Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo sẽ lên đường nhập ngũ vào ngày 3.7- Công ty phát biểu về vụ tỏ tình

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-6-2012 19:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Là một người bình thường, WOW, ngưỡng mộ thái độ thẳng thắn và nghiêm túc của bạn Ji Hyun Woo. Rất đàn ông. Và có chút ghen tị với bạn YIN, không phải ai cũng nhận được một lời tỏ tình công khai như vậy.

Là một fan của QIM, WOW, mình tin chuyện tình cảm là có thật, từ hai phía, bởi thế mà love in the air trong các cảnh phim, khiến người xem dù chẳng là fan của ai còn cảm nhận được qua cáp internet, qua màn hình máy tính :) khiến người xem phim muốn yêu và được yêu.

Tất nhiên, 2 bạn không còn ở tuổi teen mà có thể nói là bồng bột, cty quản lý có quan điểm và cách giải thích của họ, còn chúng ta, khán giả, muốn nghĩ sao thì nghĩ đi. Họ yêu nhau là điều có thật. Một lời khẳng định hay chấp nhận công khai từ phía YIN là không cần thiết.

Chúc mừng hai diễn viên của bộ phim tôi yêu thích!
Không biết tương lai sau này thế nào, chẳng ai nói trước được, nhưng lúc này yêu nhau được thì cứ yêu nhau đi thôi ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-6-2012 19:52:23 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi sao nhanh quá vậy
Em còn chưa biết là Na có đồng ý ko mà
Nhưng mà sao bạn Woo đi nhập ngũ nhanh thế nhỉ tiếc quá
Na sẽ chờ Bông chứ ??? Hi vọng là vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-6-2012 20:01:38 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ, mới tỏ tình đã đi lính sao

sao trời nỡ lòng chia lìa đôi trẻ =((

thôi đi 2 năm về rồi wedding luôn bông nha

em và cộng đồng fan gơ chờ đợi anh về bên Na =)))

Bình luận

Vào page 311 nhà Queen thay đồng phục nhé kem ^^  Đăng lúc 8-6-2012 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-6-2012 20:02:21 | Chỉ xem của tác giả
"Thanh niên nam nữ tỏ tình là chuyện thường xảy ra. Đây là vấn đề cá nhân, chúng tôi không có gì để nói".

thôi, kiểu này xong rồi... chờ 2 năm nữa fan sẽ có Bong con, Hee Jin con.
chúc mừng 2 anh chị :x
kể ra thì rể YG anh bá đạo quá anh Woo ạh =))) theo truyền thống là lúc công bố là cưới luôn ấy chứ hem phải tỏ tình đâu :x

Bình luận

like com nàng qá thể  Đăng lúc 8-6-2012 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-6-2012 20:06:26 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng đoán là 2 bạn này hẹn hò trong thời gian đóng phim rồi

Việc  bạn Ji Hyun Woo chết như điếu đổ bạn Na là điều không phải bàn rồi. Còn bạn Na theo mình là kiểu nước đôi, nhận lời yêu bạn Woo nhưng cũng lập lờ chưa xác định rõ tình cảm của mình, hơn nữa lại biết bạn Woo sắp đi nhập ngũ trong 2 năm nên vẫn còn do dự.

Việc tỏ tình hôm qua nếu nhìn nhận khách quan thì là việc làm bộc phát và có phần ích kỷ từ phía của Woo.

Woo biết sắp phải chia xa với Na vì lên đường nhập ngũ nên nhân cơ hội này "bố cáo" thiên hạ là hoa đã có chủ, kiểu "các chú cấm ai đụng vào". Việc làm này hoàn toàn là do sự mách bảo của trái tim chứ khó thể nói đó là hành động của lý trí. Nếu suy nghĩ chín chắn hơn, nếu đặt mình vào hoàn cảnh của người mình yêu để suy nghĩ, Woo chắc chắn sẽ lo lắng cho sự nghiệp đang lên của Na (đây là phim đầu tiên Na nhận vai chính), và nghĩ cho phận gái chờ người yêu suốt 2 năm ròng cô đơn?

Nếu dùng trái tim để nhìn nhận vấn đề thì hành động của Woo có thể gọi là "đẳng cấp" của nghệ thuật cưa gái, y chang motip tỏ tình trên phim khiến vô số thiếu nữ ngã gục.

Còn nếu dùng cái đầu lạnh để đánh giá thì mình nghĩ không ít người phê phán và cho rằng Woo hành xử bốc đồng, thiếu suy nghĩ, có phần ích kỷ :)

Dù thế nào đi chăng nữa sự việc đã rồi, có phân tích mổ xẻ cũng không giải quyết được gì cả. Mong mọi việc sớm được giải quyết ổn thỏa cho cả 2 bạn :)

P.S: Thấy nhiều bạn nhắc đến trường hợp của Hyun Bin để so sánh, tự nhiên nghĩ đến việc ngày xưa hình như bạn Yoo In Na này đóng SG với Hyun Bin và đã có chút cảm nắng đồng chí này thì phải. Mình nhớ trong một talk show In Na còn bảo "Hyun Bin là một người đàn ông đạt 100/100 điểm" gì đó rồi bảo chờ HB xuất ngũ sẽ trực tiếp bày tỏ với anh. Vậy là hay rồi, Hyun Bin sắp xuất ngũ còn Hyun Woo thì sắp tòng quân 2 năm tới đây. Chuyện gì sẽ xảy ra trong thời gian tới đây? Haha. (Mà coi bộ In Na lấy mẫu người lý tưởng giống bạn Hyun Bin thì có vẻ không ăn nhập lắm với hình ảnh bạn Hyun Woo lắm nhỉ? :D). Just for fun :)

Bình luận

bạn ạ, bạn thử nghĩ lúc bạn sắp fải xa ng ý 2 năm mà ng ý thì qá nh đuôi thì bạn có chộp lấy cơ hội để bắt lấy trái tim ng ý ko? haha.  Đăng lúc 8-6-2012 10:08 PM
khiếp ai ngĩ cũng ngồi mà nghĩ được như thế này thì có mà thánh sống,cứ nghĩ cái cảnh người mình thích sắp rời xa một khoảng time dài thì sao mà cầm lòng dc   Đăng lúc 8-6-2012 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-6-2012 20:07:44 | Chỉ xem của tác giả
hụt page đầu rồi
tin này nghe trong nhà từ hồi sáng, buồn thế
nhưng nghĩ đi nghĩ lại Hyun Woo tỏ tình vào lúc này rất hợp lí
1 tháng nữa thôi, anh sẽ nhập ngũ vì thế bây giờ Na có in lặng cũng không sao
Hyun Woo không phải top star như hyun bin hjay Bi mà được công chúng vẫn quan tâm từng chút một khi trong quân đội
nên 2 năm nữa Woo trở về trả lời công chúng cũng được, nhân tiện trong 2 năm sẽ biết được tình cảm chân thành
còn về phía công ty quản lí, bên bạn Woo thì không biết sao nhưng mà bên bạn Na thì mình nghĩ không quan trọng lắm đâu vì YG chủ yếu hoạt động bên âm nhạc nên phía diễn viên chắc cũng không khắt khe quá đâu

Bình luận

i agree with u  Đăng lúc 8-6-2012 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-6-2012 20:14:06 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là phải xa bạn trong 2 năm ư?

sao mà ghen tỵ với bạn Na thế nhỉ! Kiểu này là 2 anh chị đang hẹn hò rồi

Thời goan sẽ cho ta câu trả lời chính xác nhất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-6-2012 20:15:06 | Chỉ xem của tác giả
cty bên anh đã nói thế thì các fans có thể tự hiểu r :">
anh đi lính nhưng cả hai vẫn giữ liên lạc đc thì tốt r :)
hy vọng ngày anh về sẽ có tin vui ^_^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-6-2012 20:43:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh sẽ phải xa chúng em 2 năm cơ đấy
không chịu nổi đâu. Sẽ nhớ mãi gương mặt hề hề cùng đôi mắt tí hon của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-6-2012 20:50:41 | Chỉ xem của tác giả
Cũng biết trước tin này rồi, buồn vì sắp tới sẽ ko được gặp anh thường xuyên nữa :X
chờ đợi 2 năm quả là lâu lắm
Nhưng lại thấy vui vì cách trả lời của công ty quản lý
Hôm qua còn bảo chắc Hyun Woo vẫn chưa thoát vai
nhưng nay lại nói chuyện tỏ tình giữa nam nữ là bình thường
có nghĩa là {:438:} đã nói chuyện với chàng và chàng đập bàn bảo "đại nhân ta đang nói chuyện nghiêm túc đấy nhé!" thế là cty đã hiểu Woo yêu Na là thật lòng ko phải bốc đồng hihi ... thôi ít ra cũng yên tâm anh mang tình yêu trong lòng đi nhập ngũ, cũng hạnh phúc mà

Bình luận

=)) mèo xì tin nói nghe iu qá:*  Đăng lúc 8-6-2012 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách