Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jun Ji Hyun có khả năng trở lại màn ảnh nhỏ với "Man From the Stars"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-7-2013 15:56:04 | Chỉ xem của tác giả
ối, nhà sản xuất nhạy bén quá đê, chắc thấy cảnh hôn gây sốc của chị em nhà này trong movie nên mới định tái hợp đây, hoho.

Phải nói nếu Kim Soo Huyn mà đóng với Jun Ji Hyun của 14 năm trước trong HT thì thực sự là đẹp tuyệt vời, nhưng bây giờ thì lệch.

Cặp này cũng gần giống cặp Lee Min Ho với cả Kim Hee Sun trong Faith ấy, mặc dù chênh lệch ít tuổi hơn. Cơ mà vẫn dự là cả hai sẽ đồng ý :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-7-2013 16:38:18 | Chỉ xem của tác giả
Fim của ss Jun thì ko thể ko coi ~

Hóa ra ss xa màn ảnh nhỏ 14 năm rồi và Happy together là bộ phim truyền hình "gần đây" nhất mà ss đóng ~ Ui cha, mình mê bộ đó quá chừng ^^

Mình thì ko nghĩ cặp chị em này sẽ đóng chung. Chỉ một trong hai sẽ nhận lời thôi. Biên kịch và đạo diễn thì khỏi bàn rồi, giờ chỉ còn khâu tuyển diễn viên.

Cảm ơn bạn chủ thread nhiều hen ~

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-7-2013 18:41:36 | Chỉ xem của tác giả
aaa
Cái còm cụa emmm, xao nó lại bị đẩy sang page 2 thế này :(((
Mà có vẻ như lái máy bay là định mệnh của pé nhà mình rầu,mặc dù cũng thích pé với chị nỳ nhưng mà dù sao thì.tại sao hơm có 1 lần nữ chánh ít tủi hơn pé là saooo ( trừ vợ nhớn hơm nói =) )...
Mà mình còn nhớ là chị ý nói nụ hôn trên màn ảnh đầu tiên của chị là thuộc về Ngố nhà mềnh thì phải, hơm bít có lần 2 lần 3 hông nữa =..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-7-2013 19:23:33 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, cái số Ngố nhà tôi, sao lại...

Hay là vì sợ vợ nên hem dám hợp tác vs mấy em trẻ trung xinh đẹp hử Ngố?

Mặt mũi non choẹt như vậy mà...

Thôi thì may được cái chị í cũng xinh, cúp pồ hun (Hyun) nghe ra cũng được!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-7-2013 19:56:59 | Chỉ xem của tác giả
Pé chưa còm, ss Ji Hyun cũng chưa còm, nhưng mà xao đã nháo nhác rầu. Nữ chánh trong phim của pé luôn là chủ đề hot ko kém gì chủ đề pé chọn phim gì. Cái sự tềnh "mùa đông lái máy bay" như là đã ngấm vào pé. Các bác đạo diễn lại cứ hùa theo để pé lái máy bay suốt cái thời trai trẻ, khổ thưn pé nhà cháu lắm. Bao nhiu dv nữ tài năng, trẻ trung các bác ko lựa đc ai xao??? {:430:} các bác hơm biết là pé nhà cháu dạo này đương hồi teen sao? Minh chứng đây

Cre: Nate
p/s: càm nhàm thì vẫn càm nhàm, kêu gào thì vẫn kêu gào, nhưng pé cứ còm 1 phát là đâu lại vào đó, nữ chánh nào cũng được vì cơ bản e chỉ chung tềnh với pé thôi, có iêu mấy ss kia đâu mà phải lo lắng làm chi {:438:}

Bình luận

=))))))))))))  Đăng lúc 10-7-2013 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-7-2013 19:58:52 | Chỉ xem của tác giả
Cái chị này fải cái chị trg "The Thieves" hông, nếu mà là chị nữa thì chả lẽ 2 ng gặp lại nhao sớm z sao???

Cái số ông anh, sao toàn lái máy bay ko thế, chả lẽ ổng chỉ đc cặp vs dv nhỏ tuổi hơn 1 lần trg đời thôi sao???

Đến h mỗi lần nhớ lại cái movie ấy em vẫn còn ức vì cái tần suất xuất hiện của Ngố quá ư là ít và cái đoạn mà hi sinh vì tềnh yêu để bị bắt của anh sao nó hơi nhanh thế nào ấy :-<

Hông biết nên vui hay buồn lun, mong cái drama của anh lắm! Thôi thì dù sao đi chăng nữa miễn ổng cf cho m.n mừng là đc :xx

Cảm ơn ss đã trans ạ:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-7-2013 22:45:53 | Chỉ xem của tác giả
biết nói ji bi jo nhỉ
Mấy bữa nay cứ tưởng vụ UFO của Ngố chìm xuồng rùi chứ, còn ráng để ý xem có bạn nữ nào xinh đẹp trẻ trung giỏi giang có thể comback vào tháng 12 tới cùng cậu ko
Chưa bao jo nghĩ tới ss Hyun cả, tưởng ss chỉ đóng movie thui
Tóm lại là cảm xúc lẫn lộn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-7-2013 15:37:21 | Chỉ xem của tác giả
Đừng mà đừng mà {:426:}{:432:}

Tại sao chứ, mình ko thấy 2 ng này hợp nhau để đóng phim đc ấy

Ko cân xứng tí nào, đừng mà, làm ơn đi

Vui ơi là vui khi nghe tin Ngố cân nhắc phim 1 cách tích cực

Nhưng đọc tin này tụt hết cảm xúc

Ko phải là ghét JJH nhưng ko muốn Ngố lái máy bay nữa ,à cũng chẳng thấy đẹp ấy {:442:}{:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-7-2013 15:58:25 | Chỉ xem của tác giả
Rồi, vậy là nếu cậu nhận vai này thật thì chúng ta vẫn sẽ tiếp tục đc ngắm nhìn cậu làm "phi công" nhỉ?
Cơ mà lần này ta ưng đó nha! 2 cái tên này mà hợp lại trong 1 bộ phim hen, lại thêm cái kịch bản có vẻ hấp dẫn như thế kia nữa... chặc chặc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-1-2014 11:15:45 | Chỉ xem của tác giả
cái hình 2 anh chị ấy biểu cảm mắc cười quá nhìn chị Jun vừa hài vừa mưu mô vừa hiền vừa ác nữa.. nói chung là mình thấy chỉ vào vai nào cũng hợp hêt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách