Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thoanmaster
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Jin Se Yeon - 진세연 |`♥´ Welcome Lovely Bear's House `♥´

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 5-9-2012 23:59:16 | Chỉ xem của tác giả

Cre : tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-9-2012 19:20:26 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép cả nhà e vào phát thiệp cái nha {:301:}

GAMESHOW KỶ NIỆM I DO IDO
ĐÓNG MÁY ĐƯỢC 3 THÁNG

Nhân dịp I do I do kết thúc được 3 tháng, Chùa I do nhà em xin tổ chức một Gameshow nho nhỏ. Đây cũng là lần đầu tiên kể từ sau khi phim kết thúc. Chùa I do rất mong các xóm giềng, bạn bè gần xa đến chung vui, giao lưu gặp gỡ và kết thêm bạn vì chùa nhà em rất mến khách.

Đến với Chùa I Do để được:
- Hàn huyên tâm sự, ôn lại chuyện phim

- Ăn chơi nhậu nhẹt, 8 bét nhè

- Chơi game thư giản thoải mái

- Giao lưu kết thêm bạn

- Thử cảm giác giật tem

- Rinh xèng zìa đầy túi

Thời gian bắt đầu: Thứ 6 ngày 07/09/2012
- 19h30: Đón khách

- 20h00: Chiến game

Địa điểm: Chùa I do

Vé máy bay hạng thương gia:
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=16841&page=422&extra=#pid3715264

Mong mọi người ghé Chùa I Do chơi để biết chùa nhà em mến khách thế nào. Mọi sự hiện diện đều được hoan nghênh, và đón tiếp nồng hậu. Hjhj khuyến khích khách đến dự mang theo quà ^^
Cảm ơn cả nhà và chào thân ái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-9-2012 23:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự rất buồn khi biết kết thúc Bridal Mask !

Đã hi vọng quá nhiều nên thất  vọng cũng quá nhiều !

Mình đã mong muốn Kang Dan có thể hạnh phúc bên nhau, Ko thể tin rằng ngày Mok Dan mặc áo cưới tinh khôi, nụ cười rạng rỡ bên cạnh người mình yêu, cũng chính là ngày cô bé phải rời xa người mình yêu mãi mãi. Kang To thấy nước nhà đc tự do, nhưng những thứ anh mất ko thể nào bù đắp đc !Gia đình, mẹ, anh trai, bạn thân và người yêu . Đến phút cuối cùng anh vẫn ko có đc hạnh phúc của riêng mình !

Dù chưa xem phim, nhưng chỉ nghe kết thúc đã khiến mình muốn khóc ! Tình yêu của 2 người đã phải trải qua biết bao khó khăn, sóng gió : yêu nhau, lạc mất nhau, ko nhận ra nhau, căm thù, nhận ra, yêu sâu đậm, lặng lẽ dõi theo, hết lòng bảo vệ người mình yêu. Những tưởng hạnh phúc sẽ mỉm cười ! Mất nhau khi gần nhau nhất ! Đau thương trong ngày vui nhất ! Hạnh phúc thật sự có xa ko ???

Bình luận

Người đã mất sẽ ko bao jo mất đi khi người sống luôn nghĩ về họ ! Kang luôn nghĩ về Dan, ở một nơi nào đó họ thật sự có nhau rồi ! Nghĩ vậy nhé !  Đăng lúc 7-9-2012 09:31 PM
Người đã mất sẽ ko bao jo mất đi khi người sống luôn nghĩ về họ ! Kang luôn nghĩ về Dan, ở một nơi nào đó họ thật sự có nhau rồi ! Nghĩ vậy nhé !  Đăng lúc 7-9-2012 09:31 PM
mình thiệt sự bực mình quá nè.ôi thiệt là bất hạnh quá đi.bi thảm  Đăng lúc 7-9-2012 01:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-9-2012 23:20:09 | Chỉ xem của tác giả
Cùng lưu giữ lại hình ảnh đẹp nhất của Kang Dan Couple !

Cre: Tumblr

Bình luận

nàng ấy làm cô dâu thiệt là đẹp mà .ôi thiệt là đẹp đôi quá  Đăng lúc 9-9-2012 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-9-2012 23:21:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-9-2012 23:24:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2012 11:44:41 | Chỉ xem của tác giả
(Bridal Mask) Joo Won đã ôm Jin Se Yeon đầy luyến tiếc sau cảnh quay cuối phim

Diễn viên Joo Won đã ôm bạn diễn Jin Se Yun của mình.

Trong chương trình “Entertainment Weekly” của đài KBS2 lên sóng ngày 8 tháng 9, các cảnh quay cho tập cuối của bộ phim Gaksital đã được tiết lộ.

Lúc này, Joo Won đã bày tỏ sự luyến tiếc của mình “ Cảnh quay cuối là cảnh rất cảm động nên tôi đã khóc rất nhiều. Dù đã thật sự đóng máy nhưng tôi cẫn cảm thấy như chưa vậy”.

Jin Se Yun nói “ Cảnh quay cuối là cảnh em chết, em thấy trong lòng rất buồn”.

Đặc biệt mọi người đã bị thu hút bởi ngay khi hoàn thành xong cảnh quay cuối cùng Joo Won đã ôm Jin Se Yun rất ấm áp.

Mặt khác, hôm đó cũng là ngày quay cảnh cuối cùng của Park Ki Woong, anh ấy đã trào nước mắt khi quay xong cảnh đó.

Sou:http://tvdaily.mk.co.kr/read.php3?aid=1347107953384067019
[email protected]
Reup thoanmaster
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2012 13:45:56 | Chỉ xem của tác giả
Jin Se Yeon đã nói lên suy nghĩ của mình về cái kết của Gaksital

Tham gia vào vai nữ chính của một tác phẩm lớn Gaksital, vai Mok Dan, người con gái của thủ lĩnh quân độc lập. Ở tập cuối, Mok Dan đã lấy thân mình bảo vệ Kang To khỏi họng súng của Shunji và chết ngay khi lễ cưới kết thúc, trong suốt thời gian đó cặp đôi Kang-Dan đã có những giây phút hạnh phúc nhất trong cuộc đời họ.

Khi hấp hối, Mok Dan vẫn lo lắng cho Kang To, anh phải sống vì là nguồn hi vọng của nhân dân Triều Tiên. Cảnh này đã làm động lòng khán giả. Kìm nén nước mắt để khỏi phải khóc, Mok Dan đã nói với Kang To “Hôm nay không phải là đám cưới của chúng ta sao? Đừng khóc. Em muốn chuẩn bị những bữa cơm nóng cho anh mỗi ngày… làm ơn hãy hứa với em… thậm chí nếu không có em bên cạnh, anh sẽ tiếp tục bước tới”. Ngay sau đó, Mok Dan đã trút hơi thở cuối cùng và nhắm mắt mãi mãi.

Yêu người đàn ông này sâu đậm, thậm chí ngay khi hi sinh cuộc đời mình một cách anh dũng cho nhân dân Triều Tiên, từ khi cô biết rằng Gaksital chính là thiếu gia Lee Young mà cô đã từng yêu, Mok Dan luôn nở nụ cười tươi sáng của mình. Để giúp Kang To bước tiếp trên con đường cô độc của người anh hùng, cô đã hứa rằng “em sẽ theo dõi anh ở bất cứ nơi nào anh đi” diễn xuất hoàn hảo của một người phụ nữ dịu dàng nhưng cũng đầy vẻ chín chắn và cứng rắn.

Jin Se Yeon nói “Là diễn viên chính của một tác phẩm lớn, đã có quá nhiều áp lực với tôi nhưng có thể diễn tốt vai Mok Dan, tôi thật sự rất vui. Tôi rất vui vì tôi có thể bảo vệ được người mình yêu. Tôi cũng đã học hỏi được rất nhiều về diễn xuất và tôi hết lòng cảm ơn khán giả đã ủng hộ chúng tôi đến phút cuối cùng”

Đi tạm biệt em Mok Dan bằng XE ĐƯA RƯỚC NHÉ

Source: Baidu
English translation by mojobobo
[email protected]
Reup thoanmaster
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 9-9-2012 13:48:49 | Chỉ xem của tác giả
thoanmaster gửi lúc 9-9-2012 11:44
(Bridal Mask) Joo Won đã ôm Jin Se Yeon đầy luyến tiếc sau cảnh quay cuối phim

Đọc tin này minh rất chi là vui, ko biết hắn ôm ai nhưng ôm em Se Yeon là mình ủng hộ 2 tay 2 chân !

Nhưng phải lên tiếng đòi quyền lợi cho em Se Yeon 1 chút !

Trong Bridal Mask em hơi chi là bị thiệt thòi ah nha ! Trong khi đóng Vua bánh mì, Eugeun đc Joo Won Oppa hôn 3 lần, kèm thêm 1 lần suýt hôn là 4, trong OB thì hôn Uee vô số lần ko thể nào đếm đc ! Vậy mà SY đáng yêu chỉ đc hôn 2 lần. Thiệt ơi là thiệt ! Đã thế dù danh chính ngôn thuận trở thành bà ba lại chỉ đc chờ anh và cùng anh sống trên thiên đường ! Nhưng thôi, ngẫm đi ngẫm lại tình yêu thời chiến nên ko thể nào giống tình yêu thời hiện đại đc ! Nhưng chắc chắn 1 điều trong ba bà vợ ko ai đc nắm tay hắn nhiều bằng SY đâu. Cái nắm tay ấy cũng rất ấm áp rồi !

Giờ phút chia tay - ai cũng buồn và tiếc nuối, nước mắt rơi là điều ko tránh khỏi. Công sức họ bỏ ra thời gian qua đã đc đền đáp xứng đáng. Những niềm vui, những kỉ niệm luôn theo họ ! Mọi người sẽ chia tay, mỗi người sẽ có những dự án mới khác nhau, chúc cho mọi người luôn thành công ! Hãy luôn giữ liên lạc với nhau nhé ! Chắc chắn còn gặp nhau sớm nhất là KBS Drama Awards 2012. Hứa hẹn gặt hái nhiều thành công đây !

Bình luận

Đồng ý với bạn ! Bộ phim thật sự rất tuyệt vời! Đặc biệt tập cuối lấy của người xem biết bao nc mắt n đó là cái kết ko thể nào tuyệt vời hơn !  Đăng lúc 9-9-2012 01:57 PM
theo mình nghỉ thì bộ phim này sẽ thành công vang dội .dù cái kết bi thảm.  Đăng lúc 9-9-2012 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2012 13:49:37 | Chỉ xem của tác giả
Jin Se Yeon trong phim

Bình luận

Nhìn nụ cười hạnh phúc của cả 3 người, thấy thanh thản hơn, bình yên hơn, ko quá đau xót vì sự chia li ấy nữa! Ở nơi nào đó Kang Dan thật sự đã ở bên nhau   Đăng lúc 9-9-2012 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách