Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangiabao
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

FTISLAND Seunghyun thú nhận đang có bạn gái // [Update] Bạn gái là thành viên nh

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-11-2012 13:17:04 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Ki bạn ý nói zậy, chứ coi chừng 1 mình ổng dating đó :)))))))))))))

Bí mật của Ki k thấy ai tiếc lộ chỉ thấy Ki đi tiếc lộ bí mật người khác thôi, có thể nói Ki là Giám đốc PR của nhà Cá Bánh :)))))))))))

Mà sao nghe tin FTI hẹn hò chia tay lung tung mà giai nhà mình chưa nói ra bao h, có mỗi rumor của Huyk thôi là sao? Chẳng lẽ mấy bạn ở nhà đóng cửa iu nhau à? Giai nhà xanh có dating thì công khai đi, fan ủng hộ hết :))))))))))))

Bình luận

thôi để các bạn giữ bí mật đi ss, công khai quá fan gơ bỏ nhà =))  Đăng lúc 23-11-2012 03:00 PM
đúng đó ss, em là em ủng hộ cái vụ dating này lắm. gần 3 năm trời theo nhà xanh này em thấy mấy ông đúng là sống như thầy tu. tư tưởng tiến bộ của fangirl )))   Đăng lúc 23-11-2012 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-11-2012 13:52:46 | Chỉ xem của tác giả
thật sao bạn??bạn gái nào mà may mắn thế.^^
mà bạn Hyun ơi, sao bạn ngây thơ vậy để anh Boom lừa rùi.anh ý mới nói có vài câu mà đã khai ra rùi ak.hay bạn muốn công khai thật.^^
thanks bạn dịch new nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-11-2012 17:30:52 | Chỉ xem của tác giả
choáng

a có sao chả báo nào biết thế

đúng là tin shock

dù sao cũng chúc mừng a nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2012 17:43:35 | Chỉ xem của tác giả
[Update] Theo tin từ một bài báo, trong thời gian ghi hình cho show này, Seunghyun đang có bạn gái, nhưng hiện nay đã chia tay.

Ngày 23/11, theo lời một nhân viên, Song Seunghyun vừa mới chia tay bạn gái. Nhân viên này cho biết, "Tôi đã hỏi xem cậu ấy đang hẹn hò với ai và đó là thành viên của một nhóm nhạc nữ", và "nhưng cậu ấy nói rằng họ vừa mới chia tay. Lý do của việc chia tay có thể là do khác biệt tính cách".

Nhân viên này cũng cho biết, "Chương trình đã ghi hình khoảng 1 tháng trước và sau đó, Seunghyun chia tay bạn gái" và cũng nói thêm " Song Seunghyun năm nay 20 tuổi, đang ở độ tuổi của việc hẹn hò và chia tay", mong mọi người có thể hiểu và thông cảm.

([email protected] lược dịch)
Source: here. Tks to @FTIslandFacts
___

Cách đây 3 năm, FT đã trả lời phỏng vấn và nói rằng, họ là tuýp người, nếu đang hẹn hò sẽ nói là đang hẹn hò. Dù tin tức ngày hôm nay có xu hướng PR và là trò đùa giữa Hongki và Seunghyun (nổi tiếng là mối quan hệ Tom & Jerry), nhưng sự thật chắc đúng là Seunghyun có bạn gái.
Vì chuyện này hình như có một số người mention cho Hongki và phàn nàn....Và câu trả lời của Hongki là "Cậu ấy sẽ hết nổi tiếng nếu cậu ấy có bạn gái ư? Hmm... chúng tôi cũng là con người...Vậy thì tất cả các bạn cũng không được hẹn hò nhá?"

Còn chuyện công ty dễ hay không thì... từ lâu rồi FT vốn dĩ thích nói gì thì nói, công ty không quản được và có vẻ như không muốn quản điều này, kkk vì CEO tin tưởng vào FT giống như trong bài interview gần đây nhất đấy, ban nhạc này thích tự do, thích tự quản và vấn đề chính là họ đang muốn phá vỡ hình ảnh idol band =))

@Nedo: bạn Ki cũng không thiếu bí mật đâu, nhưng theo như các mem còn lại thì bí mật quá khủng, tiết lộ ra sẽ ảnh hưởng đến cả bọn nên không ai dám, kkkk Thêm nữa, khiếu ăn nói của bạn Ki cao hơn những mem khác, cách trò chuyện của bạn ấy có thể biến vài câu vu vơ thành hot news, điều này không phải ai cũng làm được.

Bình luận

ôi, tự nhiên thấy yêu bạn Ki thế k biết, mấy ai có suy nghĩ giống bạn, hay căn bản mình cũng ABer :)  Đăng lúc 23-11-2012 11:27 PM
Ki là người hoạt ngôn xưa h mà, mọi người iu Ki cũng vì 1 trong những tính cách hay ho như vậy :D  Đăng lúc 23-11-2012 11:09 PM
phải chi bạn đó nói ra vài bí mật to to của CNB thì hay biết mấy :)))))))))))  Đăng lúc 23-11-2012 11:08 PM
fan gơ lại có thể mơ mộng =))  Đăng lúc 23-11-2012 09:52 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
candy_9x + 5 vui đc 5 phút xong lại đọc tin này.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-11-2012 18:47:46 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phục bạn Ki thật đấy.
Nói chuyện như chỗ không người ấy,
Mong có một người nào đó sẽ tiết lộ bí mật của bạn Ki cho bàn dân thiên hạ có cái mà shock
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-11-2012 20:20:07 | Chỉ xem của tác giả
hihi, cais anh changf hongki này đúng là cía loa phát thanh,
các thành viên ko nên nói bí mật cho anh này, chuyện của CNBLUE cũng do anh này tiết lộ, hihi
nhưng cũng chúc mừng, thế là k-pop lại có thêm một cặp đôi mới zùi, nhưng tò mò không biết cô gái kia là ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-11-2012 21:51:46 | Chỉ xem của tác giả
bảo thật biết cách khuấy động, lan truyền hot news :))

đang ở ngoài khu news, thấy cái UPDATE, vội chạy vào liền =))))))))

thành viên nhóm nữ mà cỡ tuổi Hyun trở xuống thì cũng k nhiều lắm :| trừ những nhóm debut trong im lặng thôi =)))))))

các bạn Cá bánh thích ai thì cứ dating, nhưg nhớ "giữ mình" nhóe =)))))))))))))

Bình luận

thèm vào =))))))))  Đăng lúc 23-11-2012 10:49 PM
red dọa thôi á mà ;)).. cheryl sợ à ;))  Đăng lúc 23-11-2012 10:36 PM
red chỉ phát điên và chuyển sang thích bias của người khác =)))))))))))  Đăng lúc 23-11-2012 10:30 PM
red kích động bao giờ =)).. đối mặt với chuyện bias có ny hết sức bình thản =))  Đăng lúc 23-11-2012 10:24 PM
nhưg red rất dễ kích động =))))))))  Đăng lúc 23-11-2012 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-11-2012 22:01:54 | Chỉ xem của tác giả
Chời ạ!
Dù nói là cả 5 đứa đều có bạn gái cơ mà ko nghĩ Hyun lại như vầy nha! Tiếc là đều đã chia tay. Cơ mà thằng bé cứ tưng tửng thế kia. Mềnh chỉ thấy hợp lý nhứt là Ki vs Hun có bạn gái thôi! Còn 3 thằng em cứ thấy thế nào á!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-11-2012 04:58:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình là đứa bias Hyunie ... thấy tin cậu ta có người yêu mình mừng hết lớn, tí ta tí tởn hết nửa ngày ... lại thêm nhóm nhạc nữ thì mình càng khoái :))
Mình nói thật, cỡ tuổi này, ở xung quanh toàn ng đẹp chân dài tài giỏi, zai nhà mà ko có người yêu có nước 80% là gay .... mình nghĩ thế thật đây :-"

Mình cũng chả thấy việc zai nhà có ng yêu liên quan j đến mình cả, chỉ cần zai tiếp tục hát, tiếp tục biểu diễn, concert hình ảnh đầy đủ, là mình vui rồi ... còn yêu ai cũng đc, miễn là đừng để bị cắm sừng đào bỏ là đc :)) .... nếu mà ng yêu đẹp (như ex của anh Hun) thì mình lại càng khoái ý :))

Mà thấy Hyunie dám thừa nhận có bạn gái, mình cảm thấy tự hào, vui dùm bạn gái của cậu ta :")

ps: mọi người đừng kì thị mỏ làng HK của mình, nhờ có anh ta chúng ta mới có thể thấy được bộ mặt "thật" bình dân của zai nhà, có cảm giác gần gũi bạn bè thân thiết ko dấu diếm j hết ... đúng ko nào :X :X :X :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách