Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-8-2012 01:19:28 | Chỉ xem của tác giả

Hwayoung và Eunjung cuối cùng đã lên tiếng

Mod kéo topic này qua kia giúp mình nhé, treo máy từ chiều vào dịch luôn không để ý cái topic được stick kia {:442:}

Bên kia post một lúc 2 news nên mình gộp chung 1 bài luôn cho tiện nhé

T-ara Eunjung đã phá vỡ sự im lặng kéo dài từ khi cuộc tranh cãi liên quan đến Hwayoung bắt đầu.

Vào ngày 30/7, cô đã lên fan cafe của mình và viết một dòng, "Cảm ơn các bạn rất nhiều... và tôi xin lỗi"

Lời của cô ấy có vẻ là gửi đến các fan, đến những người bị cuộc tranh cãi này gây sốc và thất vọng, cũng như sự biết ơn khi rất nhiều trong số đó vẫn đứng bên cạnh mình.

Cựu thành viên T-ara Hwayoung vừa tweet 1 tin nhắn đến các fan.

Cô ấy đã post lên tài khoản Twitter của mình vào lúc 10h33 KST ngày 31/7, "Gửi đến các fan, các bạn đã yêu tôi cho đến tận giờ, và tôi xin lỗi khi mình chỉ toàn khiến các bạn thất vọng. Xin hãy dừng lại, và cùng theo dõi chúng tôi trưởng thành hơn, hoàn thiện hơn trong tương lai. Tôi xin lỗi vì khiến các bạn lo lắng trong thời gian qua. Tôi cũng muốn xin lỗi gia đình Core Content Media của mình. Tôi sẽ xuất hiện trước các bạn trở lại với một hình ảnh tốt hơn."

(Phần fan comment mình không dịch vì đụng chạm quá)

P/S: Nhớ giữ lời hứa cái phần in đậm đấy, mong được thấy em trên sân khấu lần nữa ^^

Nguồn: allkpop.comallkpop.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-8-2012 01:21:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mọi chuyện sẽ tốt đẹp thôi mà :-)
Tất cả mọi ng` đã và vẫn đag là Queen hãy kùg sát cánh bên cạnh T-ara dù có bất kỳ chuyện j nhé
Đây chính là luk để cák Queen đík thựk bày tỏ TY vs T-ara đó. Fighting!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-8-2012 01:31:01 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là khổ thật
đọc news xong thấy có vẻ ai cũng có 1 phần lỗi
nhưng chung quy cũng do ông Ceo hâm dở của nhóm
làm nhóm thành ra thế này
tội nghiệp quá :(
mong mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với nhóm & hwyoung ^^

Bình luận

á....cái áo.....mất máu :))  Đăng lúc 1-8-2012 09:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-8-2012 01:43:49 | Chỉ xem của tác giả
ủa...Eun Jung nói mỗi 1 lời xl vậy thui ak? mà là từ hôm qua á?
Vậy là ss Jung thừa nhận ak? nói mỗi câu như vậy sao hỉu đc...huhu,,,
Còn Twitt của Hwa thì đọc rùi...

Bình luận

Oài !!  Đăng lúc 1-8-2012 08:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-8-2012 01:53:03 | Chỉ xem của tác giả
Mong rằng mọi chuyện mau chóng ra đi , hiện giờ chắc hẳn T7 , Hwa và các Queen đã mết mỏi rất nhiều
CCM và các thành viên thì cứ cho những thông tin ưỡm ờ , thật tình hok bik được ai có lỗi nữa
Dù vậy mong T-ara và các fan hãy cố gắng hết mình
Và mong sẽ gặp T7 và Hwa trong tg sớm nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-8-2012 01:57:21 | Chỉ xem của tác giả
cái toét của Mợ Jung vẫn chưa sáng tỏ đc điều gì cả
chỉ có cảm ơn và xin lỗi thế thôi sao???
cái tôi muốn biết là sự thật cơ
Dẫu tôi biết rằng ai cũng muốn chuyện này lắng xuống, ko muốn khơi chuyện này thêm nữa
cơ mà tôi muốn biết sự thật để đến lúc đó lấy cái sự thật ra và đập vào mặt lũ anti fan, cái lũ thừa nước đục thả câu, nhân cơ hội tình hình bên Tờ và Queen's hỗn loạn mà nói ra nói vào mấy lời nhảm nhí
làm lung lay tinh thần con em ng ta

Bình luận

lãng nhách sao bạn còn đọc và binh luận ;))  Đăng lúc 2-8-2012 03:46 PM
đúng là lãng nhách  Đăng lúc 1-8-2012 05:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-8-2012 01:58:40 | Chỉ xem của tác giả
Lại có sự vụ mới. Hichic. Có người đứng trước trụ sở CCM ở Hàn chụp được được hình ảnh HwaYoung bước vào tòa nhà công ty trước khi cô tweet cái tweet hôm nay.

http://pann.nate.com/talk/316415726

Bây giờ bên Hàn "화영 사무실" (Hwayoung office) lại đứng đầu toptrend Nate với cả Naver. Có người thì cho rằng Hwayoung bị đe dọa, có người thì cho rằng tất cả là một vở kịch do công ty dựng nên.

Bao giờ mới kết thúc đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-8-2012 02:05:55 | Chỉ xem của tác giả
Theo ý kiến của riêng bản thân mình thì cái gì đến thì nó đến thôi, tại sao ai cũng muốn biết sự thật nhỉ? Tớ nghĩ nếu sự thật được phơi bày, sẽ có 2 trường hợp:
1. Nếu Hwayoung là đúng ==> T-ara sẽ tan rã vì lúc đó sẽ có 1 lượng cực lớn anti-fan ==> các bạn tự biết.
2. Nếu Hwayoung là sai ==> Tất cả những hình ảnh của Hwayoung từ lúc rời band đến giờ sẽ bị mọi người tẩy chay và hoàn toàn không có 2 chữ "tội nghiệp" nữa ==> bỏ nghề sớm vì sẽ không có chỗ đứng nữa.

Nói chung, miễn sao yên ổn, vui vẻ cả làng là tốt rồi. Nếu một thế giới mà tất cả sự thật đều được phơi bày khi có một người muốn, thì chắc chắn thế giới đó sẽ không có đấu tranh :)). Mà không có đấu tranh, thì sẽ không có sự tiến bộ. :D

Bình luận

mình nghĩ là cái 2 nhiều hơn, vì cha KKS đã nói rồi, ông ko muốn nói thêm về những hành động cư xử sai của Hwa nữa nhằm bảo vệ hình ảnh của Hwa trong tg lai :)   Đăng lúc 2-8-2012 03:49 PM
mấy cái 1. 2. là nói thừa, điều mà ai cũng bik  Đăng lúc 1-8-2012 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-8-2012 02:38:06 | Chỉ xem của tác giả
rồi xong phim đã hết mọi người có thể đứng dậy ra khỏi rạp được rồi, bộ phim  Angel and Demons do đạo kiễn KIM chỉ đạo đã để lại trong lòng người xem một mớ hỗn độn chả ai hiểu ý nghĩa, mục đích cũng như sự thật mà bộ phim muốn chuyển tải là gì. Chỉ có một điều mà ai cũng hiểu là sau 2 ngày công chiếu bộ phim đã đập nát mọi kỷ lục phòng vé khiến cho các nhà báo tốn không ít giấy mực và thu về được rất rất nhiều gạch cho CCM đủ xài trong vài năm tới.

Bình luận

cái này đc gọi là "open ending", ai muốn hiểu cách nào thì hiểu =)))  Đăng lúc 1-8-2012 07:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-8-2012 03:11:37 | Chỉ xem của tác giả
T-ara và Hwayoung đều là những con người trẻ tuổi vì vậy họ có mắc sai lầm cũng là điều không tránh khỏi..Tôi mong các bạn đừng khơi dậy chuyện này nữa..mà hãy để nó kết thúc trong im lặng ..các bạn cứ đào bới lên để đi tìm cái đáp án ai đúng ai sai thì chỉ làm tổn thương thêm cho họ mà thôi và cũng là cơ hội cho cái scandal này kéo dài thêm thôi...là con người mà ai chả co lỗi lầm phải chăng vì họ là idol mà chúng ta quá khắt khe với họ hãy có một cái nhìn thoáng hơn để họ có thể tiếp tục vươn xa trong con đường nghệ thuật của họ.

Bình luận

nếu là KKS sai???? các bạn ý ai cũng nói lão ta đấy chứ, còn vs T7 thì lun ủng hộ còn gì!  Đăng lúc 1-8-2012 12:27 PM
like cái cmt này!  Đăng lúc 1-8-2012 07:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách