Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo và Lee Min Jung nhiều khả năng sánh đôi trong drama mới của Hong sister

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-2-2012 13:02:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì xem phim không cần biết biên kịch là ai, chỉ cần nội dung hay, mình thấy thích là được. Tiêu chuẩn thưởng thức và đánh giá mỗi người đều khác nhau.
Mình cũng là một fan của Gong Yoo từ phim Coffee Prince. Mình nghĩ nếu chọn Yoon Eun Hye vào vai cô giáo thì sao nhỉ ? Mình muốn xem couple này gặp lại nhau sau 5 năm như thế nào. Ở Coffee Prince thì YEH giả trai, còn phim này là nữ tính hoàn toàn, còn GY lại là có 2 tính cách. Rất thú vị! Hơn nữa, xét về độ tuổi thì YEH đóng vai cô giáo hợp hơn vì Lee Min Jung nhìn hơi trẻ con so với 1 cô giáo.
Từ Coffee Prince thì phong cách ăn mặc và cái tướng chuẩn để mặc đồ của GY thì khỏi phải bàn rồi. Mình chưa xem những phim cũ của Gong Yoo đóng, vì không tìm được nữa, nhưng tính cách cậu học sinh cấp 3 nổi loạn thì mình đã xem GY đóng trong phim điện ảnh Cô Bạn Gia Sư cùng với Kim Ha Neul và Kwon Sang Woo, rất đạt.
Còn Lee Min Jung, ngoài gương mặt xinh đẹp để đóng quảng cáo, thì mình có cảm giác diễn xuất của cô ấy vẫn chưa đạt tới độ chín cần có để có thể gọi là diễn viên thực lực, vì các vai diễn chưa có sự đột phá, đều là những cô gái nhà giàu, ngay cả trong Midas, vai diễn của cô ấy cũng không thuyết phục nổi mình.
Rất mong phim này vì sự trở lại của Gong Yoo.

Bình luận

Đồng ý , ủng hộ sự tái hợp của CP coffee prince ^^  Đăng lúc 1-3-2012 11:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-2-2012 15:45:51 | Chỉ xem của tác giả
NhậtVy gửi lúc 29-2-2012 02:54
YAB dở ưh? đầu voi đuôi chuột ưh?
Gumiho công nhận đầu voi đuôi chuột. - Mình vẫn c ...

Xin lỗi Nhật Vy, movall có ý kiến khác với bạn.

Bản tin này có 3 ý chính:
- Gong Yoo đang xem xét đóng drama mới.
- Lee Min Jung cũng có thể sẽ đóng drama mới này cùng GY.
- Drama mới này là của chị em biên kịch Hong, các tác phẩm gần đây là You're beautiful, My girlfriend is GumihoBest Love.

Vậy thì mọi người bàn xung quanh các vấn đề này có gì là sai? Những nhận xét về việc drama của Hong sister đầu voi đuôi chuột các bạn có nêu ra, nhưng cũng có những ý kiến cho thấy các drama đó đều ăn khách. Bàn luận qua các phim khác trong một bản tin liên quan là đưa ra ý kiến của mỗi khán giả, đương nhiên ý kiến cá nhân thì phải có tính chủ quan, nhưng đâu có gì gọi là thể hiện "cái tôi" ở đây nhỉ? Movall thật không hiểu ý kiến của bạn!

Biết là bạn có ý tốt không muốn bản tin có những ý kiến tranh cãi gay gắt gây mất hòa khí nhưng hy vọng bạn đồng ý rằng, nhận xét của cá nhân về một bộ phim là không thể áp đặt. Bản thân movall rất rất thích You're beautiful của chị em cô Hong nhưng bảo movall ném đá và mổ xẻ phim đó thì cũng có vô vàn thứ để chê. Chính Nhật Vy cũng nhận xét các phim MGIG, Best Love cũng bị lố, cũng đầu voi đuôi chuột nhưng Nhật Vy vẫn thích và vẫn xem đấy thôi. Cho nên đâu thể ngăn các bạn khác cũng bày tỏ một chút không hài lòng nhưng đồng thời vẫn mong ngóng sự trở lại của GY được?

Thân mến.

Bình luận

like com này..  Đăng lúc 29-2-2012 07:05 PM
nếu đó là drama bạn đặc biệt thích bạn cũng k vui. :)  Đăng lúc 29-2-2012 04:29 PM
mỗi ng 1 ý kiến thôi, mình đơn giản chỉ k thik cái cách mà mọi ng nói về YAB - đại khái đv nhiều ng drama này chả là j, với mình nó có 1 ý nghĩa...  Đăng lúc 29-2-2012 04:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-3-2012 11:14:37 | Chỉ xem của tác giả
đúng là có thik 2 người này! diễn đều hay! nhưng hình như từ dạo đi lính về a Gong Yoo xuống sắc hơn ý nhỉ!? nhớ hồi xem One Fine Day vs Coffee Princes nhìn a thik ơi thik!
Dù sao cũng mong là lên fim make up nhìn sẽ khác. thấy mọi người đang chán Hong sister nên cũng hơi lo. chỉ mong fim nổi nổi tí, lâu rùi 2 a chị chưa đóng drama nên hy vọng lần comback này thành công!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-3-2012 10:17:14 | Chỉ xem của tác giả
ôi cứ phim chị em nhà s Hong là thấy hay lắm rồi
s Jung thì khỏỉ nói
cơ mà ko thấy nam chính lắm ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách