Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kiwi2508
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Mi In Ae gia nhập drama "Miss You" vào vai người con gái trúng ti

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-9-2012 19:42:04 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong cái này có các thắc mắc như sau:

1. e/ss này là nữ chính đóng cặp với Chun? mình kg nghĩ là biên kịch này sẽ chọn diễn viên mới & bản thân Chun qua những film trước đây thì có thể thấy là Chun chú trọng đóng film vs những nữ dv có nhiều kinh nghiệm, mặc dù việc chọn dv là của biên kịch, đạo diễn nhưng chắc chắn là có tham khảo ý kiến của nam chính chứ, đây cũng kg phải là film của Cjes nên mình thấy khả năng e/ss này là nữ 1 hơi thấp, mà dạo này mình cũng lười nữa nên ai biết thông tin thì share há :)

2. nàng này là người CJes thiệt àh, thế mà trước giờ mình cứ tưởng công ty này có mỗi JYJ, Hwan, Ji Hyo. chấm hết :)

p.s: từ thời biết fim H đến nay lần đầu tiên mới thấy tên người có 4 chữ :))

Bình luận

thì ss cũng mong cái film này nó confirmed sớm nè e, mấy bữa nay ttin cứ loạn hết cả lên, tự nhiên bữa trc nghe SYJ hủy r mà j lại có tin nữa :(  Đăng lúc 27-9-2012 08:16 PM
chị này đâu phải nữ chính đâu ss...mà h em cũng hóng quá mà chưa biết sao nữa ạh, bên kia hỏi mà ko chịu share j cả..hix  Đăng lúc 27-9-2012 08:09 PM
:))  Đăng lúc 27-9-2012 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2012 20:23:28 | Chỉ xem của tác giả
cun_xu gửi lúc 27-9-2012 19:42
đọc xong cái này có các thắc mắc như sau:

1. e/ss này là nữ chính đóng cặp với Chu ...

1. Chị này lớn hơn Yoochun 2 tuổi (1984), là một diễn viên ko dc biết đến nhiều, news ko nói chị này là nữ chính chỉ là dạng như nữ chính 2 (co-actress). Nữ chính 1 vẫn còn là ẩn số

2. Chị này vưa gia nhập vào CJeS độ khoảng 1 tháng trở lại đây, CJeS hiện đang 'mở rộng' công ty mình nên dần có nhiều nghệ sĩ hơn nhưng nhìn chung mọi nguời chỉ bik đến JYJ, Song Jihyo và Yuhwan

Bình luận

Đúng rồi đó bạn, mình lên trang web chính thức của C-jes thấy có chị này rồi. Ngoài chị này ra thì còn 2 diễn viên nam đóng cùng Strongest K-Pop star với YuHwan.  Đăng lúc 29-9-2012 01:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-9-2012 20:33:26 | Chỉ xem của tác giả
vậy là " miss you" cũng sắp đến ngày lên sóng rôi
vậy mà nữ chính mãi mà chẳng thấy gì nhể
nam chính thì chuẩn ko cần chỉnh rồi
dù sao bác biên kịch chỉ kết có PYC vào vai chính mà thôi
nhưng cái tên Jang Mi In Ae nghe thấy lạ, mặt mũi cũng thấy lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-9-2012 23:39:36 | Chỉ xem của tác giả
ứ hợp tẹo nào í :(
bé Yeo Jin Gu đáng yêu của ta này <3
Kim So Hyun thì cũng đc vậy đi ~
chỉ có ChunMin thuộc về nhau thôi mà :((
mong đến cuối đoàn làm film cho mình shock một quả kiểu như Han Ji Min chính thức tham gia bộ phim =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-9-2012 00:22:00 | Chỉ xem của tác giả
đâu pải nữ chính đâu nhỉ?????
hết cả hồn .
Nhìn ss này lạ quá , diễn viên mới pải hông m người??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-9-2012 09:53:07 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là lại có chuyện tình tay ba tay tư gay cấn đây. Chắc điểm bất ngờ nhất có thể là từ diễn xuất đột phá của Chun trong 1 mô típ quen thuộc như vậy mới đủ để thu hút thêm sự chú ý của mọi người... Đọc cm của các bạn mới nhẹ nhõm vì chị ấy là dv thứ nữ..Hồi hộp như bao người chờ dv nữ chính. Chắc tới phút chót mới công bố quá!hichic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-9-2012 15:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lạy hồn tôi nghe tin chị này đóng chung với anh Pặc mà hết hồn
Cũng may ko phải nữ chính nhưng dũ sao mặt cũng dừ quá ko hợp với anh Pặc tí nào
Hi vọng nữ chính xinh xinh một chút trẻ hơn thì càng tốt
Ước gì ss han hyojoo đóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-9-2012 15:35:53 | Chỉ xem của tác giả
nữ diễn viên này lạ nhỉ, hình như là nghệ sĩ mới thì phải
vẫn chưa có nữ diễn viên chính ah
hóng xem là ai nào
phim của Chunnie mà nên sẽ cập nhật tin tức thường xuyên

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-9-2012 21:38:04 | Chỉ xem của tác giả
ôi diễn viên đóng chung với Chun nhà mềnh đây á.
Mong là cái PS của chủ thớt là đúng tức là chị này không phải là diễn viên nữ chính
Nếu chị này mà là diễn viên nữ chính thì hơi bị già quá so với Chun nhà mềnh rùi, hứt hứt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-9-2012 01:57:59 | Chỉ xem của tác giả
Chị này cũng chẳng còn mới lắm đâu, đóng phim từ năm 2004 tận. Mình xem strong heart một lần, có thấy chị này. Chị này mới ra nhập C-Jes thôi. Chắc phim này, C-Jes đầu tư không ít. GIống như Strongest K-Pop star của Yuhwan, nam chính và nam thứ của C-jes cả. Một anh không nổi bật còn lại thì sau khi thấy profile trên trang web chính thức thì đất diễn cũng tăng hẳn. Mà sao mãi chưa chọn được nữ chính nhở. Các diễn viên nhí quay rồi hay sao ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách