Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo công khai bày tỏ tình cảm với Yoo In Na, fans hết sức bất ngờ (Liên

[Lấy địa chỉ]
281#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 14:00:48 | Chỉ xem của tác giả
[SS프리즘] 지현우의 '일방통행' 사랑 고백, 용감한걸까 경솔한걸까?

Ji Hyun woo đơn phương tỏ tình với Yoo In Na, là dũng cảm hay khinh suất?

Về hành động của Ji Hyun woo, khán giả chia thành hai phe. Phần lớn ủng hộ anh, một số chỉ trích Ji Hyun woo "khinh suất". Nhiều dân mạng để lại lời nhắn: "Hành động tỏ tình đường đường chính chính", "Ji Hyun woo rất man", "tôi càng thích anh ấy hơn", "ngưỡng mộ Yoo In Na quá"...

Một nhân vật hữu quan cho biết không chỉ khán giả trong nước mà rất nhiều khán giả hải ngoại như Thái Lan, Indonesia...cũng quan tâm đến cặp đôi này.

Naver
[email protected]

Bình luận

:-O. Hai anh chị ngoài đời rình củm thế kia cơ mà *ôi sướng*  Đăng lúc 8-6-2012 02:14 PM
Man vô đối. Bông sát gái fighting ;))  Đăng lúc 8-6-2012 02:13 PM
Siêu cute!!!! Ủng hộ!!! :x  Đăng lúc 8-6-2012 02:09 PM
Siêu cute!!!! Ủng hộ!!! :x  Đăng lúc 8-6-2012 02:09 PM
nice couple!!!!  Đăng lúc 8-6-2012 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 8-6-2012 14:09:37 | Chỉ xem của tác giả
he asks fans for support
and his twitter shoots to 9k
*that was around 7k the last time i checked*

Cre: FB

Lược dịch: Anh ấy mong fan ủng hộ và twitter của anh ấy lên 9000 người kể từ lần cuối anh ấy thăm.

YG bảo là đó có lẽ là tình cảm từ nhân vật. Nhưng Bông nói rằng anh ấy k làm điều mà anh ấy k chắc chắn mà. Mong tin từ YIN, dù là chúng tôi đang tìm hiểu cũng được.

Bình luận

@Wendy: đăng ký acc twitter nhanh lắm! làm đi ^^  Đăng lúc 8-6-2012 02:42 PM
Ồ, ss cũng mún có acc twitter để vào nói lời ủng hộ JHW.  Đăng lúc 8-6-2012 02:32 PM
k làm đìu mà anh k chắc chứ:))  Đăng lúc 8-6-2012 02:17 PM
Woo ơi là woo! :))  Đăng lúc 8-6-2012 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 8-6-2012 14:10:48 | Chỉ xem của tác giả
Thích phim QIM phần lớn là về tình cảm đôi này. Đó là thứ tình cảm cứ tiến đến, thắng thắng không lo nghĩ nhiều đến xung quanh, không tính đi tính lại thiệt hơn. Ánh mắt họ nhìn nhau. Nụ cười họ cười với nhau vô cùng chân thành và tự nhiên. Nam chính đối xử dịu dàng, đáng yêu như đại nhân Kim thì rất nhiều trong Kdrama. Riêng HJ cuả Yoo In Na thì lại khác những nữ chính khác. HJ vừa thẳng thắng vừa đáng yêu, cứ bộc lô hết tình cảm ra như vậy không giấu diếm, kiêng dè, lo lắng. Cách cô gái đó yêu thật sự rât đáng ngưỡng mộ. Khi có ai đó yêu lại không lo ngại tình cảm người khác đối với mình như thế nào? Rồi tương lai sẽ ra sao?... HJ cứ yêu như vậy thôi, yêu chân thành như kiểu hôm nay là duy nhất.

Nhưng ở ngoài vốn không vô tư như vậy, phim vẫn là phim, là ước muốn về một tình yêu giản đơn và chân thành như thế.  

Có thể JHW hiểu khó khăn mà YIN phải đối mặt, và cũng có thể biết cô ấy (hay YG) sẽ có cách giải quyết cho chuyện này. Anh chỉ bày tỏ lòng mình khi được hỏi đến. Không gợi mở để hỏi ai đó có chấp nhận, đồng ý? Mà là mong mọi người chúc phúc. Vì vậy, mình tin và muốn chúc phúc hai người (bằng cách ngồi xem lại những cảnh đáng yêu của QIM ^^)... Chuyện tình cảm sau này không ai biết được. Nếu may mắn có thể mấy năm nữa nghe tin đám cưới thì thật là vui. Còn không thì cũng là niềm vui về chuyện tình yêu của cả 2 dù trong phim hay ở ngoài.

Bình luận

Đúng quá bạn! Mình cũng nghĩ thế!  Đăng lúc 8-6-2012 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 8-6-2012 14:12:32 | Chỉ xem của tác giả

MÌnh không ưa nhất ở làng giải trí của Hàn ở hai điểm: Công ty quản lý và các netizen. Công ty quản lý vì lợi nhuận có thể phong tỏa đời sống tình cảm của idol, còn netizen múa tay trên bàn phím mà cũng có thể đẩy idol vào bước đường cùng. Nghệ sĩ cũng là con người, cũng có những lúc sai lầm, cũng có những tình cảm riêng tư. Khi tấm rèm sân khấu hạ xuống, ai sẽ là người ở bên cạnh họ những lúc cô đơn, ai sẽ người động viên họ những khi chùn chân mỏi gối??? Công ty quản lý à? Một người đàn ông chân thành đến mức muốn hét lên cho cả thế giới biết "Tôi yêu một người con gái" cũng được ngụy biện và quy chụp vì sự bốc đồng hay quá nhập tâm vào vai diễn. Và mình nghĩ người con gái đó dù rất cảm động nhưng vẫn phải giữ im lặng vì sức ép bảo vệ hình ảnh của mình.

Nhưng ai đã theo dõi Woo từ ngày mới debut hay những người ngươc dòng thời gian để tìm tư liệu về Woo jống như tôi sau khi xem Queen đều có thể thấy rằng anh không phải là một ngôi sao bốc đồng, không bao giờ có scandal với bạn diễn, ngay cả trong những buổi fanmeeting đều thể hiện nét gần gũi chân thật, đến chuyện hẹn hò của anh cũng luôn là bí mật với giới báo chí. Một người như vậy khi nói lên tiếng "Anh yêu em" chắc chắn đa phải rất trách nhiệm với câu nói của mình, thế nên mấy bạn quản lý đừng có ngăn cấm tình yêu đôi trẻ nữa, cũng đừng đưa ra những lý do ngớ ngẩn để lấp liếm nữa, trong khi mọi thứ đã quá rõ ràng rồi.

Nghệ sĩ thì cũng phải có một "nàng thơ" thì mới thăng hoa được chớ? ^^ Na đã là nàng thơ của Woo rồi, cấm có chạy! Đợi Woo cạo đầu đi lính hai năm về rùi "mơ về ngôi nhà với những đứa trẻ" nhanh lên còn kịp!

{:438:}

Bình luận

mơ về ngôi nhà với những đứa trẻ ;))))))  Đăng lúc 8-6-2012 02:59 PM
hay quá ss ơi!:xxxxxxxxx  Đăng lúc 8-6-2012 02:22 PM
iu ss thế  Đăng lúc 8-6-2012 02:19 PM
haha ngôi nhà và những đứa trẻ =))))))))  Đăng lúc 8-6-2012 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 8-6-2012 14:23:45 | Chỉ xem của tác giả
Bắt đầu thấy ghét các công ty quản lý rồi đấy.

Chuyện yêu đương, tình cảm là chuyện thường tình. Nghệ sĩ thì ko phải là người à mà ko được phép yêu đương. Với lại JHW và YIN cũng còn trẻ trung hay idol đâu mà phải cấm yêu đương chứ. Các bác cty quản lý, ng ta chỉ khiến các bác quản lý phần công việc thôi, còn việc đời sống riêng tư thế nào sao các bác cứ xía vào thế hả.

Còn về chuyện JHW phát biểu như thế thì là khinh suất hay dũng cảm, mình chả thấy khinh suất tí nào. Lời tuyên bố của JHW chỉ chứng tỏ 1 điều là bạn ấy làng đàn ông rất có trách nhiệm và chín chắn mà thôi. Là ng sống thật với tình cảm của mình, dũng cảm thổ lộ (cái này mình đánh giá cao hơn là dũng cảm thừa nhận sau khi bị phát hiện).

Và về vụ twit của JHW, nó lại 1 lần nữa chứng tỏ sự nghiêm túc trong việc này. Mà bạn cứ thế này thì bạn ko tránh được danh hiệu sát gái đâu nhé. Kim đại nhân trình sát gái 1 thì bạn phải tầm 10 hoặc hơn đấy

Bình luận

YG đâu nói cấm. Nói để tự ng trong cuộc quyết còn gì  Đăng lúc 8-6-2012 03:49 PM
Buồn lắm chớ bố Yang ra cái luật cấm yêu đương 2NE1 cũng chả thích mà bảo sắp bỏ rùi mà chẳng thấy nói năng gì x( x(  Đăng lúc 8-6-2012 02:33 PM
chuẩn  Đăng lúc 8-6-2012 02:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 8-6-2012 14:31:50 | Chỉ xem của tác giả
Trích lời khán giả:
"Haha ... Tôi nghĩ rằng công ty sắp đóng cửa trang web của Ji Hyun Woo. Người hâm mộ lũ lượt gửi lời chúc mừng của mình. (Tôi hy vọng). Tôi tự hỏi anh ấy có làm chính mình và Yoo Inna đi vào rắc rối không? Mong hai người kết hôn."
cre: FB
Bên soompi cũng đang náo loạn cả lên, sau một đêm mà page tăng chóng mặt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 8-6-2012 14:34:20 | Chỉ xem của tác giả
Rồi xong, sau tin này em quyết định xếp bạn JHW vào danh sách thần tựơng duy nhất của em. Dù YIN có trả lời thế nào đi nữa, Kim đại nhân dũng cảm này sẽ mãi trong lòng em vì YIN bị sức ép cả về nghề nghiệp lẫn công ty quản lý.

Nhưng mình hy vọng YIN sẽ đáp trả thành thật để dù JHW có bị từ chối cũng quá đau lòng :)

*con tim nghẹn ngào*

Bình luận

bạn giống mềnh quá.. đang tính xếp đại nhân Bông vào top thần tượng iu thik nhất..=))  Đăng lúc 8-6-2012 02:46 PM
ss nhầm :)  Đăng lúc 8-6-2012 02:45 PM
Sinh nhựt Na là 05.06, qua được 1,2 hôm rồi.  Đăng lúc 8-6-2012 02:45 PM
Hôm qua em đi thi xong lại trốn 4rum vi tránh spoiler tập cuối :)) Ai dè vừa bứoc vô phỏng chân luôn  Đăng lúc 8-6-2012 02:40 PM
Giờ mới thấy em.  Đăng lúc 8-6-2012 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 8-6-2012 14:41:59 | Chỉ xem của tác giả
Không cần trông ngóng cũng đủ biết, hai bên công ty tranh nhau mà làm giá. Công ty nào cũng muốn gà mình đứng kèo trên cả. Chẳng ai muốn gà nhà bị vùi dập cả.

Người tỏ tình nói rõ là thích rồi mà công ty quản lý cũng ráng nhảy ra giật một bài với tít kêu và đính chính loạn cả lên. Con người ta nói thích người ấy ngoài đời thực còn công ty chạy một câu trên báo là bị nhập tâm quá mức cho phép.

Người còn bối rối trước màn tỏ tình quốc dân thì công ty chạy ra đính chính là chưa hẹn hò gì hết. Rồi không phát biểu gì nữa. Điều người ta quan tâm ở đây là ý gà nhà như thế nào thì không trả lời, toàn đi đâu đâu.

Thế là mỗi công ty đều muốn gà nhà mình phải thượng phong mới chịu thì phải.

Thử hỏi có người nào khờ đến mức, tự tỏ tình khi biết người kìa chẳng có lấy một vài hạt cảm xúc với mình trước bao nhiêu con mắt nhìn đăm đăm.

Thôi thì, người của dư luận đành ẩn mình môt thời gian vậy. Sau đó hãy cố gắng hẹn hò thật bí mật trong sơ hở để đc báo chí phát hiện và công ty cũng đành tuyên bố "VÂNG, HAI NGƯỜI ĐANG TRONG GIAN ĐOẠN TÌM HIỀU THÔI" cũng  zui rồi

Bình luận

Thấy mọi người trong nhà đang ở trên mây hết rồi, bảo là ko còn muốn chơi game, chỉ muốn F5 đọc tin. Tính sao? Có gì pm cho m.  Đăng lúc 8-6-2012 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 8-6-2012 14:42:46 | Chỉ xem của tác giả
nemroll gửi lúc 8-6-2012 14:10
Thích phim QIM phần lớn là về tình cảm đôi này. Đó là thứ tình cảm cứ tiến đến,  ...

nhất chí với comemt của bạn, tối về gặm nhấm lại bộ phim của chúng ta, còn chuyện của woo-na để thời gian trả lời chỉ biết rằng trong cuộc sống này thực sự vẫn tồn tại 1 tình yêu thẳng thắn như vậy, thích thì nói là thích , yêu thì nói là yêu còn tương lai thế nào đó là chuyện của tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 8-6-2012 14:45:48 | Chỉ xem của tác giả
thinhmailinh gửi lúc 8-6-2012 08:09
Lược dịch: Anh ấy mong fan ủng hộ và twitter của anh ấy lên 9000 người kể từ lần cu ...

Mình đã tweet cho bạn ấy từ tối qua, tí nữa mình đi tweet tiếp.
Ha ha, mình hoàn toàn đổ bạn rồi đấy, JI HYUN WOO!

Mấy bữa trước còn nói chỉ đổ Kim đại nhân, và thích Ji Hyun-woo thôi, chứ chưa bị đổ, diễn viên và nhân vật, mình nghĩ mình phân biệt được. Nhưng bây giờ thì mình thừa nhân, bạn Ji Hyun-woo là cao thủ sát gái! Mình hoàn toàn gục ngã rồi :)

Bình luận

em vẫn chưa mò ra twitter của ss để khủng bố ^^  Đăng lúc 29-6-2012 05:24 PM
ss cho em tweet với ạ. EM hem bít acc của bạn í ^^  Đăng lúc 8-6-2012 04:31 PM
em cũng vừa tweet cho JHW. hồi nãy em đi loanh quanh đọc tin thấy trang jihyunwoo.com bị đóng rồi trong khi mấy ngày trước em còn lên được. ko hiểu sao luôn ss.  Đăng lúc 8-6-2012 03:33 PM
bái phục nhà mình luôn :)) có khi e cũng nên lập 1 kái acc ủng hộ nhỉ  Đăng lúc 8-6-2012 03:05 PM
em đã tw lun rùi ^^ còn gửi cả avatar shin làm để ủng hộ ^^  Đăng lúc 8-6-2012 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách