Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo công khai bày tỏ tình cảm với Yoo In Na, fans hết sức bất ngờ (Liên

[Lấy địa chỉ]
351#
Đăng lúc 9-6-2012 09:35:11 | Chỉ xem của tác giả
:)) mong chờ điều này xảy ra lâu lắm rồi :)) ko ngờ...thiệt là vui mừng mà haha...ủng hộ tích cực cặp đôi này luôn! hi vọng họ sẽ hạnh phúc nhé...nhưng HyunWoo sắp nhập ngũ rồi...:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

352#
Đăng lúc 9-6-2012 10:03:32 | Chỉ xem của tác giả
hình như đã 3 ngày kể từ khi đọc news về Woo và Na, nhưng lại muốn đứng ngoài, nhìn ngắm niềm hạnh phúc của các fan gơ   ^^

ko biết nói j, bởi niềm vui ấy cứ nhẹ nhàng lan tỏa, thỉnh thoảng lại cười tủm tỉm 1 mình, thỉnh thoảng lại hy vọng 1 phát biểu chính thức từ phía Na. Nhưng sau lại nghĩ, thoi cứ im lặng đi, vì biết đâu đó lại là 1 phát biểu mình ko mong muốn ... :)

hy vọng 1 HE cho 2 anh chị, 2 ng rất đẹp đôi, vô cùng đẹp đôi.

chị GR ơi, chị phải update ngay là có vid ở page 34 của bạn cupi :x, mình chắc phải xem đi xem lại cái vid đấy bao nhiêu lần. Đùa chứ mình là Na, dù ko yêu Woo, thì sau khi nghe được lời tỏ tình, bất ngờ, lãng mạn, dũng cảm, chân thành, "quá choáng váng" này của Woo + chemistry từ 16 tập phim đã có sẵn thì mình cam tâm tình nguyện bị "sát" bởi tay sát gái JHW. :xxxxxx

Bình luận

em đang lội lại cái news này, khủng bố ss ở đây tiếp :P  Đăng lúc 29-6-2012 05:10 PM
Bạn ơi, vào thớt phim queen nữa đi, trong đấy còn nhộn nhịp nữa cơ! :D  Đăng lúc 9-6-2012 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

353#
Đăng lúc 9-6-2012 10:53:48 | Chỉ xem của tác giả
Khổ nhể. A ý phải nhắm mắt, nhắm mũi, quyết tâm lắm mới nói ra được vậy. Mà nỡ sao mấy quản lý vùi dập ghê thế. {:285:}
Ko phải chị Na ko đồng ý đâu, mà chắc lại bị sốc quá, ko nói được gì thôi. ngta biểu: " ko nói gì cũng là đồng ý mà".{:300:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 9-6-2012 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

354#
Đăng lúc 9-6-2012 12:01:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi zời ơi, tin này hot hot hot quá thể, đến dân ngoại đạo như mình mà sau khi nhìn đồng phục áo quần hồng chóe mà lòng cũng cảm thấy phơi phới phấn khởi như các bạn vậy. Cho thấy sức hút của cặp đôi này quá lớn, cộng đồng fans gơn hết sức hùng hậu, truyền khí thế tưng bừng hoa lá :D

Dù chưa xem phim, cũng không phải fans của hai anh chị diễn viên chính, nhưng mà, sự kiện này hot quá, nhất định phải xem phim, chemistry của phim này đã đạt đến cảnh giới tối cao rồi :))))))), người trong cuộc đã phải bộc lộ thế này cơ mà, đương sự còn lại chỉ còn biết hoảng hốt :D

Hề, mình ủng hộ đôi này, phi công thì sao chứ ( YIN trông vẫn trẻ hơn ý :-j, vì YIN trẻ hơn tuổi của mình).
2 năm nhé, JHW xuất ngũ rồi hai anh chị nắm tay nhau đi đăng ký nha, hê hê, đến lúc đấy, happy ending mới thực sự đúng nghĩa :D

PS: ss GR và các toàn thể các bạn quần hồng áo hồng khiến mình phải đọc hết 36 trang dài ngoẵng này này :))))

Bình luận

vào luyện phim đi bạn ơi!!!  Đăng lúc 9-6-2012 01:25 PM
tks bạn!^^ xem phim rồi vào nhà Queen chơi nhé!^^ phim thật sự rất hay đấy  Đăng lúc 9-6-2012 12:08 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
porcupine_minoz + 2 còm yêu qá ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

355#
Đăng lúc 9-6-2012 12:21:28 | Chỉ xem của tác giả
Bao nhiêu công sức gào thét của mình khi thấy 2 đứa nó skinship với nhau cuối cùng đã thành sự thật {:275:}

Ko yêu Woo thì cuộc đời này còn ai yêu Na hơn cơ chứ (ngoài bố mẹ nàng ý :d)

Túm lại là đợi xem hậu trường 2 a chị đi chụp ảnh cưới + mua nhẫn đính hôn là vừa. {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

356#
Đăng lúc 9-6-2012 13:33:53 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong ep 14
đoạn cuối anh trở về bên chị và nói câu "Anh yêu em"
tự nhiên chỉ mong được nhìn cảnh đấy ngoài đời
và chị cũng trả lời rằng...đã có em ở đây!

Bình luận

đấy,mong là mong cái câu trả lời của chị ý  Đăng lúc 9-6-2012 02:21 PM
anh nói rồi mà chị chưa trả lời thôi =))  Đăng lúc 9-6-2012 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

357#
Đăng lúc 9-6-2012 14:29:05 | Chỉ xem của tác giả
Inna unnie có thực sự thích HW oppa hok zỵ?? hay chỉ trả lời trước mặt fan zỵ để đỡ ngượng thui!? thật sự muốn 2 ng này thành 1 cặp! đẹp đôi hết ý{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

358#
Đăng lúc 9-6-2012 15:01:45 | Chỉ xem của tác giả
đúng là shock
h mới lết vào đây đc thì shock cực độ
sao JHW lại daebak thế này hả zời ơi..có ai can đảm và thẳng thắn như a khi tỏ tình trước mn thế này ko
đang thi cử nên chỉ xem đc vài tập mà đã bấn điên lên rồi
thấy tin này thì sung sướng quá độ..
chỉ tiếc là a sắp đi nhập ngũ
chị còn ngại nên chưa trả lời là đúng thôi...hi vọng chị nhanh lên cho fan và a đc dịp điên loạn thêm lần nữa

Bình luận

cái đấy là chắc chắn s à..e thích JHW từ lâu rồi mà :))  Đăng lúc 9-6-2012 04:06 PM
^^ nhớ xem típ nha em  Đăng lúc 9-6-2012 03:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

359#
Đăng lúc 9-6-2012 15:17:59 | Chỉ xem của tác giả
Tim đập, chân run ngay cái giây phút anh nói...
Ước gì câu nói đó là dành cho mình...
Sis Na ui, hãy đón nhận ih...
2 năm thui, đâu có lâu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

360#
Đăng lúc 9-6-2012 15:50:46 | Chỉ xem của tác giả
hic tình hình bấn đôi này quá
từ hôm t5 đến giờ hết vào nhà rồi vào new
công việc ở cq cũng ko tập trung phim khác có tập mới cũng down về để đấy
chết mất thôi na ssi tuyên bố gì thì tuyên bố lẹ lên để bà con còn quay lại với cuộc sống bình thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách