Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo sẽ lên đường nhập ngũ vào ngày 3.7- Công ty phát biểu về vụ tỏ tình

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 9-6-2012 12:34:50 | Chỉ xem của tác giả
cả 2 cty đều ko có ý kiến phản đối hay ngăn cấm. thế này thì cúp pồ nhà mềnh cứ thẳng tiến thôi nhở
chị NA sao chưa thấy có ý kiến j zậy c ơi???????
phải đợi đến tận 2 năm nữa mới có thể đc nhìn Kim đại nhân trên màn ảnh. thôi thì trc khi đi 2 ng cứ tổ chức cái wedding cho thiên hạ ăn mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 9-6-2012 12:42:41 | Chỉ xem của tác giả
hẳn là anh Woo đc nhiều fan chúc phúc lắm đây, không những fan trong nước mà còn fan nước ngoài nữa

cũng mog là anh và chị sẽ có cái kết có hậu, nhưng mà thiết nghĩ chắc cũng chỉ đc chừg 60% =.=

thứ nhất anh Woo sắp nhập ngũ rồi ít nhiều cũng xa mặt cách lòng 

thứ hai, tình cảm này chỉ đứng về 1 phía, còn chị na nghĩ ntn về anh woo thì m` ko biết. Khi nge anh woo tỏ tình bạo dạn như thế chắc chị cũng rung rinh đôi chút, nhưg tình cảm ko phải là chuyện đùa, chị na cần phải có nhìu thời gian suy nghĩ, cho nên thế nào fan cũng ngóng dài cổ mà đợi chị trả lời

thứ 3, Yang xe ôm có nói anh woo vì quá nhập tâm vào vai diễn chưa "thoát" ra khỏi tình cảm đối với chị na trong fjm  mình mới tải 1 2 tập coi thử nên chưa biết t/c thế nào, nhưng có nói yg nói sai thì cũng ko đúng. Có nhiều diễn viên quá nhập tâm vào vai diễn nên việc thoát ra khoi cái hôn nv là điều ko dễ, phải mất thời gian dài mới có thể bình thg` lại đc, nhưng dù sao cũng tin là anh woo "suy nghĩ chín chắn" như a nói

thứ 4, chưa chắc gì mà chị na tuổi này chưa có bạn trai =.= chuyện "cặp kè" của nghệ sĩ YG có tiên cũng ko đoán đc, như GD có lắm gf mà chả ai biết cô nào là cô nào đâu{:437:}

trong thâm tâm cũng chúc anh chị "IU NHAU ĐI'' nhưng sao mình có cảm giác tình cảm này mong manh quá, thôi kệ đó là chuyện của ng` ta có nói gì cũng ko biết đc, những điều trên là sn riêng của m` thôi =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 9-6-2012 13:03:40 | Chỉ xem của tác giả
dù bên In Na chưa có câu trả lời chính thức nhưng khoảng 90% mình khẳng định là 2 anh chị có loveline sẵn với nhau rồi. bạn Bông chẳng phải là dân mới mà bảo bồng bột, nông nổi, ... kiểu như bạn Han Dong Min trong phim ý, trước buổi lễ trao giải cũng đùng đùng đòi công khai tình cảm dù Queen có không cho đấy thôi ^^
với lại, phải chắc chắn về tình cảm của đối phương thì mới có thể công khai cho bàn dân thiên hạ chứ nếu chỉ là tình một chiều thì khác gì dồn In Na vào thế bí, đành lòng phải làm mất mặt người ta, nhỉ? :)))
nếu tình yêu này chỉ có 1 hướng thì chắc Bông đã chuyển sang kiểu như bạn Seulong 2AM ngưỡng mộ Shin Min Ah rồi bày tỏ tình cảm trên Strong Heart ấy, như thế không phải đỡ hơn sao??

khi đọc news Bông đi nhập ngũ, thật sự lúc đầu mình thấy hơi bị buồn, vì tình yêu showbiz vốn đã mong manh trong sự khắc nghiệt của cánh báo giới lẫn fan hâm mộ rồi, giờ mối tình mới chớm của 2 bạn trẻ lại bị thử thách trong 2 năm, chưa kể sau Queen Inhyun's man, tên tuổi In Na sẽ không còn đứng trong hàng ngũ beginner nữa, đồng nghĩa với việc nàng sẽ bận rộn hơn, tức là ít có thời gian bồi đắp tình yêu =((( nhưng mà sau mới nhận ra mục đích của Bông công khai trước khi nhập ngũ thế này, kiểu như đánh dấu chủ quyền ấy, trong 2 năm dù ai có đổ In Na nhà tôi (khả năng cao là có lắm, độ sát trai của nàng đừng hỏi nhé!) thì cũng đừng mơ được công khai tuyên bố nhé!!! (kiểu kiểu như vậy) :D

cơ bản là cũng đã giữ lòng tin rằng loveline 2 chiều này là thật rồi nên cũng mặc định "ai là của ai" rồi. hơi lo cho loveline này nhưng mong độ si tình và chân thành của bạn Bông sẽ đánh gục tất cả dù có 2 năm hay 5 năm đi nữa. 2 bạn cố lên nhé!!!!

Bình luận

chán mình quá đi!!! =(  Đăng lúc 11-6-2012 08:49 PM
hic hic! đến cái tên mà cũng ... >.<  Đăng lúc 11-6-2012 08:48 PM
chị là In Na chứ k phải In Ah đâu bạn ^^  Đăng lúc 11-6-2012 12:39 PM
à ừ ... mình quên béng mất. tks đã nhắc ^^  Đăng lúc 11-6-2012 11:23 AM
bạn ui, có xíu nhầm lẫn rùi, seulong là mem 2AM đó bạn :)  Đăng lúc 9-6-2012 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-6-2012 13:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, vậy là bên Hàn cứ khoảng 27-28 là phải nhập ngũ hả mọi người
hay là có thể đi sớm hơn.
sao anh sớm ko đi muộn ko đi mà cứ phải đi lúc dầu sôi lửa bỏng này nhỉ,
hờ hờ, dù sao vẫn con một tháng, ráng cua đổ Na nha. fighting..

Bình luận

sớm hay mụn là tùy vào công việc của mội ng ^^  Đăng lúc 9-6-2012 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 9-6-2012 13:40:01 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua hóng đủ tin tức cơ mà chưa comt được :(
Riêng về ý kiến cá nhân của em thì em thíc cái lời tuyên bố của cty quản lý =))
Cứ để thế cho hai anh chị đỡ khó xử :x

Anh Woo à
Còn một tháng nữa thôi
À, còn chưa đến một tháng nữa
Là anh lên đường nhập ngũ rồi
Trong khoảng tgian 2 năm ấy
...
Thôi thì công bố trước khi lên đường nhập ngũ
Dán cái mác lên người chị Na Tuyệt thế mỹ nhân là của Cao thủ sát gái r =))

Woo-Na 5ting!!!~ :x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 9-6-2012 14:10:12 | Chỉ xem của tác giả
nghĩ đi nghĩ lại thì cái cách trả lời của 2 công ty cũng hợp lý đấy chứ
nếu ss Na không có tình cảm thì YG đã trả lời fan là không có gì rồi
đây YG lại không bình luận
thôi thì cứ để thuận theo tự nhiên,thời gian nó chứng mình tình cảm của ac
a cũng sắp nhập ngũ rồi,chỉ mong anh luôn vui vẻ và khỏe mạnh
nhưng mà lúc nào cũng ủng hộ cái màn tỏ tình Thế Kỷ của anh!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 9-6-2012 15:37:59 | Chỉ xem của tác giả
mong 2 người thành đôi, chứ đừng giống như cặp Hoắc Kiến Hoa với Trần Kiều Ân
nam công khai nữa không nhận, mình thấy cặp này rất xứng và đẹp
mong chị Na gật gật gật đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 9-6-2012 16:05:27 | Chỉ xem của tác giả
tròi oi, sao h ta mới thấy cái news này vừa mới có tý tin vui mà công ty lại đầy bạn Woo đi thế sao, ko tự dưng đùng 1 cái nhập ngũ là sao

đi như thế xa mặt cách lòng lớm mà đang giai đoạn đầu lại ko bên nhau thì nàm xao lâu dài được chị Na lại xinh thế kia  thì 1 đống ng ngấp nghé ý xao lại nỡ chia lìa đôi lứa thế chứ

Bình luận

mắt cô bệ làm sao thế hả ------- cái news nó hót đùng đùng thế mà, hóng thị phi lắm vào, đá đít =))))))))  Đăng lúc 9-6-2012 04:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 9-6-2012 16:40:36 | Chỉ xem của tác giả
sao zậy a ơi....zừa mới tỏ tình sis Na mà
c chưa ok thì a đã đi rồi...huhu
a phải ở đây để chinh phục c mà....
a wả là 1 người đàn ông chân chính...iu thì nói iu k cần phân biệt mình là thần tượng hay gì gì đó...hành động k phải nghệ sĩ nào cũng làm được..
5ting a Bông ơi...cố giành lấy sis Na nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 9-6-2012 19:58:35 | Chỉ xem của tác giả
Anh Woo, em chỉ nói một câu thôi: Anh đi mạnh giỏi, chăm chỉ để được mau về với chị Na
Em tin nếu chị Na yêu anh thật lòng thì thử thách 2 năm không là gì cả ;))
Anh yên tâm, chị Na đang lên, đảm bảo rất bận rộn nên không có thời gian nghĩ ngợi linh tinh đâu. Nhưng mà nghĩ về anh thì chắc là có =)).
Thêm vào đó là anh đã cộp mác đóng dấu chị như thế thì không ai dám có ý gì với chị nữa đâu =))
Anh đi mạnh giỏi nha :x
Em hi vọng lúc anh về là lúc anh làm đám cưới =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách