Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Joo Sang Wook - 주상욱 ☆ツ♥ Birth of A Beauty ♥ツ☆

[Lấy địa chỉ]
1701#
Đăng lúc 29-8-2013 12:47:58 | Chỉ xem của tác giả
Loạt ảnh anh Wook đua xe đạp đây^^

Credit: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1702#
Đăng lúc 29-8-2013 12:49:47 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp tục^^

Bình luận

=)))  Đăng lúc 29-8-2013 03:18 PM
Cái mẹt anh ấy nhăn nhó =))))))))))))  Đăng lúc 29-8-2013 02:36 PM
nhìn thương ghê~~  Đăng lúc 29-8-2013 01:17 PM
chắc ảnh mệt lắm! nhìn mồ hôi mồ kê nhễ nhại vs cả thở k ra hơi ấy  Đăng lúc 29-8-2013 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1703#
Đăng lúc 29-8-2013 13:01:05 | Chỉ xem của tác giả
Anh Joo Sang Wook chụp hình cho tạp chí Golf & Leports Wear Trebise

Bình luận

Thấy đừng photoshop ảnh nhìn còn đẹp hơn :)))  Đăng lúc 29-8-2013 02:37 PM
hehe, đúng đó licsu^^  Đăng lúc 29-8-2013 01:11 PM
trẻ trung phong độ quớ hê hê  Đăng lúc 29-8-2013 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1704#
Đăng lúc 29-8-2013 13:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp theo~~

P/s: Loạt hình này nhìn anh sáng ghê ah, chắc là mới chụp thui nhỉ :D

Bình luận

@pati: hí hí, tks Pati nhiều nhiều^^  Đăng lúc 29-8-2013 10:38 PM
Haha...đã thấy cái áo mới của venus, đẹp á :) Duyệt  Đăng lúc 29-8-2013 10:31 PM
^^  Đăng lúc 29-8-2013 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1705#
Đăng lúc 29-8-2013 14:32:46 | Chỉ xem của tác giả
minvy gửi lúc 29-8-2013 10:53
Ơ cứ phải viết nhiều bài thì mới được đăng j j hả các bé ????
Chị thì có gen di t ...

Em trả lời chị ở đây lun cho nó đầy đủ ý, vô bình luận cafe nó không đủ phê ạ

Em kêu gọi mọi người viết bài trước hết là để mọi người trong nhà biết nhau, làm quen, nói chuyện và chia sẻ cảm xúc về phim, về các nhân vật anh Sang Wook đóng cũng như về chính anh Sang Wook nữa. Nhà mình vốn ít người nên càng phải cố gắng ạ.

Thứ hai là tâm lí chung của mọi người khi tạt ngang bất kì thread nào, nếu thấy một thread toàn hình và không có thông tin, không có cảm nhận hay chia sẻ gì từ các thành viên thì họ sẽ đi luôn. Nếu những diễn viên nào có nhiều news thì mình dịch news quăng vô, còn anh Wook thì mò news khó quá đi. Em mò mãi được mấy cái news mà cũng cũ rích rồi, vậy nên mình tích cực nói chuyện với nhau về vai diễn của anh Sang Wook vậy.

Em biết là ở vai Kim Do Han trong Good Doctor này, anh Kim cũng có lượng fans kha khá, vậy nên việc các bạn tìm và ghé thread nhà anh Sang Wook là chắc chắn, bởi vậy mình xây dựng thread anh ý chất chất một chút để có gì các bạn đi ngang còn ghé lại hay ở chơi luôn hihi... Nên mình cùng cố gắng vậy he chị.

Em vẫn luôn kêu gọi những bạn nào nếu đã làm Người ủng hộ thầm lặng anh Sang Wook trong thread này thì tích cực lên tiếng. Vì có vậy thì người ta mới biết đến anh ấy nhiều hơn. Càng tốt hơn nữa nếu mình viết cảm nhận về nhân vật Kim Do Han và đem ra thread phim Good Doctor đó ạ, như vậy thì càng nhiều người để ý đến anh ấy hơn.

Cuối cùng, em giờ nhìn đâu cũng thấy nghi haha...em đồng cảm với chị, hi vọng anh ấy đừng có gay {:180:} Vụ anh Wentworth Miller của Prison Break làm em bùn mấy ngày, giờ lại trở nên đa nghi hehe... Mà chị nói chị mê zai đẹp thì ngoài zai Wook chị còn đang mê zai nào nữa không???

P/S
Chị thấy em trả lời chị dài vậy đó, nên không thể trả lời bằng cà phê dưới bài của chị được hehe... Mọi người thông cảm cho cái sự nhiều chuyện của Pati {:180:}

Bình luận

pati cứ nhiều chuyện dài dài thế này đi nhé ;))  Đăng lúc 29-8-2013 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1706#
Đăng lúc 29-8-2013 14:47:57 | Chỉ xem của tác giả
pati gửi lúc 29-8-2013 14:32
Em trả lời chị ở đây lun cho nó đầy đủ ý, vô bình luận cafe nó không đủ phê ạ ...

lại cũng phải quất lại thì viết mới dài được :p

Chị khoái Wook ban đầu vì là giai đẹp, ấm áp, nhưng nếu chỉ có thế thì vài ngày là chị bẵng ngay và tìm giai mới ha ha ha ha =

Có điều, vì tìm thông tin bạn í có cái clip happy together, chị ko hiểu hết, nhưng có 1 đoạn làm chị nể anh í ko phải với vai trò diễn viên mà là con ng bình thường - anh í có sự kiên trì trong công việc, đam mê của mình, nếu chị ko nhầm anh í có chút gen tị với Bạn đóng vai bác sĩ tự kỉ J.W với lí do J.W đóng nhiều phim và có nhiều mối quan hệ với gần 1 nửa nhân viên của đoàn - ko biết hiểu có đúng ko, nhưng đại khái anh í là ng biết vươn lên, he he he, con gái càng về sau càng thik sự vững trãi hơn là vẻ bề ngoài í :))

Xem running man thì cảm nhận bạn í rất chân thật, ko màu mè, có chút ngại ngùng, đại khái là 1+1 = 2 he he he, dáng người thôi miễn chê,nhất là thời gian này, ko qá cơ bắp - bấn loạn :

Bạn này bị gái kết ở đôi mắt biết nói, biết diễn và giọng nói truyền cảm và kiểu cười HA HA HA HA

Giai đẹp chị thik nhiều theo tiêu chuẩn chị là Cảnh sát Ma đẹp giai trong who are u, Giám đốc keo kiệt trong master'sun và anh ng yêu Thị trưởng trong CityHall (chị ko nhớ tên lại ngại lùng he he ) - nói chung chị khoái Giai biết diễn bằng mắt :p

Bình luận

Haha...chị đã đổi áo, cái áo có anh Wook ở trỏng :D Mê zai wa, mê zai wa :)))))))  Đăng lúc 29-8-2013 08:29 PM
em cũng mê đôi mắt biết nói của a quá đi chị ui~~  Đăng lúc 29-8-2013 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1707#
Đăng lúc 29-8-2013 15:44:07 | Chỉ xem của tác giả
Vô nhà thấy pati với chị minvy nói chuyện mà thích quá đi, mọi người phát huy nhé :D

Fan so sánh cái miệng anh nè =))

P/s: ôi, mod chưa ngó đến cái đề nghị tha thiết của mềnh sao *gào* =))

Bình luận

Wook zịttttt =)))))  Đăng lúc 29-8-2013 10:01 PM
Hehe...có nên gọi anh ấy là Zịt ko nhỉ? Wook Zịt :))))) Chắc cuối tuần mod sẽ xử lí, chờ đi Venus :)  Đăng lúc 29-8-2013 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1708#
Đăng lúc 29-8-2013 16:03:35 | Chỉ xem của tác giả
venus.alone gửi lúc 29-8-2013 15:44
Vô nhà thấy pati với chị minvy nói chuyện mà thích quá đi, mọi người phát huy nhé :D ...

Giống cái mỏ vịt lắm luôn đó venus hê hê

Khi ngủ cũng phải dư lày :))

Cre: nytimes & soompi

Bình luận

:))))  Đăng lúc 29-8-2013 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1709#
Đăng lúc 29-8-2013 19:11:43 | Chỉ xem của tác giả
Amy lao vô, có ai welcome mình chăng.
Nói thật là dù khoe khoang bên nhà Chaewon là sẽ đi SR nhà JSW nhưng quá busy để mà thực hiện lời hứa, nhân dịp hôm nay trốn học nên tạt ngang trước khi bay tiếp.

Nhìn anh JSW quen mặt thôi chứ phim đầu tiên xem anh đóng là Bữa tiệc của các vị thần, mà cái phim đó, dìm hàng anh quá là tệ. Tớ thề, xem xong cái phim đó bao nhiêu thiện cảm dành cho ấn tượng ban đầu của anh mất sạch. Cái vai diễn trong phim đó, gia thế tốt, năng lực tốt, được tới 2 bạn nữ chính nữ thứ cùng yêu, vậy mà nghĩ sao lại đi "phân vân", tự đặt mình vô ngã ba đường. Tớ nói, đàn ông trăng hoa xấu nhưng không xấu bằng đàn ông hay lưỡng lự phân vân, làm phụ nữ khổ còn biểu hiện là người tốt. Thấy là bực.
Cũng may, trong phim thứ 2 chạm mặt JSW, hình tượng anh lại quay ngoắt 180o , trở thành mẫu lãnh đạo công sở điển hình, vừa nam tính vừa tài năng, điềm tĩnh, bao nhiêu cái Amy mong chờ ở một người sếp, anh gom đủ -->định giết người mà. Thế nên, đang ship Kim Cha couple đây. Nhà này có ai ship nữa giơ tay cho Amy đếm số với.

Thân gửi các mem cố định nhà JSW, nhà này có vẻ giống nhà tớ, cũng khá yên ắng, toàn mem thích ở ẩn nhỉ. Amy coi phim vì idol nhà tớ MCW, nhưng chỉ mới đặt chân vô nhà partner nam của idol thì lần này là người thứ 2. Các mem nhà có ý định giữ chân tớ chăng ??? Hay tiếp tục truyền thống ẩn dật ??? Thấy Pati nhà tớ sang đây khuấy động phong trào đến mức về nhà được phong là "lãnh đạo" nhà JSW đấy.

Bình luận

welcome bạn^^ mừng quá có một đồng minh nữa rồi, bạn vào chơi thường xuyên nhé~~  Đăng lúc 29-8-2013 10:04 PM
@Liscu:Liscu cứ vik đê cho nó đa sắc màu, mỗi ng sẽ có một kiểu suy nghĩ mà, nó sẽ làm cho nhà aSW phong phú thêm,Liscu vik đê ê ê ê ê eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee   Đăng lúc 29-8-2013 09:06 PM
@pati: mình k văn hay chữ tốt lắm nên nhiều khi cũng ngại viết hiuhiu. Pati vs cả nhà cứ 8 nhiệt tình nhé. Mình luôn ủng hộ mọi người ^^  Đăng lúc 29-8-2013 08:41 PM
@chị Vy:em cũng vote dù em bik vote trong vô vọng :((( @Liscu:thik coi cả bài liscu vik nữa cơ, vik j cũng được vì pati bik Liscu theo anh Wook lâu rồi hihi...  Đăng lúc 29-8-2013 08:24 PM
hi amy! chào mừng bạn đã đến vs nhà a JSW ^^ pati hoạt động năng nổ lắm á :) Những lời kêu gọi của pati đã khiến rất nhiều SR lên tiếng đó hihi  Đăng lúc 29-8-2013 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1710#
Đăng lúc 29-8-2013 20:17:23 | Chỉ xem của tác giả
minvy gửi lúc 29-8-2013 14:47
lại cũng phải quất lại thì viết mới dài được :p

Chị khoái Wook ban đầu vì là gi ...

Chị đúng là ham trai đẹp mà haha...có chị đồng hành 888 dài với em về anh SW rầu. VenusLiscu nhiệt tình lắm nhưng hai bạn ấy ko có nhiều chuyện như e, hai bạn ấy hiền lành và chăm chỉ tìm thông tin của anh Wook thâu. Còn bạn hongphuong với sinhtoduahau thì tuyệt nhiên bữa giờ ko thấy mặt, có khi nào bỏ anh SW mà đi với giai khác rầu không? Trời ơi, tội anh ấy quá {:180:}

Hành trình em đến với anh Wook là qua Good Doctor ạ. Em coi GD ban đầu vì Moon Chae Won nên biết đến anh Wook từ khi phim chưa on air cơ. Nhưng ban đầu coi hình thì anh Wook cũng không ấn tượng với em lắm đâu, không phải em thấy anh ấy xấu, mà bản thân em lúc nào cũng chỉ thích diễn viên sau khi coi phim. Và cũng vì ban đầu e vẫn còn vô cùng nặng lòng với couple EunGi - Maru của Nice Guy lẫn bấn couple Chae Won - Jong Ki ngoài đời thực nên em chưa thể đón nhận việc Chae Won "ngoại tềnh" với anh khác. Ví thế dù nhà Chae Won ship anh Wook với Chae Won ầm ầm, ship ngay sau khi có buổi đọc kịch bản, có bạn còn mất máu vì cái 6 múi của a Wook, nhưng e thì vẫn thờ ơ.

Thế mà...Pằng, chỉ một nhát súng, Dr.Kim đã làm em gục ngã trên vũng thích {:176:} Em thích nhân vật Kim Do Han, vì có lẽ em cũng ko còn thuộc nhóm tuổi teen nữa, em thích vẻ chững chạc, sức chịu đựng, tinh thần trách nhiệm, sự nghiêm khắc của anh ấy. Và tất nhiên, e tò mò với cái vẻ u sầu nhưng đẹp chết người lẫn quyến rũ mê li của anh ấy. Vậy là em bắt đầu hành trình tìm hiểu. Càng tìm hiểu thì em càng thấy hay. Anh ấy ngoài đời khác hẳn trong phim ấy nhỉ, rất vui vẻ, dễ thương, hiền lành và đúng là như ss nói đoi lúc còn hơi xấu hổ nữa {:173:}

Nói về Happy together ep mới nhất với dàn cast Good Doctor, em thực sự thích cách anh nói chuyện trong đôi dép màu hường nhìn đối lập hoàn toàn với cái dáng manly của anh ấy. Anh ấy chọc cười mọi người, và chia sẻ về bản thân. Em thấy ấn tượng khi anh ấy nói là trước khi trở nên nổi tiếng hơn, vì ko có nhiều vai diễn, nên anh làm đủ thứ việc lặt vặt, những việc có thể nói là không được xã hội trọng vọng, nhưng anh ấy vẫn kể ra với một thái độ thẳng thắn, chân thành và vui vẻ. Em không có cảm giác anh ấy khoe khoang để lấy lòng thương hại của khán giả, cũng ko cảm thấy anh ấy tự ti về quá khứ của mình, vậy nên em tin là anh ấy rất thẳng và rất thật ngoài đời.

Coi đến Running Man thì em thấy anh ấy dễ thương vô cùng, hiền và thật thà, đến mức chú Châu Chấu còn phải đặt cho anh ấy biệt danh là người đàn ông chân thật không biết nói dối mà. Nhìn anh ấy lúng túng khi làm sai, bối rối và có lỗi khi có thể làm cho đội của mình bị thất bại mà e vừa buồn cười vừa thông cảm.

Kim Do Han là con đường dẫn em đến với anh Sang Wook, nhưng những gì biểu hiện ở ngoài đời của anh ấy mới làm em thấy hứng thú và ghé lại. Rồi thấy Liscu, Venus và mọi người đơn phương độc mã ở nơi này nên em cũng muốn cùng hai bạn ấy xây nhà cho anh Wook. Đến mức mems bên nhà Chae Won còn chọc em nữa {:152:}

Công nhận là em cũng thích nhìn anh Wook cười, đẹp phải biết chị hở? Còn các giai đẹp chị kể ở trên em đều biết, nhưng em không xem nhiều phim và chưa xem những phim chị nói nhưng em chưa có tình cảm (nghe cứ như em đang tuyển người yêu ấy nhỉ hihi...) Nhưng trong các zai em đã xem qua thì em thích Won Bin và Song Jong Ki(thích anh này trong vài Maru của Nice Guy). còn lại thì bây giờ em đang thích anh Kim Do Han ạ.

P/S
Em với chị mà tích cực tám vầy chắc cũng tăng page kha khá cho nhà anh Wook nhỉ hihi...Và hi vọng có thêm bạn vào bày tỏ quan điểm để chị em mình bớt cô đơn

P/S 02:
Special for Amy

Đợi Amy mòn mỏi, cuối cùng cũng thấy xuất hiện bên đây hihi...Để bài Amy cho các bạn khác reply, nếu các bạn khác lại ngại thì lúc nào đó Pati chém Amy tiếp hehe...

Bình luận

ừa =))))  Đăng lúc 29-8-2013 10:11 PM
Venus: lộn rầu venus, đây là pati, Venus welcome bài ở trển kìa hihi...bài của Amy ấy :)))  Đăng lúc 29-8-2013 10:04 PM
ak, venus comm nhầm =))) cái comm này dành cho bạn Amy =))))  Đăng lúc 29-8-2013 10:04 PM
welcome bạn^^ mừng quá có một đồng minh nữa rồi, bạn vào chơi thường xuyên nhé~~  Đăng lúc 29-8-2013 10:03 PM
@Amy:Chị Amy cứ chọc em thế huhu...e đang bấn anh Kim nhá,chị cũng bấn mà chị cứ làm bộ,e chỉ "thành thật với tình yêu" thôi à :))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 29-8-2013 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách