Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo lên tiếng: "Nếu lặp lại tình huống tương tự, tôi vẫn sẽ làm như

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-6-2012 20:06:56 | Chỉ xem của tác giả
đúng rùi, ủng hộ oppa
vậy là yên tâm rùi
cung~ làm rùm beng woá, chuyện tình cảm mà
h nghe tin oppa là ăn ngon ngủ yên rùi nhở{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-6-2012 20:08:59 | Chỉ xem của tác giả
sao mà mình càng ngày càng kết cái a này thế nhỉ
những lời anh nói thật đúng
nhưng có điều thật tiếc vì quyết định gia nhập quân đội của anh vào tháng 7 này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-6-2012 20:09:08 | Chỉ xem của tác giả
haha, JHW is so cool and a real MAN. Công ty quản lý của anh quả này muốn điên đầu với anh rồi, vừa bảo ko liên lạc đc, anh tweet luôn một cái, hahaha {:412:}

"nếu lặp lại tình huống tương tự, tôi vẫn sẽ làm như vậy" he's madly in love {:434:}{:434:}{:400:}

Bình luận

yep he's crazily mad at her  Đăng lúc 11-6-2012 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-6-2012 20:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Không thể tin rằng đây là những lời nói của một diễn viên đã debut 10 năm và luôn thể hiện một hình tượng chín chắn trước mặt fan. Mới đầu tôi còn nghĩ bạn có chút gì đó bồng bột vì dù sao cũng chưa nhập ngũ, ừ thì cứ cho là còn trẻ sống theo nhiệt huyết con tim đi. Nhưng khi đọc những dòng bạn viết tôi thấy bạn thật sự là quá ích kỷ mà không nghĩ cho người khác.

Chuyện bạn gây ra đến bây giờ là người khác phải đi giải quyết. Bạn ăn ngon ngủ tốt là đúng rồi. Cái tôi quan tâm không phải bạn sống thoải mái ra sao mà là những người vô tội, những việc không liên quan vì một hành động của bạn làm cho điêu đứng ra sao. Tôi trông chờ ở bạn một lời hỏi thăm tới những người đó chứ không phải cái câu thể hiện sự tự tin và ngông nghênh không cần thiết. Lần thứ nhất, ừ cứ cho là bạn không biết gì về những hậu quả sẽ xảy ra, không biết về những hoạt động sắp tới của YIN. Nhưng đến bây giờ khi những hậu quả vẫn còn đang hiện ra trước mặt như thế này mà bạn còn bảo là sẽ làm như thế một lần nữa ư? Bạn có thật sự là tốt nghiệp đại học không vậy?

Hình tượng KBD để lại cho mọi người về một nhân vật trí tuệ, hành xử trước sau đều thể hiện sự cân nhắc. Luôn đặt lợi ích của những người mình yêu thương trước tiên nhưng JHW ở hiện tại đã phá nát một hình tượng như vậy. Thật hết sức lố bịch. Tôi thích KBD, tôi thích YIN yêu một KBD như thế hoặc chí ít cũng phải có một chút gì đó như thế. Nhưng tôi không nghĩ là YIN yêu một người thiếu suy nghĩ trước sau như JHW đâu.

Còn các bạn fan của JHW, các bạn fan của cp Woo - Na hãy nhìn vào thực tế, nhìn vào kết quả. Nhân là hành động của bạn JHW còn quả là việc bao nhiêu dự định bị bãi bỏ, YIN bị rơi vào tình thế khó xử không đáng có. Đừng có đổ hết lỗi cho cư dân mạng, bạn làm cái nghề này mà cư dân mạng không quan tâm đến bạn thì bạn sống được bằng nghề này sao??? Suy cho cùng tôi chẳng thấy JHW dũng cảm gì hết chỉ thấy một JHW đáng trách mà thôi. Chúc phúc ư? Có thì mới chúc được.

Bình luận

vị này chắc thánh sống hiển linh đây mà,suy nghĩ được sâu xa thế thì cũng khó sông đấy  Đăng lúc 14-6-2012 08:58 PM
trưng lên nữa mới là hành động sáng suốt àh?  Đăng lúc 12-6-2012 12:07 AM
chẹp. k là ng trong cuộc thì sao e biết JHW và YIN có những động thái liên lạc và an ủi gì với nhau? chuyện tỏ tình trong nhà ngoài phố đều tỏ, h cái j cũng phải   Đăng lúc 12-6-2012 12:07 AM
bạn comment về woo qá nặng, có lẽ ss GR trans hơi nặngtay nhưng mà làm j đến mức để b bị ném đá thế này  Đăng lúc 11-6-2012 11:14 PM
Hỏa mù về phía người hâm mộ. Nơi đó đang đẩy cao trào câu chuyện lên theo môt hướng hoàn toàn khác. Mong bạn có thể thông cảm cho Woo.  Đăng lúc 11-6-2012 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-6-2012 20:13:33 | Chỉ xem của tác giả
{:297:} 2 ngày đầu e đã lo lắng vớ vẩn. nhưng đến qua nay thì em mặc xác anh chị rồi {:264:}
tóm lại chỉ là tỏ tình thôi. rùm beng rổi lèn bèng cái j. giờ em quay lại nhớ nhung BôngJin cơ kekeke....
ai them xía mũi WooNa chứ {:260:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-6-2012 20:16:37 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng anh nhà đã xuất hiện
Thấy có tw mới của Woo mừng quá chừng luôn, biết là anh đang mệt mỏi và áo lực lắm, mà vẫn quan tâm đến Fan, hạnh phúc quá ^^
Cơ mà có nói anh mệt mỏi thì cũng không đúng cho lắm, vì tỏ tình là một niềm tự hào đấy chứ, giữ mãi trong lòng mới là mệt
Khéo anh ý còn đang hạnh phúc lắm lắm ý ^^ (suy nghĩ vậy cho nó lạc quan hehehe)
Luôn ủng hộ anh, nhất là khi đi bên cạnh anh là chị In Na :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-6-2012 20:16:50 | Chỉ xem của tác giả
chỉ cần anh bình an là hạnh phúc rồi. Cảm ơn anh đã lên tiếng {:444:}

Luôn ủng hộ JHW. Chúc hạnh  phúc, mặc dù hạnh phúc bên YIN thì vẫn tốt hơn, hfi hfi...{:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-6-2012 20:19:37 | Chỉ xem của tác giả
delete gửi lúc 11-6-2012 20:12
Không thể tin rằng đây là những lời nói của một diễn viên đã debut 10 năm và luôn  ...

Đồng tình với bạn về việc Woo tỏ tình công khai mà bất chấp hậu quả. Mình nghĩ chỉ khi 2 ng đều xác định rõ tình cảm của bản thân và mong có được sự chúc phúc của các fan thì mới nên công khai thôi, còn nếu tương tư 1 phía thì ... Dù gì vẫn mong đôi này thành, dẫu hi vọng hơi mong manh quá !
KEEP CALM AND SUPPORT JI HYUN WOO <3 YOO IN NA

Bình luận

nếu là không đồng ý chắc đã nói luôn rồi. cần j phải chờ nữa. Áp lực quá lớn nên k thể đồng ý công khai  Đăng lúc 12-6-2012 07:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-6-2012 20:21:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hichic thương Oppa nha` ta qua´ đi ma`
Mong chuyện tình iu của 2 anh ngươi` tốt  đep              
Ji Hun Woo no.1                              
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-6-2012 20:22:44 | Chỉ xem của tác giả
TỐi ngày chỉ lên Kites, vào news F5 liên tục mong mỏi hiện ra news mới về chuyện này.
Bong Do đại nhân quả đúng là điềm tĩnh quá, dù chỉ nói như za thui cũng thỏa lòng ùi , kie kie
Cứ để mọi chuyện tự nhiên thui......... chuyện gì tới cũng sẽ tới mà, em thì em chỉ đợi 2 năm sau thui. ^^

Bình luận

=)), nỗi niềm fan gơn mà bạn, ai cũng như mình í. :))  Đăng lúc 12-6-2012 05:25 PM
sao có người giống mình vậy chời? cứ tưởng mỗi mình bị hâm.hihi  Đăng lúc 12-6-2012 11:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách