Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo lên tiếng: "Nếu lặp lại tình huống tương tự, tôi vẫn sẽ làm như

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 11-6-2012 21:38:05 | Chỉ xem của tác giả
thích bạn Ji Huyn Woo này !!! rất cá tính đấy !!!!!!
còn những ai không tốt can thiệp vào chuyện của bạn thì biến bớt cho đẹp trời ,hoho !
chúc bạn luôn hạnh phúc !!! luôn mạnh mẽ, dũng cảm và thẳng thắn như vậy bạn nhé !!!!!!!!:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 11-6-2012 21:44:59 | Chỉ xem của tác giả
chuận... chuận...
báo chí cứ làm rùm beng mấy ngày nay
nên mình cũng thấy hơi lo
làm gì mà mất tích này nọ chứ
{:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 11-6-2012 21:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Anh đã xuất hiện rồi
tình hình ổn định là tốt
Cứ sợ có chuyện gì
Vẫn không biết hồi âm của ss Na thế nào
Tiếp tục keep calm and support thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

TrangBiDo Tài khoản bị xóa
44#
Đăng lúc 11-6-2012 21:58:56 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân thấy anh tỏ tình thật cool \m/....
Muốn cặp đôi này thành hiện thực quá 8->. Cơ mà anh đi nhập ngũ rồi về xong 2 người công khai quan hệ cũng ok >:)
Xem phim thấy 2 người đẹp đôi quá quá quá quá luôn :XXXXXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-6-2012 22:09:13 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời quá

Anh Woo đúng là đàn ông đích thực,dám sống thật với tình cảm của mình

Cảm thấy anh này đúng là 1 ngôi sao hiếm có dám công khai tình yêu của mình một cách 100% sự thật nhất trước công chúng

Chị In Na thật có phúc,hãy mau chấp nhận tình cảm chân thành hiếm có giữa k biz đầy vụ lợi toan tính nài {:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-6-2012 22:19:21 | Chỉ xem của tác giả
Ồ hố.
Có thế chớ cụ Woo cụ lên tiếng đi cho dân tình nó đỡ nghĩ tầm bậy tầm bạ.{:430:}
Nhưng mà cụ cũng hơi bị được đó, bộ cụ tính cho hot lên vài độ nữa mới lên tiếng hả?{:430:}
Con muốn hỏi cụ chuyện này đây????????????????????/
Cụ lấy dép ngồi xuống coi.
Hỏi nhỏ thôi, thì thầm vào tai con cũng được: "Thế tối đó nghe thiên hạ nó đồn cụ thay đồ xong rồi thì cụ đã cùng chị Na đi đâu hả?"
Khai mau..................................

Bình luận

bắt đầu tưởng tượng lung tung rồi đó  Đăng lúc 11-6-2012 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 11-6-2012 22:23:46 | Chỉ xem của tác giả
wow, why are people so quick on judging a person, especially just through his tweet

các bạn nào lo lắng YIN đang phiền lòng về việc này có lẽ nên nghe radio của YIN, từ lúc JHW tỏ tình, YIN ngoại trừ ko ý kiến gì thì cô ấy có vẻ hoàn toàn bình thường, dù sao cô ấy cũng trải qua hơn 10 năm rèn luyện và chờ đợi, cô ấy cũng là một phụ nữ trưởng thành rồi, ko phải là người dễ dàng chịu ảnh hưởng của anti đâu {:408:} vả lại sau lưng YIN còn có một YG đầy kinh nghiệm bảo vệ gà nhà cơ mà. Nếu YIN ko đc, YG nhất định sẽ có cách ^^

mà mình đi vòng quanh baidu, soompi, và cả kites nữa, chả thấy có fans nào của JHW có ý định ném gạch đá cho YIN xây biệt thự nếu từ chối JHW cả {:445:} chỉ thấy fans boy của YIN đang ném gạch cho JHW xây nhà thôi, mà lý do cũng ko phải họ ghét vụ tỏ tình, mà họ ghét JHW sẽ có cơ hội cướp mất YIN thôi {:447:}

JHW đúng là từ xưa đến nay ko thèm give a damn về cty quản lý, lẫn anti fans hay netizens, có lẽ vì thế mà JHW ko thật nổi tiếng, mức độ nổi tiếng của JHW ở mức nhất định, nhưng fans của JHW thì chỉ tăng chứ chả giảm bao giờ.

Đến Kim Boong Do còn có người ghét, muốn giết cho bằng được, căm thù tới nỗi giết luôn cả người yêu đơn phương KBD thì làm gì có ai đc yêu mến 100% đâu, hehehe

Bình luận

cứ lên radio vs truyền hình bt vui vẻ thì bên trong ngoài sẽ ko có chuyện gì xảy ra ah. bạn quá coi thường nghệ sĩ rồi =))))  Đăng lúc 12-6-2012 09:24 AM
bạn này phát biểu mấy câu tiếng anh, từ comment cho tới sign, để ý mấy bữa nay rồi nha, câu nào mình cũng ưng :x  Đăng lúc 11-6-2012 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-6-2012 22:39:26 | Chỉ xem của tác giả
Ôi có tin A rồi!
Vui quá! Thế chứ!
Luôn ủng hộ A Woo! A cứ làm thế, fan gơ nào cũng ủng hộ!

ps. Mình chậm chân thế là cùng! :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-6-2012 22:47:04 | Chỉ xem của tác giả
đúng !
đúng lắm !
hehe
ủng hộ 1 cái
cố lên Bong doo của ta
t.y chân thành sẽ chiến thắng {:299:}
Trả lời