Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo sẽ lên đường nhập ngũ vào ngày 3.7- Công ty phát biểu về vụ tỏ tình

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-6-2012 19:21:21 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt là hâm mộ quá đê thui, chỉ tưởng màn tỏ tình kiểu đó chỉ xảy ra ở trên phim

ai ngờ nó lại được xảy ra, lãng mạn quá lun

chúc tình iu của anh chị lun vững bền ;)) ;)) đi quân sự về rùi anh chị cưới nhau lun đê :X:X

Bình luận

nàng cũgn ở đây ^^  Đăng lúc 8-6-2012 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-6-2012 19:22:28 | Chỉ xem của tác giả
ôi HW nhập ngũ sớm vậy sao...buồn quá...
ko biết khi nào mới gặp lại a...
hy vọng thật sự ko phải tc từ 1 phía
tình yêu sẽ sưởi ấm a trong quân ngũ
fan nhà Q sẽ luôn ủng hộ và dõi theo a...
fighting nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-6-2012 19:25:31 | Chỉ xem của tác giả
ơ hay?
sao a tỏ tình rồi đi nhập ngũ cho êm chuyện àh?! hay cty bắt a làm vậy?
rồi cái cp này thế nào đây?!
mà cái cty phát biểu hay ghê thật =)))))))

Bình luận

k muốn bị già nên mới gọi vậy, =))))  Đăng lúc 8-6-2012 07:31 PM
k phải bạn ak, việc nhập ngũ đã có kế hoạch từ trước, việc tỏ tình tất cả đều sốc nên k thể nói là bắt buộc được ^^  Đăng lúc 8-6-2012 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-6-2012 19:33:58 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này cảm hứng với phim Hàn tụt dốc không phanh, may có Kim đại nhân kéo lên.

Bạn này có cái kiểu trả lời phỏng vấn thẳng tưng rất khoái. Dạo trước nhớ coi cái phỏng vấn, MC hỏi vì sao làm diễn viên, trả lời : để kiếm tiền. Lúc đó đang coi uống nước tý thì sặc. Áo trắng, đóng thùng tử tế, cây đàn ghi ta điện, nghêu ngao hát một bản tình ca. Giả mà khán giả giờ không còn chuộng cái mẫu ca sỹ kiểu cổ đi nữa thì JHW cũng vẫn vậy, chẳng đổi thay. Hyun Woo là thế, thẳng thắn, giản dị, dễ gần, lãng tử và dễ thương y như nhân vật Kim Boong-do vậy.

Chúc JHW nhập ngũ rồi sớm đoàn tụ với tình yêu của mình.

Bình luận

còm hay ^^  Đăng lúc 8-6-2012 10:14 PM
Lâu lắm mới thấy tên nick!  Đăng lúc 8-6-2012 09:24 PM
chính xác ^^ mình cũng coi clip JHW trả lời lý do làm diễn viên, lại còn bảo làm ca sĩ trong nhóm nhạc thì không kiếm được bao nhiêu tiền nữa. bộc trực, giản dị.   Đăng lúc 8-6-2012 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-6-2012 19:34:10 | Chỉ xem của tác giả
sáng h hóng tin của anh Woo chị Na mệt bở hơi tay
nghe tin anh nhập ngũ em bất ngờ thiệt
bửa h chẳng có tin tức chi tự dưng nay anh vừa tỉnh tò 1 cái lại lộ ngay tin này
dù gì thì trước nhất tin thần fan girl là chúc anh lên đường bình an khỏe mạnh
sau đó là 2 năm nữa vìa đám cưới với chị Na
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-6-2012 19:37:10 | Chỉ xem của tác giả
đọc cái news xong sao lại cứ nghĩ là vì anh đã tỏ tình nên mới phải đi nghĩa vụ quân sự thế nhể???
haiz`
đi nghĩa vụ quân sự rồi thì làm sao mà đôi này thành đc đây{:432:}
xem ra Bong đại nhân thích ss Yoo quá zồi

Bình luận

vì fải đi quân sự nên mới tỏ tình thật mau đó b ^^  Đăng lúc 8-6-2012 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-6-2012 19:41:09 | Chỉ xem của tác giả
2 năm đi nghĩa vụ cũng có sao đâu
nếu như họ thật lòng thì có 2 năm hay 10 năm cũng thế
giống như QIHM vậy, 1 năm sau họ vẫn yêu nhau như thế
thì ở ngoài đời, 2 năm sau họ vẫn thế. hãy tin tưởng và ủng hộ họ nào các tình yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-6-2012 19:44:04 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy công ty quản lý của Ji Hyun woo nói đúng đó chứ: "Thanh niên nam nữ tỏ tình là chuyện thường xảy ra"
chẳng qua vì là diễn viên nên được quan tâm và soi mói hơn thôi. Dù chỉ là cảm nhận qua vai diễn nhưng mình thấy JH ngoài đời có lẽ khá giống với Bông đại nhân, chín chắn, điềm đạm và khá lãng mạn,  riêng mình rất thích hành động tỏ tình công khai của anh, thật đáng ngưỡng mộ.
Anh sắp nhập ngũ rồi, 2 năm sẽ là khoảng thời gian khó khăn cho tình cảm của hai người nhưng dù sao khi đã nói ra được những lời như vậy "Tôi thật lòng yêu Yoo In Na, mong nhận được sự chúc phúc của mọi người", thì dù kết quả cuối cùng ra sao anh cũng sẽ không có gì phải hối tiếc
Mong anh giữ gìn sức khỏe, chúc hai anh chị hạnh phúc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-6-2012 19:44:28 | Chỉ xem của tác giả
Lại hụt mất page 1.

Haiz, fan chưa kịp vui trọn vẹn vì nàng Na còn chưa lên tiếng. Dù nàng ấy có lên tiếng hay ko, trong lòng fan và trong lòng 2 ng đã tự có câu trả lời cho mình rồi.

Nhưng mà sao lại có ngay cái news JHW đi nghĩa vụ thế này. Dù 2 bạn có đang yêu nhau thật (và mình tin là như thế) thì tình yêu của các bạn cũng chỉ mới trong giai đoạn chớm nở và cầnn phải được vun đắp chứ. Thế mà tháng nữa là bạn JHW lên đường đi luôn 2 năm rồi thì làm sao đây.

Nhưng dù sao thì nếu là tình yêu định mệnh, nếu 2 ban thực sự yêu nhau là NHÂN, thì QUẢ sẽ là bạn Na sẽ chờ đợi được bạn Woo về sau 2 năm. Và thế là các bạn sẽ có happy ending cho giai đoạn yêu nhau và bắt đầu 1 happy starting cho 1 hạnh phúc mãi mãi.

Muốn sau 2 năm khi bạn JHW đi nghĩa vụ về, báo Hàn lại giật tít 1 lần nữa "JHW và YIN tuyên bố kết hôn" bla bla bla. Và cuối mỗi bài báo cũng như trong lòng mỗi fan, câu kết sẽ là "and they live happily ever after"

Bình luận

nhờ đại nhân mà mem nhà mình giờ lúc nào cũng nghĩ nhân-quả ss nhỉ ;))  Đăng lúc 8-6-2012 10:27 PM
Lạy chúa, ss pết 5! =)))))  Đăng lúc 8-6-2012 09:21 PM
SIW
ở đâu có Woo-Na, ở đó có ss  Đăng lúc 8-6-2012 07:46 PM
ss vào rồi ^^  Đăng lúc 8-6-2012 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 8-6-2012 19:48:07 | Chỉ xem của tác giả
Đang bấn loạn về news hôm qua, còn đang lâng lâng, đầu óc quay mòng mòng vì những chuyện vừa mới xảy ra cách đây chưa đầy 1 ngày....
Thế mà nhận đc tin anh nhập ngũ
Cảm giác lúc này thực sự khó tả, tự nhiên thấy thương anh quá
Lấy hết can đảm để tỏ tình vì biết chỉ còn 1 tháng nữa thôi là đi rồi mà lại bị bảo là PR scandal nọ kia..
Nói j thì nói đây là lần đầu tiên mình thấy ấn tượng sâu sắc với 1 diễn viên đến như vậy, đúng là real man
Ủng hộ anh, nếu 2 ng có duyên thì tình yêu nhất định sẽ đơm hoa kết trái, 2 năm Na ơi, 2 năm đủ để Na tiếp tục thăng tiến trong sự nghiệp, đợi anh trở về cưới là vừa, lúc đó Na cũng 33 r còn j ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách