Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo lên tiếng: "Nếu lặp lại tình huống tương tự, tôi vẫn sẽ làm như

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-6-2012 20:23:54 | Chỉ xem của tác giả
đọc nhiều tin về anh nhưng đây là lần đầu tiên comnt về anh
ủng hộ anh hết mình
tại sao báo chí lại cứ thêm mắm thêm muối để làm mọi chuyện trở nên phức tạp
đúng thật là khi anh công khai thì ít nhiều fan hâm mộ cũng có chút tò mà - quan tâm
nhưng tất cả cũng nên có giới hạn =))) làm quá thì lấy đâu ra nghệ sĩ dám công khai =))) kết quả dẫn đến nhiều cặp đôi nam thanh nữ tứ phải đám cưới trong bí mật
anh quả có khí chất nam nhi - giữa 1 đất nước hàn quốc có vô số mỹ nam
cuối cùng - mong anh hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-6-2012 20:26:39 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhu TT^TT
Aigoo~ bớt lo lắng rồi
Dư luận, thiên hạ dẹp sang 1 bên
Để 2 người thật thoải mái xem TT^TT
Chỉ mỗi việc tỏ tình với người mình thích thôi mà cũng xuất hiện wá nhiều ý kiến >"<
Leave he alone! >"""""<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-6-2012 20:27:09 | Chỉ xem của tác giả
AAAAAAAAAAAAAAAA!
tình yêu mới của em đã xuất hiện rùi!! nhìn cái ảnh anh cười đầu tiên đấy em hy vọng anh cũng đang như thế...mà tất nhiên là phải như thế í...
báo vs chí, qui ẩn nghỉ ngơi mà cũng ko xong anh nhỉ
Anh lên tiếng rùi nhá..mấy cái ng` ko biết ji` im đi nhá!!
Cố lên nha anh ơi!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-6-2012 20:28:13 | Chỉ xem của tác giả
À còn nữa, từ xưa đến nay những kẻ quá quan thiệp vào chuyện riêng của người khác đều không ra gì ~ vì vậy nếu có quan tâm thì cũng thích đáng thôi

Làm ơn giải thích giùm mình đoạn này với, bạn í có phải đang chửi khán giả quan tâm chuyện 2 người ko ấy nhỉ "Ko ra gì" hả? Chỉ những người ko ủng hộ cách làm của bạn, nói bạn bồng bột, thiếu suy nghĩ là "ko ra gì"? Hay là bạn chửi luôn cả những người quan tâm, ủng hộ chuyện 2 người là "ko ra gì"?

Thiệt tức cười hết sức, vậy bạn công khai để làm gì? Nếu ko thik ai bàn tán thì chỉ cần tỏ tình với bạn Na ở chốn riêng tư, khi nào "tâm đầu ý hợp" rồi thì thông báo để pà con ủng hộ tuyệt đối, chứ mắc mớ gì đi tỏ tình công khai, rồi bảo người ta quan tâm quá thì là hạng "ko ra gì"? Con người thiệt là mâu thuẫn, rõ ràng bữa tỏ tình còn muốn mọi người chúc phúc cho ... À thì chỉ là cho phép chúc phúc thôi, chứ ai phản đối hay ý kiến ý cò gì khác thì đều là hạng "ko ra gì" đúng ko?
Định coi phim vì nghe lời nàng iu, mới coi được 1 tập thì lại ngứa mắt vì vụ này, thiệt tình

Bình luận

lại thêm 1 ng phát ngôn làm Woo bùn lòng:-< chị GR cũng giải thích rồi, bạntự hiểu nhé  Đăng lúc 11-6-2012 11:19 PM
Mang tính đả kích lẫn nhau.  Đăng lúc 11-6-2012 09:40 PM
Và hình như 80% chính hyun woo và công ty quản lí đang có xích mích dẫn đến hai bên có những lập luận và phát biểu trái ngược nhau, thậm chí những câu nói lại có phần   Đăng lúc 11-6-2012 09:39 PM
Tr6en cơ bản đây ý muốn ám chỉ công ty quản lí của Hyun Woo. ,ấy hôm nay chính bên quản lí gieo rắc đủ thể loại bài báo rồi tin này nọ làm phức tạp hóa vấn đề   Đăng lúc 11-6-2012 09:38 PM
cái này mang hàm nghĩ chửi bọn báo quá can thiệp vào chuyện riêng của người khác chứ ko phải chửi fan, đây là do lỗi dịch chứ ko phải do anh ấy  Đăng lúc 11-6-2012 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-6-2012 20:39:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình chính thức làm fan của bạn Ji Hyun Woo!!! Lý do là mình thích con người diễn viên Ji Hyun Woo, nam tính, khẳng khái, dứt khoát, vượt ra khỏi cái bóng của nhân vật Kim Bong Do.

OK, showbiz nhưng hơn hết họ cũng là con người. Việc tỏ tình công khai rùm beng cũng là do trước nay chưa có tiền lệ, giờ có rồi thì những người đi sau sẽ nhận được cái nhìn dịu dàng hơn thôi. Người mở đường chưa cần biết tốt hay xấu, bao giờ chả bị chỉ trích. Chỉ là chuyện tình yêu, họ có dính vào ảnh nóng hay scandal cờ bạc hút sách gì đâu mà tự nhiên báo chí khiến cho người ta có cảm giác như phạm tội gì nghiêm trọng lắm. Biết cả hai bạn vẫn ổn là ok rồi. Còn yêu nhau hay không thì hai ban cứ âm thầm biết với nhau thôi, cứ tiếp tục giữ im lặng nhé!

Cá nhân mình thấy, dù không cố ý, nhưng sau chuyện này danh tiếng của YIN sẽ lên chứ không xuống đâu, bởi vì cô ấy có vướng phải scandal đen tối gì đâu, cô ấy được người ta tỏ tình cơ mà??? Sao lại ảnh hưởng sự nghiệp được??? Chuyện này rồi sang tuần cũng dịu đi thôi. Mình sẽ vẫn theo dõi các dự án tiếp theo của cô ấy.

Bình luận

..YIN không có lỗi nên sẽ chẳng có gì bất lợi cho cô ấy đâu, nhất là cô ấy lại không phải là idol và là người phụ nữ 30 tuổi. YG biết họ cần làm gì :)   Đăng lúc 12-6-2012 04:50 PM
tại sao họ lại là công ty lớn được? vì có nhiều fan chứ còn gì nữa. Fan không ủng hộ nghệ sĩ của họ thì làm sao họ là top 3 được. Hơn nữa...  Đăng lúc 12-6-2012 04:47 PM
mình ko đồng ý lắm cái khoản cty to là ko thiệt thòi. Là ng công chúng sẽ sống chủ yếu dựa vào sự yêu mến và ủng hộ của fan,mà cty chẳng làm dc gì trong việc này cả   Đăng lúc 11-6-2012 10:07 PM
anti có bao giờ nhiều hơn fan thực sự đâu ^^ Sau lưng YIN là một công ty tốt, có tiếng, làm sao họ để diễn viên của mình thiệt thòi được.  Đăng lúc 11-6-2012 08:59 PM
thì cứ gọi là nhận nào gạch nào đá để về xây biệt thự ở chung =))  Đăng lúc 11-6-2012 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-6-2012 20:39:51 | Chỉ xem của tác giả
OH MY GOD!!!!! Woo oppa đúng là {:311:} DAEBAK mà
Anh đúng là mẫu ng lý tưởng của e oppa ạ
Dám nghĩ dám làm dám chịu
Hy sinh vì yêu thế cơ mà {:306:}
Mình là fan YG, là fan của In Na nhưng nếu In Na mà ko nhận lời Woo thỳ khéo mình cũng giận Na mất thôi {:265:}

Bình luận

nói những lời như vậy ng ta sẽ đánh đồng nghĩ rằng chúng ta ko quan tâm đến cảm nhận của ss Na , dù có gì hãy iu ss Na như chính con ng của ss ấy =))  Đăng lúc 11-6-2012 08:47 PM
Lý do gì phải giận In Na, cứ ko yêu 1 người mà tất cả mọi người đều yêu là sai ah. Nếu đã nhận là fan của YIN thì phải ủng hộ nàng ấy chứ :|  Đăng lúc 11-6-2012 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-6-2012 20:43:32 | Chỉ xem của tác giả
.......................................................................................................................................

cái tweet dịch ra tiếng việt hơi nặng nề về ý nghĩa  nhỉ ?

mình chọn giải pháp từ nay ko quá quan tâm về điều gì nữa , khiến mình mệt mỏi quá

không nói không được , nói ra thành lắm chuyện

ôi mỗi ng tự đưa ra lí luận hay ho cho chính mình

tự hiểu theo ý mình vậy !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-6-2012 20:45:21 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên đó là chuyện của 2 người nếu anh tỏ tình trong nội bộ :))) nhưng đã public trắng trợn vầy còn yêu cầu người khác ko săm soi quan tâm thì khó rồi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 11-6-2012 20:48:25 | Chỉ xem của tác giả
delete gửi lúc 11-6-2012 20:12
Không thể tin rằng đây là những lời nói của một diễn viên đã debut 10 năm và luôn  ...

Tôi công nhận với bạn việc Ji Hyun Woo tỏ tình là 1 hành động ích kỉ nhưng tôi cảm thấy những lời nhận xét của bạn rất quá đáng. Nói thật, tình yêu mà không ích kỉ chẳng bao giờ là tình yêu, chỉ có điều đây là lần đầu tiên có 1 người nổi tiếng dám công khai tình cảm của mình nên sự việc mới trở nên " nóng" như vậy. Nếu anh là trường hợp thứ 2 ,thứ 3....chắc hẳn anh sẽ không đáng phải nhận những lời nói có phần cay nghiệt của bạn.
"Bạn có thật sự tốt nghiệp đại học không vây?" 1 câu hỏi cực kì quá đáng.Học đại học thì liên quan gì đến hành động cảm tính của a.Chẳng lẽ tốt nghiệp đại học thì không được làm những việc bộc phát theo tình cảm của bản thân à? Điều này chẳng có tương xứng tí nào với việc tốt nghiệp hay không tốt nghiệp đại học cả.
Hành động của anh chẳng có gì lố bịch cả,chỉ là anh không đi theo đám đông im lặng mà thôi. Cái nhìn của bạn với anh có phải quá khắc khe hay không.Yêu hay không yêu là quyền của YIN ,cũng như tỏ tình hay không là quyền của JHW.Cũng may anh không hiểu tiếng việt,cũng may anh vẫn vui sông, nếu không đọc được bài comment này của bạn ,anh chắc sẽ tự hỏi bản thân anh đã làm gì để phải nhận những lời nói ấy.
Nếu như thần tượng của bạn cũng tỏ tình công khai như thế, liệu bạn có nói thể nói lại những lời nói này không? Và nếu người yêu của bạn tỏ tình với bạn công khai như thế, bạn sẽ hỏi người yêu bạn những lời nói này à? Hay lúc ấy bạn sẽ lại hồi hợp chờ đợi người mà thần tượng bạn yêu trả lời đồng ý?Hay bạn sẽ chúc phúc cho thần tượng của bạn. Nếu bạn nói với tôi,anh ấy là người nổi tiếng,anh ấy phải biết suy nghĩ thì xin bạn nghệ sĩ cũng chỉ là người, và cũng sẽ yêu như bất cứ ai, và cũng có những lúc làm việc có thể bất chấp hậu quả.  Bạn thích KDB, còn tôi, tôi yêu nhân vật của anh, tôi yêu luôn cả người đàn ông mang tên Ji Hyun Woo dám sống cho tình cảm của mình.Yêu là chấp nhận tất cả ở người đó, thế nên nếu may mắn YIN không suy nghĩ về anh như bạn ,mà suy nghĩ như tôi và như bao người yêu JHW khác, tôi nghĩ cô ấy sẽ chấp nhận anh ấy đúng như anh ấy bây giờ. Yêu là tình cảm của 2 người và chỉ có những người chịu ảnh hưởng bởi hậu quả mà tình yêu đó mang lại mới có quyền phán xét.Thế nên xin bnaj hãy cứ là người ngoài cuộc,xin đừng phán xét và làm mọi thứ rắc rối hơn nó vốn có. Xin cám ơn!

Bình luận

rất thich y kien cua ban nay ^^ hòan tòan giống suy nghĩa của mình :) Mình đã rất buồn khi đọc tin của bạn Dele..... :( Hạ thấp ng khác bằng suy nghĩ hẹp hòi cua minh   Đăng lúc 12-6-2012 01:21 AM
^^  Đăng lúc 11-6-2012 11:05 PM
hay quá bạn ạ :D like like  Đăng lúc 11-6-2012 09:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
porcupine_minoz + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-6-2012 20:49:47 | Chỉ xem của tác giả
Thấy có người anti cái Tweet này của JHW. Mình nghĩ hết sức đơn giản

Một là làm cho người hâm mộ bớt lo lắng về tình trạng của anh, vì ai nhìn vào + nghe mấy cái tuyên bố từ công ty quản lý sẽ nghĩ, HW yêu đơn phương, có khi tỏ tình xong ko được thì về nhà chán đời, có khi lại có hành động dại dột ^^

Hai là hướng tới những người quá sức soi mói. Từ trước tới nay giới Showbiz chẳng riêng gì ở Kr, việc nhỏ như con muỗi cũng có thể thổi phù 1 cái biến thành việc to như con cá voi xanh. Đặc biệt mấy chuyện tình cảm riêng tư, người ta tha hồ suy đoán rồi gán những thứ ko hề có thật cho người khác, có khi còn soi mói quá sâu vào cuộc sống, quá khứ của họ nữa. Vậy nên câu dưới cùng của JHW cũng ko có gì là quá.

Mình cũng nghĩ, bản tính thẳng thắn đôi khi không được lòng người khác. Không biết làm theo một thứ sắp đặt sẵn hay cười diễn để lấy danh tiếng. Thế nên dù có tồn tại cả 10 năm trong giới nghệ sĩ mà không bật lên được, cái này cũng có thể coi là một nguyên nhân.

Nghệ sĩ, đôi khi muốn làm người bình thường quả thật cũng chẳng dễ dàng gì{:269:}

Bình luận

cực kỳ đồng ý vs bạn :D  Đăng lúc 11-6-2012 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách