Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yen.nhien
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jun Ji Hyun nhại lại 'Going To Try' của G-Dragon + Jung Hyung Don trong 'You Who Came From The Stars'

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 4-1-2014 16:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, đúng chất Mợ mà, mình xem đoạn này cười ngất luôn. Đúng là chỉ có Mợ mới có thể diễn được như vậy, quá đỉnh luôn. Đoạn rap nghe vui vui tai nữa chứ. MFTS fighitng!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 4-1-2014 16:21:31 | Chỉ xem của tác giả
Chị này thì thôi bá đạo trên từng hạt gạo rồi. Phim này công nhận chị đóng chịu khó ghê, mặt dày hết cỡ để mua vui mà lúc cần khóc thì thôi cứ chuyên nghiệp cực kì. Nghĩ sao anh già 400 năm không điên đầu cho được, bạn gái chất quá mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 4-1-2014 16:31:06 | Chỉ xem của tác giả
chị dễ thương ghê luôn
đã hát r lại còn treo túi ngoài cửa xe nữa chứ
ngố dã man
may là k có ai trộm túi chứ như ở VN mình là xong luôn r đó k có tìm lại đc đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 4-1-2014 16:32:45 | Chỉ xem của tác giả
Lúc nghe chị Chảnh hát là mình đã thấy giống rồi, thì ra đúng là thế thật.
Cả 2 bản đều dễ thương hết ah! .
Chị Chảnh nhí nhảnh và tửng bá đạo thế này mới đủ sức chinh phục lạnh lùng boy như cụ Giáo chứ, hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 4-1-2014 16:36:57 | Chỉ xem của tác giả
Bái phục mợ Song Yi luôn, mỗi lần cất tiếng hát lên là, rất là tra tấn hàng xóm
Mợ cũng giỏi kinh cơ, hát rap hết biết, lại còn mắc túi ở gương, đi đường lượn lách loạn xì ngậu lên còn kêu người ta không biết đi xe =,=. Thấy tương lai cụ giáo có vẻ khổ đây, chịu bà cô đã chảnh lại còn dở hơi như mợ~
Không liên quan, cơ mà xem ep6 khoái đoạn bác Giám làm cameo, nhìn mặt bác thật rất... mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 4-1-2014 16:49:47 | Chỉ xem của tác giả
đau hết cả bụng xem mỗi đoạn cut thôi mà cười lăn lộn với chị chảnh nhà mình quả treo túi đi khắp đường xong rap rất pro lại còn oops thanks mỗi lần nghe chị chảnh nói tiếng Anh là không nhịn nổi cười, đúng kiểu k biết nhưng thích đua đòi . Jun Ji Hyun đóng tốt quá, sau bao lâu mới comeback nhưng quá hoành tráng, lại còn xinh mặc gì cũng đẹp ;__;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 4-1-2014 16:54:21 | Chỉ xem của tác giả
chết mất với bà chị chảnh này thôi, kiêu này lại thành hiện tượng Chun Song Yi mất
Nhưng mà công nhận chị này diễn quá hay luôn. A giáo nhà mình chết đứ đừ
Khổ thân a toàn bị chị này bắt nạt
Thanks bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 4-1-2014 16:57:19 | Chỉ xem của tác giả
Xem khúc này đã ngờ ngợ rồi cơ, thấy cái đoạn "song song song" giống với "hong hong hong" của GD &Doni thế, nhưng đoạn sau lại ko chắc lắm, ai dè thành bài báo rồi.
Chưa thấy phim nào lắm parody lẫn cameo hài hước như cái phim này, chị Biên thật là vui tính + hài hết biết.
(mơ ước nho nhỏ là ước gì có bạn Gờ làm cameo thì hết sẩy. .)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 4-1-2014 17:04:09 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận bà chị ngố hết cỡ treo túi ở ngoài rồi chạy xe lạng lách tỉnh bơ ^^ cái miệng chị rap nhìn iu quá đi à
và thiên tài rap-bơ Chun ko hề thua kém thiên tài rap-bơ Châu Chấu với bài nem nem là mấy.
thanks bạn dịch nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 4-1-2014 17:09:55 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới xem xong, chị chảnh bá đạo ko chịu đc )
Chưa bao h bấn loạn nhân vật nữ chính như thế này
Chị quá chất và quá hay!!! Lại còn đẹp và chân lại dài nữa chứ >< Trời ơi cụ và chị quá là đẹp đôi luôn ý, chết mất
Oài giảm giảm độ fan gơ xuống thôi, hic, bệnh nặng quá rùi
Vào vấn đề chính là Hóa ra chị chảnh rap cũng ổn phết Rap mà làm cho khán thính giả phải cười lăn cười bò. Còn chưa đc nghe bản chính nhưng mà đảm bảo là bản rap của chị bá đạo hơn rồi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách