Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo công khai bày tỏ tình cảm với Yoo In Na, fans hết sức bất ngờ (Liên

[Lấy địa chỉ]
271#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 13:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Một ý kiến của khán giả nước ngoài

Nhiều người nói YIN chưa chuẩn bị, nhưng thật ra nếu JHW không biết rõ tình cảm của đối phương dành cho anh, dù có thích đi chăng nữa anh cũng sẽ không tiến tới, đặc biệt là tỏ tình bừa bãi.

Anh dám công khai tỏ tình, chứng tỏ hai người đã xác định tình cảm giành cho đối phương. Tôi nhớ trong buổi công khai phim trường ở trên thảm đỏ, khi PV hỏi về việc hai người liệu có thể hẹn hò, JHW đáp: "Các vị biết rõ là tuyên truyền rồi còn hỏi". Lúc đó tôi cảm thấy người đàn ông này không thích làm bộ, tính cách thẳng thắn có sao nói vậy. Ngược lại, câu trả lời của YIN tương đối công thức, mang mục đích tuyên truyền. Gì mà nam nữ còn độc thân có khả năng vô hạn, lúc đó tôi đã nghĩ hai người này chẳng có gì, chẳng qua chỉ là tuyên truyền mà thôi.

Cho đến tối hôm qua, sự việc diễn ra lại một lần nữa chứng minh JHW không thích mập mờ ám muội. Đối với anh, thích là thích, yêu là yêu. Nếu lúc này YIN gật đầu thẹn thùng thì lại trở thành tuyên truyền. Nhưng phản ứng của YIN khiến lời tỏ tình của JHW trở nên vô cùng chân thực.

Không biết họ sẽ như thế nào trong tương lai, nhưng hiện tại công ty quản lý đều giữ thái độ im lặng. Queen Man còn phải đi Nhật tuyên truyền, mối quan hệ của hai người nên xử lý thế nào là một mệnh đề khó.

PS: Chả biết có thành không chỉ biết JHW thu hút thêm khối fans nữ ^^

Bình luận

Chuẩn!  Đăng lúc 8-6-2012 02:42 PM
tks chị :::xxxx  Đăng lúc 8-6-2012 02:11 PM
hay quá :((((((((( mình thik nhất câu "Đối với anh, thik là thik, yêu là yêu"  Đăng lúc 8-6-2012 02:07 PM
like mạnh :x  Đăng lúc 8-6-2012 01:58 PM
JHW oppa fighting!!!...thank ss^^  Đăng lúc 8-6-2012 01:34 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
porcupine_minoz + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

272#
Đăng lúc 8-6-2012 13:21:48 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái chiện tình này
lúc đầu dc tin mừng còn hơn bản thân đang ế mà bỗng dc trai tỏ tình
thế mà h đây càng đọc news càng lo cho Bông nhà em bị Na từ chối quá, bị nói là yêu đơn phương hu hu
theo bản thân mìn thì Na cũng có tình cảm chỉ là thật sự còn nhìu thứ fai nghĩ, fai tính thui
h chỉ bít cầu trời cho chị Na có can đảm như Woo, dám yêu dám nói
P/S: Woo nhà ta làm quả này giống bác Dok thế k bít, dù có là yêu đơn phương thì cũng thik TB cho đối phương bít zậy mới dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

273#
Đăng lúc 8-6-2012 13:23:21 | Chỉ xem của tác giả
Ớ mềnh thì chả nghĩ là JHW k có tránh nhiệm gì với YIN

anh ấy là công khai tỏ tình như thế. đây k phải là 1 hành động của 1 tên trai mới nhớn( bằng chứng kà anh cũng 28t rùi và cũng đã yêu đương khưa khứa ). theo chủ quan cá nhân của mình đánh giá thì đây là hành động đã suy tính kĩ càng. ngẫm đi ngẫm lại cái câu của đại nhân Bông:" mong mọi người chúc phúc" hớ hớ mình thấy phải có gì giữa 2 người rồi thì ĐH Bông mới cần chúc phúc chớ nhể??? đằng sau phải chăng có sự vụ gì mờ ám kiểu như anh chị yêu trong bóng tối lâu r nhưng giờ thấy khán giả đặc biệt là fan ngơ như mềnh ổng hộ quá nên nghĩ ra trò hiểm độc này??
   mà mềnh thấy lúc Bông tỏ tình xong Na cũng ngượng ngùng phết con gái dễ trúng đạn hơn con trai, anh sáng tác vài bài hát rồi hát tặng nàng lại k đổ ầm ầm ý chứ

quan điểm của mình là mặc thiên hạ nói, mình cứ thích cặp này thích cái cách Bông tỏ tình kaka cao thủ trong những cao thủ biết dồn đối phương và thế lùi k đc tiến k xong đành e thẹn gật đầu khà khà

Bình luận

hay bạn ơi!^^  Đăng lúc 8-6-2012 01:34 PM
:x  Đăng lúc 8-6-2012 01:30 PM
bạn nói đúng ý mình quá :x  Đăng lúc 8-6-2012 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

274#
Đăng lúc 8-6-2012 13:26:44 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Ji Hyun Woo vì đã thẳng thắn và dũng cảm bày tỏ tình cảm của mình. Là fan của Ji Hyun Woo nói riêng và cũng có thể nói là fan của Queen In-hyun’s man, thật cảm ơn hai bạn, nhờ sự nỗ lực và tình yêu của hai bạn với vai diễn mà Queen In-hyun’s man dù theo cách nào đi nữa cũng là một bộ phim đáng nhớ của năm 2012, Boong-do và Hee Jin chắc chắn là một trong những cặp đôi đẹp nhất mà mình từng xem. Kể cả mình có hơi hụt hẫng vì kết thúc của phim, thì nhừng tình cảm, những khóc cười khó quên dành cho bộ phim là thật. Thật lòng cảm ơn hai bạn.

Hôm qua đọc tin Ji Hyun Woo tỏ tình, mình tự nhiên nhớ đến World Within, Hyun Bin và Song Hye Kyo, hai người cũng yêu nhau trong quá trình đóng phim. Điều này cũng dễ hiểu, hai diễn viên thủ vai hai nhân vật yêu nhau sâu đậm trong phim thì dù cách nào đi nữa, họ cũng sẽ bị ảnh hưởng bởi nhân vật của mình mà có tình cảm với đối phương. Nhất là với Ji Hyun Woo cậu ấy vừa là ca sỹ, vừa là diễn viên nên chắc chắn, dù sao đi nữa cũng có sự đa cảm của người nghệ sỹ. Nhưng nói như thế không có nghĩa là lời tỏ tình của Ji Hyun Woo là cảm tình, bốc đồng được. Phim tình cảm bạn ấy đóng cũng không hề ít, hôn nữ diễn viên, BS này nọ nói thật phải phải đến hàng chục người. Nhưng đây là lần đầu tiên Ji Hyun Woo công khai tỏ tình với bạn diễn như vậy. Ji Hyun Woo debut năm 2004 với Old Miss Diary, cũng có nghĩa là đã 8 năm, mặc dù không có bộ phim nào thật nổi tiếng đi nữa thì thời gian gần chục năm tiếp xúc với nền công nghiệp giải trí với tư cách là ca sỹ và diễn viên, chắc chắn là cậu ấy biết được những vấn đề xảy ra khi tỏ tình như vậy. Một điều lưu ý là đây là vai diễn đầu tiên Hyun Woo chọn vai diễn cho mình và cậu ấy đề cử In Na với nhà sản xuất ( đây là vai chính đầu tiên của In Na ). Vì thế có lẽ tình cảm của Hyun Woo dành cho In Na là trước khi bộ phim khởi quay rồi.  Mình nghĩ không phải vì Ji Hyun Woo nóng vội hay thế nào đó, mà vì Ji Hyun Woo có tình cảm với Yoo In Na thật lòng. Yêu một người và bày tỏ tình cảm với người đó, chưa nói Yoo In Na có thích Hyun Woo không, mình nghĩ điều đó không bao giờ là sai cả. Thích thì nói là thích, yêu thì nói là yêu, cũng giống như Boong Do vậy, mình thích những người thẳng thắn, không mập mờ, lấp lửng.

Về Yoo In Na, chắc chắn là áp lực với cô ấy. Nhưng là một diễn viên, nhất là có một công ty quản lý lớn đứng đằng sau. Nếu Yoo In Na không yêu Hyun Woo thì việc từ chối mà không làm tổn thương tới hình ảnh của Hyun Woo mình nghĩ cũng không có gì là khó cả. Sáng nay Yoo In Na có update me2day, nói rằng cô ấy bối rối trước lời tỏ tình trên. Mình tin rằng hai người đều có tình cảm với đối phương rồi, vì thế Hyun Woo mới công bố công khai như vây. Nhưng với In Na, dù gì cô ấy cũng là con gái, việc giữ sự im lặng, xã giao khi giao tiếp thể hiện sự chín chắn của một cô gái ngoài 30 tuổi, điều đó cũng là hợp lý, nhất là mình nghĩ cô ấy cũng chưa xác định được rõ tình cảm của mình, tình yêu của cô ấy là dành cho nhân vật Boong-do hay Hyun Woo. Sau mỗi vai diễn thì người diễn viên cũng cần một khoảng thời gian để nhìn lại cảm xúc của mình. DÙ thế nào đi nữa, chúc In Na sớm xác định được tình cảm của mình. Có thể đồng ý công khai hoặc chỉ riêng hai người, có thể từ chối đi nữa thì hy vọng chí ít họ vẫn sẽ là những đồng nghiệp, bạn bè thân thiết. Mình thật lòng chúc phúc cho hai bạn.

P/s : Mượn 1 video của 1 bạn khác đang xỉn không tỉnh dậy vì phim này. Có lẽ hai người cũng đang say trong men tình thì không có lý gì chúng ta, những người yêu mến bộ phim lại không say cả, say nhưng không xỉn là được. ^^ Summer Wine  của Nancy Sinatra và Lee Hazlewood.

Bình luận

Xỉn rồi, ứ muốn dậy nữa!  Đăng lúc 8-6-2012 02:41 PM
likeeeee ::::::::::xxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 8-6-2012 02:13 PM
ôi like mạnh :x  Đăng lúc 8-6-2012 01:59 PM
mình muốn rết được để rết tặng bạn quá!  Đăng lúc 8-6-2012 01:37 PM
mình cũng thích nữa :x  Đăng lúc 8-6-2012 01:34 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +17 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
wi.silvia + 5 Bài viết hữu ích :x
yuri907 + 5 Ủng hộ 1 cái!
lananhkh + 1 Cảm ơn bạn!
thinhmailinh + 1 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

275#
Đăng lúc 8-6-2012 13:34:04 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=Un_de4gB4n8
Khôing bik mọi người đã xem cái clip này chưa ?
Clip quay lại JHW nói saranghanta đó :X:X:X:X:X
Nhưng sao lại có nhiều ghế trống thế nhỉ :(((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

276#
Đăng lúc 8-6-2012 13:34:36 | Chỉ xem của tác giả
Phát biểu từ phía công ty quản lý của Ji Hyun Woo sau vụ tỏ tình:

Mọi chuyện không hẳn như báo chí viết. “Ji Hyun Woo chỉ là quá chìm đắm vào nhân vật, nên đây rất có thể là hành động nóng vội của riêng cá nhân cậu ấy. Giờ Hyun Woo đã về nhà. Chúng tôi cần nghe những suy nghĩ của Ji Hyun Woo trước khi tuyên bố quan điểm của chúng tôi vào sáng ngày 08.”

Nguồn: http://dramahaven.com/management ... n-na/#ixzz206T0Cvw3

Bình luận

có gì đâu ta, chiện công khai tình cảm đối với 1 nam diên viên mình thấy có lẽ dễ dàng hơn là 1 idol mà, fan sẽ k phản đối đâu  Đăng lúc 8-6-2012 03:16 PM
bùn :((  Đăng lúc 8-6-2012 01:46 PM
noooooooooooooooooooooo... haizzzzzzzzz  Đăng lúc 8-6-2012 01:43 PM
đừng làm em đau tim nữa =(((  Đăng lúc 8-6-2012 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 8-6-2012 13:41:53 | Chỉ xem của tác giả
Hahaha :))
Bây giờ điều mình có thể nói là chúc phúc cho hai bạn thôi :))
Mình nghĩ là bây giờ 2 đương sự đang rất bối rối.
Boong đại nhân làm thế không nghi ngờ gì là đã nghĩ rất kĩ rồi. Dù gì cũng 28 tuổi đầu rồi mà :|
Nhiều người cho rằng bạn Na sẽ không đồng ý vì bạn Boong sắp đi nghĩa vụ nhưng mà...
nếu bạn Na yêu bạn Boong thật sự thì sẽ đợi được, cứ coi như là một thử thách đi. Tình yêu có thử thách mới lâu bền được.
Bạn Na sự nghiệp đang lên, tập trung cho sự nghiệp, tầm 2 năm sau bạn Boong xuất ngũ cưới là vừa, cưới xong xinh con, ở lại chăm sóc thế hệ diễn ở nhà YG =))
Bạn Boong chắc muốn đóng dấu bạn Na là của mình nên mới làm như vậy
Thực sự mong hai bạn thành đôi :x:x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 8-6-2012 13:44:14 | Chỉ xem của tác giả
choáng toàn tập
bình thường thấy sao Hàn yêu nhau toàn giấu chui giấu nhủi, đợi đến lúc báo chí phát hiện mới miễn cưỡng công khai
không ngờ lại có màn tỏ tình công khai, hoành tráng thế này
hơi bất ngờ nhưng ủng hộ bạn JHW

Bình luận

;))  Đăng lúc 8-6-2012 03:46 PM
phải phải ủng hộ ủng hộ!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 8-6-2012 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

279#
Đăng lúc 8-6-2012 13:45:51 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ ủng hộ. hihi. thích cặp nè trong phim. dễ thương ko chịu được.
mà chả hiểu chị Yoo quyết định thế nào đây. khi mà YG đã nhất quyết ko hồi đáp. ặc ặc. dù sao chị cũng đã 30 tuổi rồi chả nhẽ còn quyết ko cho hẹn hò như sandara
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

280#
Đăng lúc 8-6-2012 13:56:57 | Chỉ xem của tác giả
hahhahaha Kim đại nhân sát gái bị gái sát thật rồi

đọc news mà mừng rớt nước mắt

sis Na mà đồng ý là mở party ăn mừng ngay lập tức =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách