Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bonie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Jin Mo "Kang So Ra là do tôi đào tạo"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-3-2012 00:18:38 | Chỉ xem của tác giả
ơ sốc quá
sốc tập 1: giờ mới bit anh JJM lập cty riêng, làm tổng giám đốc, trước giờ chỉ bit ảnh với vai trò diễn viên, cuồng ảnh từ phim Phi Thiên Vũ
Kang Sora lại trực thuộc cty JM, do anh JJM phát hiện ra -> sốc tập 2

Hy vọng sự hợp tác giữa 2 người sẽ sớm gặt hái nhìu thành công mới ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-3-2012 00:43:34 | Chỉ xem của tác giả
news có rồi, news ra rồi đây :x
dự án hơp tác đầu tiên Bonnie nhỉ =))

chỉ 1 DH2 k thể phủ nhận khả năng của Sora được :-j
có chăng cũng là do BK bay quá cao mà thôi

hi vọng 2 anh em hợp tác thật tốt :x
Sora ah, fighting!!!

post news mới thấy Sora nhà mình đc yêu quý nhiều lắm :x
tks ty đêm hôm mần news nhé :x

Bình luận

ờ hợp tác thuận lợi nàng nhờ :)). Cố dịch news mới nhá, dịch xong báo tớ ra lấy tem hehe  Đăng lúc 17-3-2012 01:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-3-2012 00:50:09 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy kang sô ra có đóng phim j với seung ho ấy, phim đề tài học đường mà có ai chết nữa ấy
phim đó em ấy và seung ho còn non chẹt mà cuối phim là kiss đó nha
mình thấy em này đẹp, mắt mũi miệng khá là xinh có nét giống với ss kim hee soon hồi còn trẻ
em này khá quyến rũ đó chứ!

Bình luận

phim tiết học thứ 4 bí ẩn hả bạn:))  Đăng lúc 17-3-2012 01:21 PM
2 kít lận cơ! 1 kít lúc tóc tai còn lòa xòa như...ma...eo :-s! 1 kít cuối fim :)) đúng hqa mới làm gif cảnh hun đó nên nhớ mà :-j  Đăng lúc 17-3-2012 01:39 AM
đúng là quyến rũ lắm bạn ak :)  Đăng lúc 17-3-2012 12:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-3-2012 01:03:15 | Chỉ xem của tác giả
ôi h mới biết Sora là trong công ti của bác JJW,

thích sora lúc xem Sunny,

rồi lại WGM..... SOra xinh trong WGM lại còn vui nữa chứ....

Bình luận

^^ mai có WGM r`, có coi onl hông gái ui!?  Đăng lúc 17-3-2012 02:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-3-2012 01:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, h mới lọ mọ ra ngoài news... So Ra nhà mình là nhất rùi, khuôn mặt ko quá đẹp nhưng có duyên tệ.. Diễn xuất trong DH2 tuy hơi bị thiệt thòi chút, bạn ấy ko có nhiều cơ hội thể hiện mình,... Nhưng xem Sunny sẽ biết tài năng diễn xuất của bạn í như thế nào.
Haha, Gđ Joo Jin Mo nhớ chăm sóc bạn So Ra nhà em cẩn thận nhá, lựa mấy kịch bản hay hay cho bạn ấy đóng...
So Ra nhà mình chắc dễ thương lắm, mỗi lần xin tiền là " Giám đốc oy.."// Dễ thương zậy ai mà nỡ từ chối chứ.....Hi vọng vào 1 sự hợp tác ko xa của anh JJM và So Ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-3-2012 01:40:15 | Chỉ xem của tác giả
Sora đã được chứng minh thực lực qua Sunny rồi

Và đâu thể vì một vai diễn với tính cách nhân vật khó hiểu mà có thể đánh giá trình độ diễn xuất của diễn viên chứ :-j

Em Sora được anh JJM cưng thế này chắc cũng hiểu tầm quan trọng của em ý :X

Sora là diễn viên mới và vẫn còn nhiều thời gian phía trước để khẳng định mà :X

Cố lên nhé  :-*

Bình luận

hơ, ss đổi áo r à:))  Đăng lúc 17-3-2012 01:21 PM
ngay từ đầu nhìn e So c đã nghĩ đến 1 Song Hye Kyo thứ 2 8-} vẻ đẹp con trăng đầy đặn :">  Đăng lúc 17-3-2012 09:59 AM
*hun ss 1 phát* :x  Đăng lúc 17-3-2012 01:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 17-3-2012 01:54:09 | Chỉ xem của tác giả
rủ rê ngta mà h mới vào com :">
Ai coi phim Sunny r` ắt hẳn sẽ ấn tượng bởi diễn xuất của ss...
Không thể nói là hoàn hảo...nhưng với một 9x đời đầu, thuộc cty nhỏ...làm được điều đó đâu phải ai cũng có thể!
Nên gọi là anh hay chú JJM nhỉ!? Chú thật tinh tường khi nhìn nhận ss ấy qua 1 khía cạnh mà ít ai có thể nhìn ra được...."Ánh mắt" thôi ạ!? Tuy một năm sau chú mới thu nhận ss ấy, nhưng ắt hẳn lần gặp ấn tượng đó mới đem cho chú q.định sẽ giúp SR làm diễn viên!
Tự nhiên thích chú này r` nha! Dù trc đó ít coi fim của chú!
Hơi lạc đề xíu... :"> ss SR là thuộc tuýt ng nỗ lực theo thời gian...ngày trước thân hình có được như bây h đâu, cũng vì ước mơ làm diễn viên mà kiên trì, cố gắng để có đc như ngày hôm nay! Vẻ ngoài ko cuốn hút...cũng có thể, vì tùy con mắt mỗi ng nhìn nhận mà! (Nhưng mà tớ hận cái bạn nói ss SR đi thẩm mĩ, nhìn mặt giả giả đấy nhá! tớ là tớ nhớ nick r` đấy!)

Bình luận

gọi anh thôi..gọi chú thì anh lại tự ái vì già, ko cho tiền đâu:))  Đăng lúc 17-3-2012 01:22 PM
hehhee...toàn đợi sub mới coi thui...^^  Đăng lúc 17-3-2012 02:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-3-2012 01:59:55 | Chỉ xem của tác giả
Gavn2310 gửi lúc 16-3-2012 23:51
Kang Sora với vai diễn Hae Sung lần này có nhiều thiệt thòi vì đất diễn và tính cách  ...

k hiểu sao coi liền 1 mạch lại DH 2 thì thấy mấy cái không nhất quán vì tính cách nhân vật, loveline này nọ hóa ra bằng 0 hết nàng ạh...

nói cho cùng dù DH 2 k thành công về mặt rating nhg riêng việc phát hiện ra e JB để hâm mộ, vẻ đẹp tiềm ẩn của Sora cũng là 1 thành công to lớn rồi...

Sora thì mình đã khoái từ WGM, chỉ thik show này mùa đầu tiên, nhg đôi TeukSo làm mình fall in love again... chắc già rùi nên thik cái gì đó sến sồ mà lại thẹn thùng này nọ

Vì quá thik Sora của WGM nên cũng down Sunny về coi, mém tí drop do Sora chỉ đóng vai phụ lại còn thời quá khứ nữa chứ ... may là phim có nội dung rất hay và nhiều ý nghĩa ...

Bình luận

ban đầu nghe Sora tham gia WGM với a ja` cũng bực lắm..nhưng vì muốn ủng hộ a ja` ráng coj...coj xong thì kết Sora khủng khiếp..nhìu ELF cũng cảm Sora nặng  Đăng lúc 17-3-2012 09:55 AM
SR còn đóng nhìu fim nữa! có fim lẻ về kinh dị vs Seung Ho, nhưng cái kết k kinh dị chút nào! ^^ rảnh down về coi ss ui!  Đăng lúc 17-3-2012 02:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

kenvin_chen Tài khoản bị xóa
19#
Đăng lúc 17-3-2012 03:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Sora có một nét đẹp mà không phải khi nhìn vào bạn sẽ cảm nhận được ngay, cái nét đẹp ấy nó từ từ thu hút và tỏa sáng. Với mình!lần đầu xem Sora là vì tò mò, và Sora đã thu hút được mình, càng nhìn càng thấy hút, mình tự hỏi, oh hay!con bé này như vậy mà bảo ko xinh ư! Tính cách Sora cũng là 1 vấn đề đáng để được nhắc đến, thực sự nó vô cùng trong sáng và khiêm nhường, ẩn bên trong là sự chín chắn của 1 ng có suy nghĩ trưởng thành, mình đã bị em nó thu hút thế đấy, càng coi WGM càng thấy thích cô bé, cái cách cô bé quan tâm đến ng khác và khiêm nhường trước mọi ng làm mình nể phục, mấy ai làm đc điều đó, bởi thế mình biết đc rằng những gì mọi ng nói sau khi tiếp xúc với cô bé đều là sự thật, thích mỗi lần cô bé tròn xoe mắt há miệng bất ngờ, mình đã xem lại DH2 thực ra ngay từ đầu mình đã bị thu hút bởi Sora với nhân vậy HS, ng ta bảo rằng bạn có thể xem phim và đồng cảm với nhg nhân vật nào bạn thực sự cảm nhận sâu sắc về họ, và với HS là thế, đâu đó mình thấy HS trong bất cứ ai ở cs này, bản thân mình, bản thân ng nào đó,đừng bảo rằng HS là ko có thật, xin thưa rằng có đấy ạ, chẳng qua là bạn chưa gặp họ mà thôi. Tôi vẫn sống và tin vào cs này dù nh lần tôi vấp ngã, nh lần tôi bị ng khác bảo rằng mình ngốc vì làm 1 điều gì đó tốt mà ko cần đáp lại và tôi vẫn mỉm cười sống thanh thản vui vẻ vì tôi tin tôi làm đúng. HS là 1 phần con ng tôi trong đó. Biết Sora quả là 1 cái duyên cũng khá bất ngờ, hi vọng rằng em sẽ còn bay cao bay xa hơn nữa trong con đường sự nghiệp của mình, em sẽ tìm được những vai diễn thật đa dạng với nh tính cách khác nhau để khẳng định tài năng diễn xuất của mình. Sora à! cố lên nhé! con đường phía trước của em còn rất dài để phải đi! chỉ cần mạnh mẽ tiến về phía trước và làm hết sức mình, khi mệt mỏi hãy mỉm cười thật nh vì em cười rất đáng yêu,mong rằng em sẽ luôn khỏe mạnh và thành công trong tương lai.
ps: lang man quá ^ ^" chắc tại coi phim em nó lúc về khuya mà thành ra thế này đây!...chỉ muốn nói 1 câu, chúc cả nhà Sora tăng page chất lượng vù vù, có nh mem đáng iu nữa và ngày phát triển mạnh hơn.Ai go! mình xin dừng tại đây :))

Bình luận

ừh, biên tập làm cho phim tương đối rời rạc nhg về cơ bản rõ ràng là có sự tiếp nối của loveline, của tính cách 8-} thể hiện k tinh tế lắm thôi... :(  Đăng lúc 17-3-2012 10:00 AM
thik comt cua sis:X... Nghe giong van e nghi sis hon tuoi e roi vi cach suy nghi cua sis rat chung chac:)  Đăng lúc 17-3-2012 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-3-2012 08:04:21 | Chỉ xem của tác giả
sora ss của mình là nhất mà
cái này thì k phải nói
chù JJM thật tinh mắt vì đã nhìn thấy tài năng của ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách