Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wingssky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Giải đáp thắc mắc - Ý kiến - Black list - Báo link die

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 22-6-2012 23:58:13 | Chỉ xem của tác giả
Em kính lời đến các chị lớn trong nhà :)
Thật sự như thế này thì cũng bứt rứt lắm , ủng hộ phong trào cùng với mọi người thì là điều em chắc chắn sẽ làm . Tính ra trong chuồng , em là người mới , nên không dám mạnh mồm tuyên bố hay nói bất cứ điều gì mang tính quyết định hay j j , thế nên em xin các chị lớn trong nhà đưa ý kiến của các chị , tụi em sẽ làm theo :) . Nếu các chị quyết định nhà mình sẽ theo phong trào của fans bên HK, em sẵn sàng ủng hộ . (tuy nhiên em phải nói thật lòng là sẽ không được nhiều đâu ạ , kiểu lòng dạ bứt rứt nên .... :( ) .
Hoặc nếu các chị có kế hoạch cho một chương trình từ thiện do nhà mình chủ trì ngay trên đất nước VN , thì em cũng xin nhiệt tình tham gia :)
Em chờ ý kiến của các chị :)

Bình luận

cũng là tiếng nòng của em ^^ ~ cảm ơn ss <3  Đăng lúc 23-6-2012 12:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 23-6-2012 00:41:06 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi~~~ nói tóm lại em thấy tự kỷ ghê gớm ế
- góp tiền thì ok cơ mà đưa ra cho người ta chỉ đc ít đồng~~~ họ đang máu chiến kỷ lục  như kia
lại bảo fans việt nam kibo hay j đó có nhiêu đó...=>>> tự kỷ tập 1
- nếu hoạt động kế hoạch lớn của ss rej, lập hội từ thiện j đó....em thấy cũng phải một thời gian dài, mà phải đồng thuận của nhiều ngừoi, hơn nữa ở nước mình hiện tại chuyện thần tượng idol đang bị chỉ trích, chúng ta quyên góp hay từ thiện với danh nghĩa idol có mag lại hiệu quả tích cực hay tiêu cực đây, hay qua lời thêu dệt lại biến thành cái j đó không như ý muốn....đùa em thấy lo lắng...=>>> tự kỷ tập 2 ( MÀ như các nước khác là do họ đã có fans club í, trung quốc, hàn, thái, sing,Nhật họ đều có câu lạc bộ có sự cho phép của Jun và đại diện, chúng ta thì chưa...T^T....đứng về mặt pháp luật chúng ta đc phép mang danh nghĩa của Jun ki làm từ thiện hay không....)
- còn nhiều thứ bứt rứt lắm í....xuất phát là tự kỷ về chính bản thân mình....TT^TT...em yêu mến Jun hoàn toàn trên cơ sở tinh thần...nếu như càng nghĩ ....em sẽ nghĩ tiêu cực kiểu như là thần tượng ai đó phải có tiền, hay như Jun biểu diễn vui vẻ với fans là để mục đích thương mại kiếm tiền nuôi chính bản thân anh ấy....em không muốn nghĩ như thế...òa òa.....dù sự thực đúng là như thế theo khía cạnh nào đó...
....
ôi đùa....điên hết cả đầu lên..TT^TT...không biết làm thế nào cả...càng nghĩ càng thấy rồi loạn hoang mang ế..(
....

hay mít hỏi lại người ta coi, trình bày là : fans việt nam chúng tôi phần lớn đều là fans ở độ tuổi nhỏ, chúng tôi không thể góp nhiều gạo đc...các bạn không chê trách j chúng tôi chứ....nói kiểu j đó bằng tiếng anh kiểu như là ...chúng tôi ủng hộ là tấm lòng, tình yêu và sự ủng hộ arang không đong đếm bằng số gạo nhiều hay ít....vấn đề tâm linh tập quán của văn hóa hàn quốc theo trào lưu của các bạn đã biến thành cuộc đua về danh thế. chúng tôi quyên góp là góp gạo cầu nguyện chúc mừng cho arang, hoàn toàn là 0% quan tâm đến kỷ lục như các bạn đề cập....

Có nói như vậy đc không....thú thực là thấy họ máu chiến kiểu j í...với cả đang ghét cheryl....TT^TT

Bình luận

vâng em sẽ cố gắng diễn đạt... đợi xem mai cả nhà bình ổn rồi thì em sẽ tổng hợp lại rồi thảo thư....  Đăng lúc 23-6-2012 01:24 AM
Em tính bấm Trả lời cái bài của anh mà chả biết làm sao lại viết thành 1 bài mới bình thường.... Cho em chia sẻ suy nghĩ của anh với...  Đăng lúc 23-6-2012 01:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-6-2012 01:02:25 | Chỉ xem của tác giả
Những suy nghĩ tự kỷ của anh xèng cũng là suy nghĩ hiện tại của em................

Tự dưng từ lúc vô đọc tin và theo dõi mọi người bàn luận đến giờ, tinh thần em xuống một cách kinh khủng. Vẫn rầu rĩ từ mãi không vui lên được. Lại còn lôi hết những ưu tư buồn phiền trong cuộc sống ra nghĩ nữa. Thế là tự kỷ đè tự kỷ.

Đầu em cũng sắp nổ rồi.

Em cũng yêu mến Jun hoàn toàn trên cơ sở tinh thần. Em lại là một mem hoàn toàn mới đối với mọi người trong nhà. Tất cả những hoạt động của em trong nhà dạo gần đây, đối với em đều là lần đầu tiên, cũng xuất phát từ sự yêu mến đầu tiên dành cho một nghệ sĩ. Nên nãy giờ nhiều lúc em nghĩ muốn nói mà lại thôi. Dù sao, ở đây đều là các chị lớn và các bạn mem lâu năm, em không dám lớn tiếng. Em không dám tự nhận mình là fan, bởi vì em chỉ yêu quý Jun và bản thân anh ấy mà thôi, chỉ muốn được lặng lẽ yêu mến anh ấy mà thôi, có rất nhiều việc fan làm được mà em không làm được, nên em không dám nói gì.

Nhưng dù vậy, khi thấy cái sự tranh đua của bên kia, em thực sự rất xuống tinh thần...

Ôi tự kỷ T_T

P/s:  Mai em đi phượt rồi, sẽ theo dõi mọi người trên di động vậy.

Bình luận

e cúng thế nên từ hqua đến jo ví dám ném bình vô đây TT^TT  Đăng lúc 23-6-2012 01:32 AM
thôi chúng ta cứ góp tiên mua gạo đê~~~~ khỏi nghĩ mệt đầu...ít nhất cũng là 20 cân gạo đốt vía cho arang chứ ít...kỷ lục nọ kia là cái đing...xì  Đăng lúc 23-6-2012 01:26 AM
em cũng hay bị quan trọng hóa vấn đề... =.= đùa,,, mọi người đi ngủ hết đi... mai bình tâm lại rồi hãy nói chuyện có được không? :(  Đăng lúc 23-6-2012 01:25 AM
thì chính vì em cũng bị cái bịnh ấy, nên mới tự kỷ... ;__; Ko phải em tự kỷ theo anh, mà là những suy nghĩ tự kỷ của anh nó giống y chang em... T__T  Đăng lúc 23-6-2012 01:16 AM
anh bị cái bệnh quan trọng hóa vấn đề....đừng tự kỷ theo anh....TT^TT  Đăng lúc 23-6-2012 01:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 23-6-2012 01:06:59 | Chỉ xem của tác giả
xeng` gửi lúc 23-6-2012 00:41
trời ơi~~~ nói tóm lại em thấy tự kỷ ghê gớm ế
- góp tiền thì ok cơ mà đưa ra cho  ...

ý của chị là mình chỉ làm trong nội bộ fans của Jun thôi , cụ thể là trong 2 nhà KST và Kites , chứ k nói lấy danh nghĩa Jun đi quyên góp người ngoài , cũng giống như khi em họp offline, em treo banner, đâu ai cấm,  hay như fans của mấy nhóm Idol đi đón tại sân bay , mang banner theo đâu ai cấm, mình đâu cần phải tổ chức quá quy mô , to tát đâu em , mà phải xin giấy phép được sử dụng tên tuổi của Jun ?
Đơn giản hóa nó đi xèng à ....
Số tiền mình đóng góp vô , chị nghĩ cao lắm cũng chỉ khoảng 10 triệu cho một đợt ..
Mục đíchđầu tiên của mình , là làm từ thiện .
Sau đó mới là quảng bá Jun , một tấm banner chăng ra , chụp hình , trước khi xuất quân , một vài hình ảnh ghi lại , chỉ như hình ảnh cá nhân , gửi lên TW cho Jun ... chị không nghĩ là nó quá phức tạp em ạ ...
Buổi từ thiện của mình , hãy xem nó như 1 buổi offline đi thực tế, đi phát quà , vậy thôi ...
Sau đó , có thể dùng những hình ảnh đó , gửi lên các trang mạng, VN express ví dụ , có chuyên mục bạn đọc viết đó , ai cũng có quyền viết mà ...
Chị không nói ngay là hoạt động của mình sẽ làm thay đổi ngay và liền thành kiến của nhiều người , nhưng nếu mình thành công từ những kế hoạch nhỏ , thì sau này mình có thể thành công ở những hoạt động quy mô hơn ....
KST ngày xưa cũng có rất nhiều buổi từ thiện mang danh nghĩa KST , mình cũng chỉ lấy danh nghĩa nhà Gà , nhà GMG , là một nhóm nhỏ fans của Jun tại VN thôi , chị không nghĩ sẽ gây ra ảnh hưởng gì xấu ...
Ý chị rất đơn giản , ai hiểu giúp thì chị cám ơn , và như chị cũng nói , chị theo số đông thôi , mọi người góp thì chị góp , nhưng chỉ ở mức độ nhiệt tình vừa phải , chẳng phải vì tiếc tiền , vì yêu Jun là k tính toán , mà chỉ vì lòng cắn rứt thôi .....
Nếu chỉ một mình tiền chị , thì đơn giản , bởi chả là j , nhưng đây là tiền của tất cả mọi người , nên có chút j đó ....không được thanh thản ....
Chị không biết diễn tả sao cho em hiểu , nhưng ...mà thôi kệ đi , chị ...nói chung tâm trạng không tốt, nhà quyết sao , chị theo vậy .....
Có lẽ chị nên tách riêng 2 vấn đề này ra trong suy nghĩ của chính chị , ủng hộ Jun theo phong trào và lòng trắc ẩn cũng như cắn rứt với đồng bào mình .....
Có lẽ thế hay hơn , thôi thì chị vẫn cứ đi theo cái cách từ xưa giờ chị vẫn làm ....
Thanks em :)

Bình luận

ngủ đi ss, ngủ đi mọi người, thức đêm gây bịnh tự kỉ đấy... mai vào hẵn bàn chuyện tiếp có được hông?  Đăng lúc 23-6-2012 01:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 23-6-2012 01:19:29 | Chỉ xem của tác giả
Rej gửi lúc 22-6-2012 22:48
Bản thân chị , thì chị sẵn sàng đóng góp  .
Nhưng , chị cũng có suy nghĩ như thế n ...

Em cũng đang bối rối nảy giờ
Muốn comt nhưng cũng không biết comt  thế nào cho phải
Em cũng muốn Jun tự hào về fan của mình khi đạt được kỷ lục nào đó, nhưng mình lập xong kỷ lục này thì sẽ có fan idol khác phá vỡ kỷ lục của mình. Sợ rằng sẽ biến thành cuộc đua của những kỷ lục
Thật ra lúc đầu thấy mọi người ủng hộ, em cũng định sẽ góp sức cùng mọi người. Nhưng sau khi đọc thấy comt của ss Rej thì em thấy ý kiến của ss hay lắm ạ, mỗi tội fan Jun ở VN ít, muốn có một cuộc quyên góp gì đó thì cũng cần đầu tư nhiều, vì cũng không biết mình sẽ quyên góp cho ai
Nhưng tùy thuộc vào nhà mình thôi, quyết thế nào em cũng đều ủng hộ

Bình luận

thôi nhà cứ góp gạo đê...  Đăng lúc 23-6-2012 01:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 23-6-2012 01:22:25 | Chỉ xem của tác giả
Rej gửi lúc 23-6-2012 01:06
ý của chị là mình chỉ làm trong nội bộ fans của Jun thôi , cụ thể là trong 2 nhà KS ...

dạ ss....thế trước mắt nhà cứ góp tiền mua bao gạo mừng bạn jun đi ạ
cơ mà em vẫn muốn đay nghiên nói cho họ biết là ham hố kỷ lục là mấy thứ hào nhoáng điên rồ không thiết thực....>< họ dám đong đếm tình cảm của fans việt chỉ vì chúng ta mua gạo ít xem....>< auuu...thực ra điều em lo lắng là như thế... tự kỷ vì cái sự nghèo của bản thân và tinh thần dân tộc nó bị cao trào...TT^TT
======

còn kế hoạch làm từ thiện chúng ta bàn tập 2 sau nhỉ....cái này phải có kế hoạch tổ chức chứ khong đùa đêu... nhà bàn và nhân đó kiếm quần luôn...*tự vả*
================

Bắt đầu chiến dịch góp gạo thổi cơm arang đi ạ...tùy tâm mỗi người...không cần nghĩ fans nước khác nghĩ sao về mình nữa nhỉ.. vấn đề này cần gấp vì 4/7 họp báo...đùa có thêm thông tin họp báo arang mà nhà bị mấy bị gạo làm cho điên đảo...))

=====
em cũng cám ơn ss Rej....hồi nào đến h em cứ khó chịu cắn rứt điên người í...làm fg đến khổ mà....{:276:}

Bình luận

không phải sao....tự kỷ tậm ngàn trấm....đang nghĩ sắp có trailer với cả họp báo công khai pr nọ kia..T^T  Đăng lúc 23-6-2012 01:30 AM
nick ss là như nào ạ...em tieuquy_phahoai_88  Đăng lúc 23-6-2012 01:29 AM
ko phải ngày 4.7 họp báo đâu!!!!! họ nói là vì ko rõ ngày họp báo nên họ định đại ngày 4.7 để thống nhất số lượng thôi!!!  Đăng lúc 23-6-2012 01:29 AM
Rej
vậy muốn ra Yahoo bàn k , hay bàn ở đây , chị định kêu 2 đứa ra nói chút chuyện , nếu ra yahoo thì hú chị , chị quăng cái nick cho :))  Đăng lúc 23-6-2012 01:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 23-6-2012 01:43:13 | Chỉ xem của tác giả
vậy là mn quyết định thực hiện góp gạo đúng ko ạ?
một người vì mọi người ~ e ủng hộ ...1 tay
thứ nhất vì nòng thì coá cơ mà tài thì ...
thứ hai trong lòng vữn thấy bứt rứt T^T cho em nói lời cuối *xin đừng ném dép em ~ mà dù bị ném e vữn phải nói ~*
từ nào giờ fans Việt mình so vs ng ta nghèo ròi T^T vốn lép vế ~ cơ mà giờ chung vs ng ta như vầy ... *nói sao nhỉ ? thôi thì diễn đạt nôm na là có một chút tự ti ~ cho nên ng ta nói sao mềnh làm vậy* thực sự em ko muốn như thế chút nào
em muốn chúng ta làm gì đó để ng ta nhìn vào sẽ thấy ngay rằng "a! đây là fans VN của LJK đấy ~" chứ ko phải chỉ là một dòng chữ nhỏ xíu xíu ở trên một hay hai bao gạo bé bé đại loại như "GMG ..." như vậy thực sự rất chua xót ~
thêm nữa ... chúng ta gởi đi bao nhiêu và đến đc tay người nghèo khổ bao nhiêu? thêm nữa ở VN chúng ta có biết bao nhiêu trẻ em lang thang, ng nghèo ... chưa được giúp đỡ mà mình lại đem tiền đi cho người Hàn? Hôm 1/6 e có đi làm từ thiện, tổ chức chương trình phát bánh kẹo, nước ngọt, tổ chưc trò chơi cho các em nhỏ ... thực sự nhìn bọn nó àm đau lòng lắm, giờ lại đem tiền cho "người ngoài" chỉ vì muốn thế giới biết đến GMG ~ VN ?

chúng ta việc gì phải vội vàng làm trc ngày họp báo phim? thời gian đâu chỉ có như thế? chúng ta có thể chờ đến khi phim phát sóng hay đến khi phim kết thúc ~~ ít nhất lúc đó chúng ta chuẩn bị mọi thứ tốt, đâu vào đấy và những thứ ng nghèo nhận được là đáng đồng tiền chúng ta bỏ ra ... chứ không pahir vội vàng góp tiền, vội vàng gởi đi ... và cuối cùng không biết kết quả đang chờ mình là gì ...

EM THỰC SỰ XIN LỖI VÌ KHI MN ĐÃ QUYẾT ĐỊNH MÀ VẪN NGOAN CỐ NÓI NHIỀU, NẾU KHIẾN MN MẤT VUI VÀ XUỐNG TINH THẦN THÌ EM XIN LỖI ~ NHƯNG NÓI RA ĐƯỢC MỚI CẢM THẤY THOẢI MÁI TINH THẦN ~

Bình luận

*đạp*....đi ngủ thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 23-6-2012 02:31 AM
ss hiểu em mà~ nỗi lòng chung thôi~  Đăng lúc 23-6-2012 02:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 23-6-2012 01:48:14 | Chỉ xem của tác giả
xeng` gửi lúc 23-6-2012 01:22
dạ ss....thế trước mắt nhà cứ góp tiền mua bao gạo mừng bạn jun đi ạ
cơ mà em vẫn ...

ủng hộ phim gà e thấy cũng k sao n ghét nhất là chen vô cấy chữ kỉ lục ><
chúng ta muốn bao nhiêu là quyền của mình chứ
đáng ra là fai nêu cao khẩu hiệu ủng hộ mí phải
sao tự dưng lại nhảy sang kỷ lục ==
mà em học sinh thì cầm đc bao nhiêu tiền chứ
cấy áo của chuồng e cũng fai tích cop mãi mí xong chứ e nào có xin bố mẹ
đó là tiền bớt ăn bớt tiêu của e nên e thấy cái áo quý cực ý
thật ra thì nếu mn kêu gọi thì e cũng tham gia mà
cơ mà cấy chiến dịch này sao lại phải quá quan trọng hóa chuyện kỉ lục nhỉ
đơn giản chỉ là đóng góp ủng hộ như vậy có phải fan thấy thoải mái k
p/s
e thích cấy chữ ủng hộ hơn anh xeng` ạ
cứ nói ủng hộ bạn gà thui có phải mn thấy thoải mái hơn k chứ =.=

Bình luận

uh..chúng ta sẽ góp tiền ủng hộ 800k mua gạo cho arang....>:D<...đi ngủ điii  Đăng lúc 23-6-2012 02:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-6-2012 03:14:38 | Chỉ xem của tác giả
Chị vẫn đang đợi các chị lớn trong nhà vào đưa quyết dđịnh và ra ý kiến, chúng ta sẽ cứ như thế làm theo ....
Tuy nhiên, thật sự là lòng bứt rứt quá nên đã phải họp bàn với em Mik và em xèng ( lần đầu tiên gọi em, xưa giờ toàn gọi ku xèng =)) ) trên yahoo.....
Đây là những gì  mà chị và 2 em ấy rút bàn bạc và thống nhất , chị mang lên đây cho mọi người cùng thảo luận .....
............................

Đầu tiên là việc đóng góp tiền mua gạo ủng hộ Arang theo như kế hoạch của các bạn fans Hong Kong .

1. Vì chúng ta đã nhận được thư mời , thế nên không thể từ chối , dù ít dù nhiều, cũng phải có chút chút.

2. Chị biết chắc là mái nào cũng yêu Gà , và trên tinh thần duy tâm, ai cũng muốn cầu an cho Arang thành công  mĩ mãn ....

Thế nên , chúng ta dự định sẽ tham gia kế hoạch này .
Tuy nhiên , vì chúng ta ủng hộ trên tinh thần tấm lòng là chính , toàn tâm cầu nguyện cho Arang chứ không adua chạy theo thành tích hay kỉ lục của các bạn HK fans , nên trong 4 mức tiền mà các bạn ấy đưa ra , chúng ta sẽ chọn mức thấp nhất .....

Là 300 HKD , tương đương 39 USD . Tính ra tiền Việt khoảng 820.000 đồng.

Dự tính tạm thời của chúng ta cho vấn đề này là như thế ...
Mọi người xem xét và đưa mức ủng hộ của mình cho ku Mik để ku ấy sơ kết...

..................................

Tiếp theo , là vấn đề về một chuyến làm từ thiện ngay trên đất nước của chúng ta , cụ thể là 2 miền Nam và Bắc  dưới danh nghĩa nhà GMG ....
Đây là kế hoạch dự tính sẽ thực hiện trong tương lai gần , nhưng cũng nói qua để mọi người biết ....

Chúng ta sẽ tiến hành quyên góp trong nhà mình , và cả GMG bên KST , theo 2 miền ....
Mọi người tùy lòng hảo tâm , đóng góp bao nhiêu tùy ý , vì chúng ta đưa mục đích từ thiện tình nguyện lên hàng đầu .....
Mỗi miền sẽ có 1 vài người đứng ra phụ trách ...
Không nhất thiết  là bắt buộc ủng hộ tiền , chúng ta có thể linh động , vì người nghèo thì họ thiếu thốn lắm , tiền bạc thì không nói làm j , bởi nếu không thiếu thốn tiền thì họ đâu có là người nghèo :( .
Chúng ta có thể gom góp quần áo cũ ( cho mọi lứa tuổi nam nữ ) , ai có lòng ủng hộ đồ mới càng tốt ^^ , sách giáo khoa cũ  ( chương trình sách 1,2 năm gần đây thôi , cũ quá thì bị cải chính hết rùi :( ) , ai có gạo thì có thể đóng góp , nhưng theo như chị thì nếu mọi người phải mua gạo mang đến , thì hãy ủng hộ chỗ tiền mua gạo đó, để mình dồn vô mua 1 loại gạo thôi , chứ trộn lung tung loại gạo , ăn cơm chả ra gì ấy , vì loại khô , loại nhão , loại dẻo , loại nở tùm lum :( ... , rồi đồ chơi , thú bông cũ ..... , mấy thực phẩm thiết yếu kiểu như mì gói , nước tương , muối đường ...vv..vvv ..ai có sẵn thì ủng hộ, k thì cứ ủng hộ tiền, mình lên danh sách mua một lượt sau ....

Vì mình cũng có ý định quảng bá cho Gà, thế nên cũng phải nghĩ tới việc đặt banner , hình ảnh , cờ in hình Gà , bla bla... ( mấy cái này sẽ bàn khi mọi người quyết định tham giA )...

Các mái ở miền nào thì có thể tham gia theo miền ấy , các mái ở Huế hay miền giữa thì nếu tụ họp làm 1 chuyến được thì làm , còn nếu lực lượng mỏng quá thì có thể kí gửi miền Nam hay miền Bắc cũng được ....
...................

Sau chuyến đi , chúng ta có thể gửi Gà những hình ảnh của chuyến đi trên Tw , chắc chắn anh ấy sẽ nhìn thấy , như vậy thì cũng đã để lại ấn tượng cho Gà rồi ...
Chúng ta cũng có thể viết bài về chuyến đi trên những chuyên mục dành cho bạn đọc viết trên các trang báo mạng, số người đọc cũng không ít đâu , đó cũng là 1 cách quảng bá Gà và Arang.....
Đó là những dự định mà chúng ta có thể thực hiện được, nhưng trên hết , mục đích cho lần quyên góp từ thiện này , là từ thiện, là giúp đỡ người nghèo trước, còn chuyện PR cho Gà , chúng ta cũng không cần có kết quả ngay lập tức, bởi nếu chúng ta có thể duy trì hoạt động này , thì  kế hoạch quảng bá Gà cũng sẽ thành công thôi ....
..........................
Đây là những gì chị và 2 ku xèng, mik đã thảo luận , mọi người có ý kiến gì thì quăng dép cho chị , mang sẵn bao ra hứng mang về bán ve chai rồi .... :)))))
Ai có sáng kiến gì cứ nêu nha, để cả nhà bàn bạc..
Chuyến đi từ thiện chắc cũng sẽ tiến hành sớm thôi , nên mọi người bàn ngay và luôn nhé ^^

...................
Em kính gửi lời đến các chị lớn ....:)
Đây chỉ là 1 vài vấn đề em và 2 em kia thảo luận, em và 2 em ấy cũng như mọi người vẫn đang chờ ý kiến của các chị , các chị quyết định giúp chúng em nhé , vì các chị là trụ cột trong nhà ^^
Mong hồi âm của các chị ạ ^^

.................................

Tối giờ bị tự kỉ nên bứt rứt không ngủ được, viết xong bài này thấy nhẹ nhõm hơn , vì ít ra cũng đã tạm thấy thanh thản trong lòng ......
Bye cả nhà , chị ngủ đây nha , mai bận cả ngày rùi , số khổ quá , cuối tuần mà cũng k yên nữa :((((((((((

Bình luận

em là em thích cái vụ từ thiện lắm à nha  Đăng lúc 24-6-2012 11:04 AM
ss ngủ ngon~  Đăng lúc 23-6-2012 03:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 23-6-2012 05:59:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rej gửi lúc 23-6-2012 01:06
ý của chị là mình chỉ làm trong nội bộ fans của Jun thôi , cụ thể là trong 2 nhà KS ...

*mở cửa* phù....tốj wa e vào nhà điểm danh đc chút xíu là bị đứng mạg @.@ *điện thoại dỏm* TT, cấy vụ mua gạo gì đó e mứi đọc sơ sơ chưa nắm rõ nữa, haizz sáng nay dzô đc, đọc lại, thì thiệt tình '.' e ko thik cấy vụ kỷ lục gì gì đó, cứ thấy nó seo oh ss, TT fan bên đó họ wá máu eh ss, ko khéo lại lo chăm chăm dzô kỷ lục mà wên mất ý nghĩa của hoạt động TT
nếu góp tìn để làm từ thiện thì e ủng hộ hết mình nhưng vấn đề số gạo đó mình từ thiện cho người nghèo trên TG hay chỉ là người nghèo ở một nước nào thui, nếu vậy thì đún là e bứt rứt thật vì nhìn lại đồng bào mình cũng còn nhìu người khó khăn lém TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách