Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo lên tiếng: "Nếu lặp lại tình huống tương tự, tôi vẫn sẽ làm như

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 12-6-2012 08:04:05 | Chỉ xem của tác giả
sáng sớm đọc đc tin này mừng quá xá
mình lúc nào cũng đi sau thời đại mà... tối qua mới đọc đc tin anh mất tích, sáng thì nhận đc tin anh đã căm bách... cảm xúc cứ gọi là thay đổi liên tục :))...
Dù sau thì cũng mừng cho anh... tính cách của anh thật là daebak :))))
"nếu lặp lại tình huống tương tự tôi vẫn sẽ làm như vậy"... òa... chí khí quá.... ngưỡng mộ đại nhân ghê ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 12-6-2012 08:49:50 | Chỉ xem của tác giả
anh Woo ngang tàng quá luôn a
một là một, hai là hai, khỏi bàn cãi a~~~

mong là anh vẫn bám chị Na nhiệt tình = v = dù có bị chị ấy từ chối chăng nữa... em tin người như anh sẽ có kiểu bám nghệ thuật ko học từ con đỉa <kẻo ai đọc lại tưởng mình muốn anh nhằng nhẵng nhằng nhẵng theo chị :( ý mình chỉ mong anh vẫn liên lạc tình cảm với chị thôi>

nhưng mà anh ạ, anh sắp vào quân ngũ rồi, anh có biết trong quân đội nhiều fan của chị Na lắm ko?? anh mà gặp bác đội trường nào fan chị Na là anh chết đó nha =))

Bình luận

k đc dùng màu chữ khác trong news nhé ^^ edit đi  Đăng lúc 12-6-2012 09:18 AM
mình thích giai ngang tàng khí phách vầy nên mình dùng từ ngang tàng :"> cấp độ này dùng thẳng thắn ko chưa đọ đc đâu :">  Đăng lúc 12-6-2012 09:00 AM
k fải ngang tàng mà là thẳng thắn =)) có bạn đọc đoạn dịch kia lại nghĩ Woo k ra j=))  Đăng lúc 12-6-2012 08:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 12-6-2012 09:00:58 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô cuối cùng cũng được thấy Woo
Nhớ anh quá đi mất, sắp thành con điên mất rồi
Em rất ủng hộ ý kiến của anh nhé... Mong anh thật khỏe mạnh, ăn uống đầy đủ, ngủ điều độ{:301:}
Mọi người hạnh phúc nhé ô lala
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 12-6-2012 10:49:36 | Chỉ xem của tác giả
Ayo~ thật là! Sao mọi người lại lo lắng cho tôi như vậy! Tôi vẫn rất khỏe, ăn tốt sống tốt nên tôi không chơi trò mất tích ~ mọi người đừng lo cho tôi! Dù lặp lại tình huống tương tự tôi vẫn sẽ làm như vậy! À còn nữa, từ xưa đến nay những người quá quan tâm vào chuyện riêng của người khác đều sống không tốt ~ vì vậy nếu có quan tâm cũng ở mức độ thích đáng thôi ~ mọi người đều hạnh phúc nhé!.

trùi trùi, sao anh nói hay dữ vầy nè {:420:}
có ý đâm dao vào những ai đâm dao vào mình kakkakkakkaka
mong couple này trở thành sự thật {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 12-6-2012 12:02:32 | Chỉ xem của tác giả
chắc chắn là 2 người đang hẹn hò rồi{:288:}
cái kiểu nói như thế không giống người thất tình chút nào, chắc là khẳng định lại với nàng một lần nữa chứ gì{:298:}
thấy cả 2 đều nói hạnh phúc là mình zui rồi, Na bên radio show cũng có vẻ rất vui- 1 phần là do IU đột xuất tới chơi, 1 phần chắc vì ai đấy...hì hì
thui, bà con cứ nhẫn nại chờ đợi nhé, tới lúc ổng đi quân sự làm sao cũng thấy Na đi đưa tiễn cho xem{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 12-6-2012 12:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Bông nari thật tuyệt
anh có suy nghĩ tích cực vầy là yên tâm roài..
bộ phim của anh đã rất thành công
chúc anh hai năm tới khỏe mạnh vui vẻ để  hoàn thành nghĩa vụ ...
yeahhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 12-6-2012 12:07:37 | Chỉ xem của tác giả
Mí bạn ơi, cho mình hỏi cái vs
Dậy thực sự ss Yoo In Ah có thích thích oppa Huyn Woo ko
Mình xem cũng kha khá phim của anh ấy đóng rùi
Thấy anh ấy là 1 ng luôn cố gắng hết sức mình
Vì ng tốt sẽ dc hạnh phúc nên mình mong ss ấy sẽ đáp lại tình cảm cho oppa
2 ng thành đôi thì hay biết mấy^^

Bình luận

cái này phải trực tiếp đi hỏi YIN rồi, chứ ở đây ko ai biết cả đâu =)) Mà Yoo In NA chứ ko phải In Ah nhé bạn ;)  Đăng lúc 12-6-2012 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 12-6-2012 13:42:10 | Chỉ xem của tác giả

từ trái sang phải, từ trên xuống dưới:

Pic 1: 2 người đi đường: "thật là nhẫn tâm, 2 người lại cùng cưỡi trên lưng con lừa nhỏ."
Pic 2: lại 2 người đi đường: "thật là ích kỉ, 1 mình cưỡi lừa, ko cho vợ cưỡi."
Pic 3: ô hay, vẫn 2 người đi đường: "thật là đần độn, để vợ cưỡi lừa còn mình lại đi bộ"
Pic 4: 2 ... người đi đường: "thật là vô tích sự, có lừa ko cưỡi lại đi bộ"

Nếu cứ chú ý làm theo ý muốn của người ngoài - những người chỉ đi ngang qua đời ta chốc lát, thì ta sẽ mãi mãi dừng lại ở một điểm, ko cách nào đi tiếp con đường cuộc đời của mình.

Những người chỉ đi ngang qua đời người khác trong chốc lát, nếu quá chú ý đến cuộc sống của người ta, cũng ko có cách nào đi tiếp con đường cuộc đời mình.

Trái đất vẫn quay, chúng ta vẫn phải sống và đi con đường riêng của mình, cho nên dù fans, anti fans cũng ko nên vì bảo vệ idol mà đánh mất niềm vui + giá trị bản thân.

Bình luận

quá tuyệt vời ! đúng miệng lưỡi thế gian muôn đướng lắc léo =))  Đăng lúc 12-6-2012 04:10 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +4 Thu lại Lý do
lananhkh + 2 Không thể chuẩn hơn!
porcupine_minoz + 2 hay!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 12-6-2012 14:11:07 | Chỉ xem của tác giả
Haizz cuối cùng đã lên tiếng, dù sao mình vẫn cứ ngóng câu trả lời của Na mặc dù biết là sẽ ko có huhu, thích nghe một cái kết có hậu hơn là cứ ngồi đoán mò, làm tính tò mò lại càng nổi lên :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 12-6-2012 14:33:04 | Chỉ xem của tác giả
nghj wa'! sợ bố Yang hok ủng hộ! Inna unnie còn cả show We Got Married chưa fat' sóng nữa!! nhưng thấy cũng tội! mún 2 ng thành couple!! Bông Na hwaiting~!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách