của tan :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

493#
 Tác giả| Đăng lúc 13-11-2013 18:36:55 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tan là con trai thứ hai của tập đoàn Đế Quốc, anh có trong tay tất cả mọi thứ, nhưng luôn mang trong tim một nỗi đau buồn sâu lắng. Có cha nhưng chưa từng được ôm vào lòng, có anh trai nhưng lại là người máu lạnh. Một Kim Tan luôn mang đến sự đồng cảm mà còn cướp đi rất nhiều nước mắt của những người xem phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

494#
Đăng lúc 24-11-2013 01:07:47 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng đang chết mê chết mệt vì KT đây ,cứ cảnh nào có ấy là hú hét . chẳng muốn hẹn hò có bạn trai nữa, huhu{:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

495#
Đăng lúc 26-11-2013 08:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi khỏi nói các bé đang yêu, tới tui có chồng rồi đây mà ngày đêm đau tim vì Kim Tan Quá đỗi ga lăng và manly
Nhìn chung phim nào của Lee Min Ho đóng cũng đều thấy là nhân vật nữ quá may mắn khi đc oppa yêu, có 1 sự lệch nhẹ! {:139:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

496#
Đăng lúc 29-11-2013 16:00:31 | Chỉ xem của tác giả
nhân vật KIM TAN mà Lee Min Ho thể hiện khác Go Jun PYO nhiều, cũng là con nhà giàu và bị gia sản của gia đình đè nặng nhưng ở TAN có cá tính, trưởng thành và giàu tình cảm hơn. Lee min ho diễn quá xuất sắc, càng ngày càng yêu mến a ấy hơn mình luôn ủng hổ anh LMH {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

497#
Đăng lúc 30-12-2013 15:10:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim nào mà có LMH là hóng rồi, nhà sx tìm tới a í đảm bảo chỉ có sốt sình sịch thôyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách