Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieuyet1011
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Fan của bộ phim "The Heirs" mắc phải "Hội Chứng Kim Tan"

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 30-10-2013 14:29:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Kim Tan quả thật có rất nhiều tâm trạng Cảm giác ánh mắt lúc nào cũng buồn cũng sâu thăm thẳm vậy  Khỏi phải nói anh Hô đẹp trai kute dã man luôn dân tình đang hóng đoanj kiss của 2 anh chị mòn mỏi Tks chủ thớt đã dịch news ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 30-10-2013 14:31:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

"Hình ảnh của thiếu gia Kim Tan vẫn luôn xuất hiện trong đầu tôi, không khéo chắc tôi phải chia tay với bạn trai mất, thật sự là tôi đã bị nghiện Kim Tan rồi" chúc mừn Lee Min Ho và đã để dấu ấn sau trong lòng fan hâm mộ nữ qua vai diễn này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 30-10-2013 14:31:58 | Chỉ xem của tác giả
ngồi xem phim này làm mình bơi trong ảo tưởng suốt luôn :))
vừa xem vừa cười tủm tỉm như con ngơ =)))
ôi anh Tan :XX hóng ep mới quá đi :">
thanks bạn chủ thớt :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 30-10-2013 14:36:24 | Chỉ xem của tác giả
Cùng một hình tượng và nội dung nhưng trong phim này Hô nhà mình hoàn toàn diễn tả được một Kim Tan khác hẳn với Jun Pyo, một Kim Tan có một bí mật và nỗi buồn không thể dễ dàng chia sẻ với người khác, mặc dù a trai lúc nào cũng lạnh lùng nhưng  anh vẫn rất thích anh trai mình rất nhiều, Kim Tan là một nhân vật thực ra có nội tâm khá sâu lắng nhưng vẫn còn đôi nét ngây thơ của chàng trai 18t và Lee Min Hô đã thể hiện nhân vật này rất thành công
haiz, nói nhiều và lan man quá rồi tóm lại là dạo này ta cũng đang bị hội chứng Kim Tan {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 30-10-2013 14:36:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trước lúc coi phim cứ nghĩ nv của Ho sẽ giống thời BOF nhưng chỉ đến khi coi phim mới thấy hoàn toàn khác nhau

đúng như lời biên kịch Kim nói đúng {:307:}

Tan đc Ho thể hiện 1 cách hoàn hảo từ tâm trạng, ánh mắt luôn thể hiện rõ nét nội tâm của nv.

Mình đang phải ngồi hóng từng ngày để xem từng tập phim đây

The Heirs fightting {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 30-10-2013 14:38:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trong phim này lên tay diễn xuất nhất chắc là LMH :) So với thời BOF thì diễn xuất thấy khá hơn hẳn, bớt đi cái gượng gạo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 30-10-2013 14:40:51 | Chỉ xem của tác giả
Ai xem roài thì thấy Kim Tan thiếu gia quả thật là hình mẫu lý tưởng hiếm có
Handsome, dịu dàng, nhẹ nhàng nhưng cũng rất quyết liệt
Táo bạo nhưng cũng rất e dè
Lúc nào cũng hướng đôi mắt hướng về Sang lặng lẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 30-10-2013 14:49:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình bị mắc cái hội chứng này bắt đầu từ tập 2 rồi
cái ành mắt quá ư là
LMH diễn xuất ngày càng chắc tay, công thêm điểm ngoại hình nữa thì {:418:}
phải nói các nam chính vào phim của biên kịch này thì diễn xuất bằng mắt cực kỳ cuốn hút người xem, đầu tiên là Huyn Bin, ấn tượng sâu đậm nhất, sau đó là Jang Dong Gun và giờ là Lee Min Ho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 30-10-2013 14:51:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

đúng là càng ngày càng yêu Kim Tan và thích sự quan tâm dù âm thầm nhưng vẫn ý nghĩa
coi từng cử chỉ, ánh mắt và câu nói của Tan ta càng thấy được một con người tuy bề ngoài lạnh lùng nhưng vẫn khao khát được yêu thương
thanks thớt nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 30-10-2013 14:55:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phim của biên kịch Kim luôn như vậy. Tình cảm của nam chính luôn khiến khán giả phải lảo đảo chạy theo sau. Luôn để lại trong lòng người xem những cảm xúc ám ảnh.

Từ giám đốc Kim vô lại đến quý ông Kim và giờ là nhị thiếu gia Kim. Những nhân vật chính này luôn có thế giới nội tâm đẹp, và đầy ma lực.

Tuy rằng bộ phim lần này chuyển hẳn sang thế giới của những bạn trẻ, còn đi học, nhưng vẫn không thể thiếu đi sự sâu sắc trong từng nhân vật. Chính vì thế, hội chứng Kim Tan sẽ được tiếp nối sau các hội chứng của các đàn anh trước...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách