Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: heoden179
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Woo (Reply 1994) xác nhận đang hẹn hò với nữ diễn viên Kim Yoo Mi

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-11-2013 20:44:54 | Chỉ xem của tác giả
không biết chị này sinh năm bao nhiêu nhỉ? có nhiều tuổi hơn anh không? hồi chị ấy đóng heartless city thì đóng vai dì của anh Jung Kyung Ho nên mình cứ bị nhân vật ấy ám ảnh, nên trông chị ất hơi bị dừ, dù sao cũng chúc mừng anh chị
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-11-2013 20:48:21 | Chỉ xem của tác giả
chúc anh chị hạnh phúc công nhận là nhờ reply 1994 mà anh nổi quá
mình không phải shipper rác na nên thấy bình thường hihi
mình ship đôi này cơ
http://www.flickr.com/photos/11181719@N02/1081682286/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-11-2013 23:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chúc mừng chúc mừng! Đôi này mình ủng hộ nhiệt tình luôn, yêu quý cả anh lẫn chị. Không ngờ có ngày chuyện này lại đến: nam nữ diễn viên mình thích nhưng chưa bao giờ nghĩ đến chuyện ghép đôi (chưa kịp nghĩ) thì họ bất ngờ hẹn hò thật, cảm xúc thật khó tả, sung sướng dâng trào.
Tuy thời điểm này công bố làm ảnh hưởng đến anh và bộ phim nhưng mong là với số lượng hẹn hò cưới xin năm nay, các fan sẽ rộng lòng đón nhận.
Phim chỉ là phim thôi, diễn viên vẫn phải sống cuộc đời của họ. Giấu giấu diếm diếm khi đã bị phát hiện càng khiến công chúng mất cảm tình hơn, Thẳng thắn vậy cho mình và người yêu đều thoải mái. Anh chị phải thật hạnh phúc nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-11-2013 06:01:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, hóa ra anh Rác yêu chị Trùm buôn ma túy sao ^^

Anh Rác ơi, anh cẩn thận nhé, phải đối xử với chị ấy thật tốt, nếu ko là Con trai Tiến sĩ nghiền anh thành cám đấy :))

Đùa chứ mình khá bất ngờ về đôi này, lúc nhìn thấy news cứ nghĩ Kim Yoo Mi nào hóa ra là Jinsook noona của Cruel City. Cả Jung Woo lẫn Kim Yoo Mi đều là 2 diễn viên tài năng mình mới đc biết đến trong năm nay vì xem Cruel City và Reply 1994. Rất thích diễn xuất của cả 2 ^^!! Chúc mừng hạnh phúc 2 ng!

Ko biết việc này có ảnh hưởng gì đến Reply 1994 ko? Mình thích cả anh Rác lẫn bạn Chilbongie nên Na Jung thành với ai mình cũng ok hết!! :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-11-2013 08:06:52 | Chỉ xem của tác giả
Điệu này là chết với fan cuồng của cặp đôi Na Jung với Rác rồi
Mà rating của phim cũng vì vậy mà sụt giảm cho coi
Lúc này tốt nhất là không nên thừa nhận chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 6-11-2013 09:04:00 | Chỉ xem của tác giả
tks chủ thớt nhé, hị hị, yêu a Rác trong Reply 1994 lắm lắm ý